Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi đến anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hoa_ca_phe_060207
Thành viên mới
Thành viên mới
hoa_ca_phe_060207

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Có thể ăn nửa bữa, ngủ nửa đêm nhưng không đi nửa đưởng chân lý và yêu nữa trái tim
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49544

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
gửi đến anh Left_bar_bleue0/0gửi đến anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến anh   gửi đến anh Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 3:59 pm

Gửi đến anh - tình yêu của em

Lòng đầy tâm trạng vì đón một ngày lễ mà chỉ có một mình với một không gian trống. Nhớ lắm một giọng nói ngọt ngào của ai đó....à bx có khỏe không? Anh ở nơi đây nhưng trái tim anh đã gửi theo gió gửi về em cất giữ.

Anh à, thời gian trôi qua thật nhanh, mới đây mà đã gần tết trung thu rồi. Anh biết không , em ghét nhất là cảm giác đón những ngày nghĩ chỉ có 1 mình. Buồn lắm. Công việc thì sắp thay đổi rồi. Em đang hoang mang đây, không biết em có làm nổi không nữa, nhưng phải cố gắng thôi, vì đó là công việc cần làm mà.

Có một chuyện anh làm em rất cảm động mà có lẽ anh không biết đâu. Em vô tình nên biết được, em thầm cám ơn thượng đế đã ban anh đến đúng lúc và đúng thời điểm để cứu vớt cái trái tim bé bỏng mà khát khao yêu thương của em, cám ơn anh về tất cả những gì mà anh đã làm và dành cho em. Em xin phép giữ bí mật nhé, vì em chỉ muốn cất giữ cái hạnh phúc ấy cho riêng bản thân em. Chia sẽ bấy nhiêu đây đã đũ rồi phải không anh.

Nha Trang ơi mùa thu bao giờ trở lại

Để nơi này có kẻ ngày ngóng đêm mong

Trông thời gian gấp gấp trôi nhanh

Cho đôi tim trẻ sớm tìm về biển vắng

An giang ơi yêu sao nơi ta sống

Cám ơn đời vì đã dạy cho ta

Yêu tha thiết quê hương xứ sở.

Và yêu anh với tình yêu cuối cùng.

Hy vọng đây là món quà mà em dành tặng anh nhân dịp lễ 2-9. Tuy thời gian này anh gặp nhiều xui xẻo và khó khăn, nhưng anh à hãy vững lòng tin nhé, vì nơi xa xôi vẫn có kẻ cầu mong may mắn, và chúc phúc cho anh, cho cả tình yêu và hạnh phúc trong tương lai. Hy vọng một ngày nắng hồng xinh xắn và vô tình vào blog này anh đọc được dòng chia sẽ của em, anh sẽ có thêm nghị lực để bước tiếp anh nhé! Ngày nghĩ thật ấm áp tình yêu nhé!.
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
gửi đến anh Left_bar_bleue1000/10gửi đến anh Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
gửi đến anh Left_bar_bleue7/10gửi đến anh Empty_bar_bleue  (7/10)

gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh   gửi đến anh Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 5:28 pm

Chị chúc hai em luôn hạnh phúc và vui vẻ nhé,khoảng cách xa không là gì cả nếu hai người thật sự yêu thương nhau ,đúng không em .
khi nào đổi công việc mới nhớ nói chị nghe nha em....nhớ em nhiều ,em yêu của chị :x
hoa_ca_phe_060207
Thành viên mới
Thành viên mới
hoa_ca_phe_060207

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Có thể ăn nửa bữa, ngủ nửa đêm nhưng không đi nửa đưởng chân lý và yêu nữa trái tim
Điểm : 49544

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh   gửi đến anh Icon_minitimeTue Sep 14, 2010 8:59 am

em cũng chuẩn bị thay công việc mới rồi chị ạ. Nhớ chị nhiều lắm, nhưng dạo gần đây em ít lên mạng lắm nên không được gặp chị rồi.
sirius_black154
Thành viên mới
Thành viên mới
sirius_black154

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : love lives forever
Điểm : 49458

gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh   gửi đến anh Icon_minitimeTue Sep 14, 2010 2:05 pm

Neutral
Sponsored content

gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh   gửi đến anh Icon_minitime

gửi đến anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang