Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mùa Thu năm ấy ....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Mùa Thu năm ấy .... Left_bar_bleue1000/10Mùa Thu năm ấy .... Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Mùa Thu năm ấy .... Left_bar_bleue7/10Mùa Thu năm ấy .... Empty_bar_bleue  (7/10)

Mùa Thu năm ấy .... Empty
Bài gửiTiêu đề: Mùa Thu năm ấy ....   Mùa Thu năm ấy .... Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 2:13 pm

Một mùa thu nữa lại bắt đầu ,cứ khi thu về lá vàng trãi đầy trên những con phố thì những kị niệm đó lại hiện hữu trong em làm em đau thắt,trái tim lại quặt đau mỗi khi nghĩ về 2 năm trước.cũng những ngày thu như thế này,anh đã ra đi,xa mãi mãi .2 năm trời trôi qua,em mòn mõi đợi chờ,mong nhớ và đến bây giờ,mùa thu này em vẫn lẻ loi.Phải chi ngày đó em đừng găp anh,đừng yêu anh nhỉ? và cũng đừng yêu anh nhiều đến thế thì có lẽ cuộc đời em sẽ khác hẳn đi ,em sẽ sống thanh thản,vui vẻ hơn và sẽ không bị quá khứ ám ảnh.CÓ lúc em trách ông trời sao lại đưa anh đến bên em rồi lại khiến em phải chịu đựng nỗi đau mất anh.
Em nhớ ngày anh ra đi,bóng áo xanh im đậm trong kí óc,em nhớ vòng tay ấm áp ôm chặt em lúc chia tay.Em nhớ ánh mắt tha thiết nhìn em khi xe bắt đầu lăn bánh,em nhớ câu nói:Chờ anh về em nhé! " của ai kia...
Em đã chờ anh mãi ,chờ mãi ,không nghĩ đến người khác ,em dành trọn nỗi nhớ cho anh,mong ngày hai ta gặp lại biết nhường nào.Hằng đêm khi ai cũng vào giấc ngủ ngon,em vẫn ngồi trước bàn máy tính gữi nỗi lòng mình vào đó,gửi tình yêu và nỗi nhớ anh vào những dòng chữ.Anh biết em nhớ anh lắm không ??
Ngày ấy em đã mơ ước khi anh về,chúng mình sẽ có nhau,sẽ thật hạnh phúc bên những đứa con thân yêu,và chúng mình sẽ không bao giờ rời xa nhau nữa.Anh sẽ đưa em về thăm ba mẹ anh ở quê,anh hứa còn đưa em đi khắc quê hương anh và sẽ cõng em suốt quãng đường dài vì sợ em mệt...
Vạy mà khi sang khung trời mới,anh đã không còn nhớ,đã xóa hết tất cả ...ấy mà em còn lo cho anh bên ấy không quen,sợ anh không thích nghi ,sợ anh buồn mỗi khi độ tết về,em thật ngốc khi cứ lo lắng không có em ở bên cạnh chắc anh sẽ cô đơn lắm.Em đâu biết rằng khi em sống bằng những kí niệm ngọt ngào xưa cũ của hai đứa chúng mình thì anh đã vùi vầy cùng người con gái khác.Em đã yêu anh bằng tất cả tâm hồn ,trái tim mình,dành trọn vèn cho anh,quên đi những ánh mắt khác để cuối cùng em lại bị anh phụ một cách nhẫn tâm thế này sao?Có lẽ con ngốc chính là em vì đến mãi tận bây giờ em vẫn hi vọng,hi vọng mong manh rằng sẽ có một ngày nào đó,khi bước chân anh mõi mệt sẽ trở về bên em.Em không trách anh,không giận anh?dù chỉ một lời,em chấp nhận tất cả chỉ cần anh về với em thôi,có những đếm em thức trắng khi nhớ đến câu nói hẹn ngày về của anh,em cứ ngõ là thật đến nỗi không dám ngủ,sợ anh về không thấy em anh lại đi mất??
Có thể một ngày nào đó em mệt rồi,nãn rồi ,đã vượt qua nỗi đau này,em sẽ đi kiếm hạnh phúc mới cho mình .những bây giờ hãy về với em đi khi tình yêu trong em vẫn còn dành cho anh,đừng để em gặm nhấm nỗi cô đơn một mình,đừng để em mất lòng tin vào tình yêu........
KonMeo_KhongRau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KonMeo_KhongRau

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Em thik mèo
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 50394

Mùa Thu năm ấy .... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mùa Thu năm ấy ....   Mùa Thu năm ấy .... Icon_minitimeMon Aug 16, 2010 5:57 pm

Chị này có khiếu viết văn ghê, đọc nghe hay thế không biết.

Mùa Thu năm ấy ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang