Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cảm xúc thật...

Go down 
Tác giảThông điệp
GaBong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GaBong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Yeu La Kho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50645

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cảm xúc thật... Left_bar_bleue0/0Cảm xúc thật... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cảm xúc thật... Left_bar_bleue0/0Cảm xúc thật... Empty_bar_bleue  (0/0)

Cảm xúc thật... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc thật...   Cảm xúc thật... Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 3:45 pm

Đây sẽ là những dòng thư cuối cùng anh viết về em, viết về mối tình đẹp nhưng còn dang dở...
Chúng ta đã không gặp nhau được 1 thời gian cũng khá dài rồi. Anh cố gắng tìm 1 người bạn gái khác tốt hơn em rất nhiều và nghĩ là mình đã quên được tất cả. Anh luôn nói với mọi người rằng em chả là gì với anh nữa. Nhưng sự thật không phải như thế em à...Anh vẫn chưa quên được em, vẫn nhớ đến em. Đôi khi ngồi trong lớp, anh lại quay xuống để nhìn em như trước đây, nhưng anh chợt nhận ra rằng em đang ở 1 nơi khác, và không còn yêu anh như ngày xưa nữa, Anh lại buồn và lại giận chính bản thân mình tại sao lại để em ra đi... thế là anh lại bẻ gẫy cây bút mình đang cầm trên tay, trong giờ tập làm văn bẻ gẫy 4 cái bút và 1 cái thước kẻ... cuối giờ lên nộp bài để giấy trắng. Thầy giáo hỏi anh tại sao lại không làm bài, anh không biết nói thế nào lại cúi gằm mặt xuống rồi đi về chỗ. Mấy đứa bạn cũng hỏi: Mày bị làm sao vậy? Sao không làm bài? Anh không biết trả lời chúng nó thế nào nữa. Chỉ biết nằm gục xuống bàn và im lặng. Và tự trách bản thân: Mày sao vậy? mày có điên không? mày nhớ đến cô ấy làm gì? cô ấy có nhớ đến mày đâu, mày chả là gì của cô ấy cả, cô ấy có người khác rồi, không cần mày đâu...có nhiều cô gái tốt hơn cô ấy rất nhiều mà, mày phải cố gắng học hành, còn tương lai của mày nữa mà. Mày không định thực hiện niềm mơ ước của mày nữa sao... Rồi anh chợt nghĩ lại và anh nhận ra rằng anh và em khác nhau rất nhiều, khác nhau về mọi mặt, về gia đình, về cuộc sống, về tính cách, về tất cả mọi thứ... Có lẽ anh và em chia tay sẽ tốt cho cả hai. Và điều đó đã đúng, em đang hạnh phúc bên người em yêu, còn anh thì được kết quả học tập cao... Cũng sắp đến mùa đông, mùa đông năm nay sẽ lạnh lắm đấy(anh học chuyên Địa mà). Đây sẽ là lần cuối cùng anh nhắc em nhớ mặc áo ấm vào nhé. Anh sẽ không ôm em mỗi khi em lạnh nữa, không nắm tay em đi trên đường gió lạnh nữa, không quàng khăn cho em, không nhắc đắp chăn mỗi khi đi ngủ nữa, mà sẽ có người thay anh nhắc em. Còn anh, anh sẽ đứng ở 1 nơi thật cao, thật lạnh để cho trái tim anh đóng băng, để nó mãi giữ những hình ảnh đẹp về em. Mong em hạnh phúc bên người em yêu, người đó đã không phải là anh.
Người yêu em bằng cả trái tim: Gà Bông.

Cảm xúc thật...
Trang 1 trong tổng số 1 trang