Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh à hãy vững lòng tin nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
hoa_ca_phe_060207
Thành viên mới
Thành viên mới
hoa_ca_phe_060207

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Có thể ăn nửa bữa, ngủ nửa đêm nhưng không đi nửa đưởng chân lý và yêu nữa trái tim
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49834

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh à hãy vững lòng tin nhé Left_bar_bleue0/0Anh à hãy vững lòng tin nhé Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh à hãy vững lòng tin nhé Left_bar_bleue0/0Anh à hãy vững lòng tin nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh à hãy vững lòng tin nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh à hãy vững lòng tin nhé   Anh à hãy vững lòng tin nhé Icon_minitimeWed Sep 15, 2010 3:02 pm

Anh à! Hãy vững lòng tin nhé!

Một ngày mới với một cảm giác thật thoải mái, sau tất cả những chuyện không vui xảy ra đây là thời gian mình nhìn nhận lại sự việc. Có lẽ mình đã sai với tất cả những suy nghĩ mông lung ấy. Sự thật vẫn là sự thật thôi.. Ngoại đã đúng và mình đã sai. Có lẽ mình còn quá trẻ để có thể nhìn nhận sự vịêc theo góc độ này.

Hôm qua ngồi thơ thẩn ngắm đồng lúa nơi cơ quan, trong lòng mình lại nghĩ về anh. Giờ này ở Nha Trang không biết anh ấy đang làm gì nhỉ? Có nhớ mình không? Cái cảm giác nhớ anh không thể nào diễn tả được. Mình đã ao ước đến cháy bỏng, muốn bỏ tất cả mà chạy đến bên anh và nói với anh rằng " Anh à, em mệt mỏi quá và em cần bờ vai của anh để dựa và anh hứa nhé suốt đời này sẽ lắng nghe nỗi lòng của em nhé!". Thời gian qua đã quá đủ để ta khao khát ở cạnh nhau rồi anh nhỉ? Em sẽ vẫn nơi đây, từng giây, từng phút, từng giờ, từng ngày chờ đợi và yêu thương anh. Em hứa dù có khó khăn vất vả đến đâu em sẽ đợi anh về. Và nơi đây chờ đón anh tình yêu của anh qua bao ngày xa vắng.

Ôi bầu trời rộng mênh mông nhưng em thấy mổi lần ngước nhìn lên nó em thấy như có anh cùng bên cạnh em, nắng chiều chiếu xuống cánh đồng một màu xanh tuyệt đẹp nó làm em thấy như tràn trề niềm tin vào tình yêu của chúng ta, em luôn nhớ anh, yêu anh...em đã bao lần thầm tự nhũ như thế. Và bao lần em khẳng định rằng, cuộc đời này em sẽ chẳng hạnh phúc nếu không có anh bên cạnh em suốt đời.

Anh à. Bất chợt một ngày nào đó, vô tình đọc được những dòng suy nghĩ và cảm xúc em viết, a sẽ thế nào anh nhỉ? có cầm máy lên và gọi cho em không? có chạy đến em và ôm em thật chật vào lòng không? có nói với em rằng anh yêu em nhiều lắm không?. Anh à những thứ đó em rất cần, nhưng em không cần anh phải nói vì với tất cả những gì anh làm cho em, em đã hiểu và ghi nhận tất cả vào tim mình rồi. Chỉ cần khi ấy anh nhắn cho em một tin nhắn rằng: " anh rất hạnh phúc" thế thì em vui rồi. Anh nhé. Cố lên, em luôn bên cạnh động viên và là niềm tin cho anh vượt qua bao khó khăn trước mắt nhé! Hãy tin rằng lúc nào em cũng bên cạnh anh. Anh yêu của em.
king

Anh à hãy vững lòng tin nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cuộc chiền Hắc long và Bạch long
» anh đưa em ra khỏi vũng bùn , giờ anh
» chuyện tình buồn của tôi
» TỔ CHỨC OFF Ở VŨNG TÀU SAU DỊP TẾT NGUYÊN ĐÁN
» Điều gì làm nên một tình yêu bền vững?