Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

làm sao để tự cứu lấy chính mình?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

làm sao để tự cứu lấy chính mình? Empty
Bài gửiTiêu đề: làm sao để tự cứu lấy chính mình?   làm sao để tự cứu lấy chính mình? Icon_minitimeWed Aug 18, 2010 2:20 pm

cuộc sống thật hok giản đơn!lăn lộn vs cuộc sống!bạn bè!all!tôi dường như hok còn là chính tôi nữa!tôi đã đánh mất chính tôi rồi!tôi bây h lúc nào cũng phải phụ thuộc vào nó!chỉ là 1 đứa bnaj cùng phòng!nó vui nó buồn!tôi đều sợ!lúc nào cũng sợ!tôi hok còn là chính tôi nữa!tôi phải làm giò bây h?
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Quyết Không Yêu Để Tiền Ăn Học!!!!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51831

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
làm sao để tự cứu lấy chính mình? Left_bar_bleue99/100làm sao để tự cứu lấy chính mình? Empty_bar_bleue  (99/100)
Nội tâm:
làm sao để tự cứu lấy chính mình? Left_bar_bleue70/100làm sao để tự cứu lấy chính mình? Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao để tự cứu lấy chính mình?   làm sao để tự cứu lấy chính mình? Icon_minitimeWed Aug 18, 2010 5:51 pm

a hèm. chịn này c cũng nói với e nhìu lần rồi, mà e k giúp j đc chị. nếu e là chị, thì e sẽ hẹn nhõ bạn chị. ra 1 qán cafe, để nói hít những suy nghĩ của c, thì e nghĩ nếu bạn chị qý c thì sẽ suy nghĩ mà hĩu, còn nếu như vậy cũng k đc, thì chị cũng bt như 1 ng bạn trong trường c, và tìm 1 ng nào đó để qen và đừng suy nghĩ nhìu về bạn c nữa, hãy coi như bình thường. bây h c qá lệ thuộc vào ngta, mà ng ấy lại coi c k ra j. thì cớ j c lại qan tâm đến vậy
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53342

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
làm sao để tự cứu lấy chính mình? Left_bar_bleue0/10làm sao để tự cứu lấy chính mình? Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
làm sao để tự cứu lấy chính mình? Left_bar_bleue0/10làm sao để tự cứu lấy chính mình? Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao để tự cứu lấy chính mình?   làm sao để tự cứu lấy chính mình? Icon_minitimeWed Aug 18, 2010 8:51 pm

Vật cùng tất biến
Vật biến tất thông.
có một câu chuyện thế này :
một nhà kinh tế học trong một buổi thuyết trình trước đám đông đã cầm một tờ 100$ lên và nói với khán giả của mình : Ai trong quý vị muốn có tờ 100$ này?
những cánh tay giơ lên, gần như là tất cả khán giả.
nhà kinh tể học bỏ tờ 100$ xuống và dùng chân chà đạp lên tờ 100$, sau đó lại cầm lên và nói : bây giờ, Ai trong quý vị muốn có tờ 100$ này?
những cánh tay vẫn giơ lên, gần như là tất cả khán giả.
Nhà kinh tế học lại bỏ tờ 100$ ấy xuống và lại bảo với khán giả:
bây giờ, Ai trong quý vị vẫn muốn có tờ 100$ này?
những cánh tay vẫn giơ lên, với số lượng y chang ban đầu.
Lúc đó, nhà kinh tế học lại nói : Giá trị của đồng tiền, giá trị của con người hay giá trị của một cái gì đó luôn luôn không đổi, dù có chuyện gì xảy ra.

Trong cuộc sống, dù đôi khi bạn cảm thấy mất niềm tin, thấy mình như vô dụng, nhưng thật ra, bạn vẫn là bạn thôi. Những điều tốt đẹp rồi sẽ được tìm thấy, vui lên nhé.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao để tự cứu lấy chính mình?   làm sao để tự cứu lấy chính mình? Icon_minitime

làm sao để tự cứu lấy chính mình?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Tìm lại chính mình sau những lần vấp ngã..
» HÃY CỨ TỰ TIN THOẢI MÁI LÀ CHÍNH MÌNH
» Nhận ra chính mình