Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[hot] Gửi lời yêu thương!

Go down 
hoàng tử thành rome
CHUNG_VIET_8X4
daquy.trang
snow_angle
ng0c ju
ngaymai_khongtrolaik
tung_s2_phuong
caodung
2TCwT
van_luc_1993
dậpdìusóngvỗ
bé_lì_90
maylangdu
zebra_intelligent
18 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51105

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue10/10[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue100/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (100/100)

[hot] Gửi lời yêu thương! Empty
Bài gửiTiêu đề: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 2:15 pm

Các bạn vào đây gửi lời yêu thương nhé!
Radio Show sẽ chuyển những thông điệp này đến những người thân yêu mà bạn mong muốn!
Tràn đầy niềm yêu thương...
Radio sẽ chắp cánh cho sự ngọt ngào và trìu mến...
Hạn kết thúc mỗi tuần sẽ là 12h thứ 6 hàng tuần :):
Mong các bạn nhiệt tình ủng hộ nhé!
Đừng ai spam nha! :D Hì, thanks so much!

(À quên! Muốn gửi cho ai thì gửi hen bà con! :D không nhất thiết phải là người yêu hay tình nhân gì đâu :">)
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue8/10[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue7/10[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 2:54 pm

Chị sẽ "mở hàng" cho Z nhé.Phát tài nha

Gởi anh : chắc ai đó ngạc nhiên lắm nè [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_twisted

Em yêu anh thật nhiều.
Mà yêu là gì anh nhỉ?
Em cũng không biết nữa…

Em thấy lòng em ngập tràn hạnh phúc khi nhìn thấy anh cười, thấy thật bình an khi bàn tay anh khẽ đón tay em … ngoan thật, em thích đứng nép vào vai anh và cảm nhận nhịp đập của trái tim anh
Rồi những lần xa anh … em thấy nhớ… nhớ vô cùng… nhớ lắm.
Rồi một chút giận, một chút đỏng đảnh, một chút hờn vu vơ khi anh trêu chọc…
Trong những giấc mơ, ta lại nắm tay nhau … về một nơi … không có những giây phút chia ly … đầy lưu luyến và tiếc nuối
Đó có phải là Yêu không ta!???
Ừ! Yêu đó… Phải rồi em yêu anh, là em yêu anh
Em muốn em sẽ là chỗ dựa cho anh mỗi lúc anh cần em. Em sẽ nở nụ cười thật tươi để anh hạnh phúc. Em sẽ chăm sóc và bên cạnh anh những lúc anh mệt mỏi. Em sẽ nhẹ nhàng đến với anh, ôm anh, tay em sẽ nhè nhẹ vỗ vào vai anh, và nói rằng “em ở đây rồi, ở bên anh rồi”, em khẽ hôn nhẹ lên trán, lên má, lên đôi mắt… (người ta cũng có sở thích giống anh mà)
Em sẽ nói với anh câu yêu thương và nhiều hơn thế nữa để anh không còn mệt mỏi, và nụ cười ấm áp lại trở về bên anh!
“Nắng gởi gì cho hoa bằng lăng, mà đượm màu tím biếc…”

Anh biết nắng gởi gì cho bằng lăng không? Nắng gởi hạnh phúc, tươi vui và ấm áp của nắng cho hoa bằng lăng đó anh. Để bằng lăng không còn buồn nữa mà khẽ nở nụ cười thật tươi đón lấy cái yêu thương của nắng…

Em yêu anh yêu thật nhiều anh ạ.

Được sửa bởi maylangdu ngày Sat Sep 25, 2010 7:37 pm; sửa lần 1.
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Nam
Châm ngôn sống : Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue10/10[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue100/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 6:43 pm

Ui.. thanks chị!
Mà ít vậy sao! Cả nhà ta đâu cả rồi ^^ vào đây gửi cho nhộn nhà nhộn cửa đi chứ :D
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue90/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue80/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 7:11 pm

hrt , đã bảo là ưu tiên cho lì gửi trc mà c mây xấu qué đi, oa oa oa...... gét chị òi. hứ
Cho lì gửi những lời này tới 1 người nhé!- king of love farao

Lại một ngày không có anh. Nỗi buồn len lỏi vào tâm trí em, bầu trời dường như trở nên u ám. Nhưng em vẫn cười, mỉm cười thật tươi anh à. Vì sao anh biết không? Đơn giản vì em biết nơi ấy có người sẽ rất hạnh phúc khi thấy em cười. queen
Sao giờ đây em thấy thời gian trôi chậm quá. Dường như cái gì mình mong muốn mau đến thì nó lại chầm chậm. Thời gian đang thử thách chúng ta đúng không anh? Một tuần nữa chúng ta mới lại được gặp nhau. Sao mà lâu thế nhỉ? Em ước gì đó là ngày mai, để em không phải nhớ đến thế này, khó chịu lắm anh à. Anh cũng có cảm giác như em đúng không?
Em nhớ anh. Nhớ nhiều lắm. Chậu hoa lan anh tặng em đang nở đẹp hơn từng ngày. Con gấu bông cũng nhớ anh nữa đóa, nó không thèm ăn gì hết anh à :D . Chắc anh cũng biết em quý những gì là của anh như thế nào đúng không? Hì, chuyện chiều hôm qua em nói với anh là thật đóa. Buồn cười quá anh nhỉ? Hôm nay em cũng làm như thế nữa. Lại càng nhớ anh hơn.
Anh biết không, em đã tạo một album nhạc gồm những bài hát mà anh tặng em, mấy bài anh nhỉ?: "chuyện sui gia" nà, "một ngày ý nghĩa" nà, "ngày hạnh phúc" nà, và cả hai bài hát anh hát cho em nghe nữa: "bến sông chờ" và "về quê em" nà. Ngày nào em cũng nghe hết anh à. Nghe hoài mà không thấy chán gì hết á. Hì, hôm sau anh lại hát cho em nghe tiếp anh nhé!
Muốn nói với anh nhiều lắm anh à. Nhưng sao giờ không biết nói gì cả. Chán quá đi. Thôi thì khi gặp nhau, em sẽ nói cho anh nghe nhé! Điều cuối cùng: Cười lên anh nhé! Cho dù có bất cứ chuyện gì không vui, anh cũng nên nhớ có một người không bên anh, nhưng tim luôn hướng về anh.
(anh có biết tại sao em không viết là king of loves mà là king of love không? bí mật nhé. Suỵt :D )
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 7:42 pm

Forum mình không gửi thì thôi...gửi 1 cái thì không thể nào là 1 đoạn được =))
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue90/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue80/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 7:45 pm

mè seo hem nói gửi mỗi thông điệp khoảng bnhiu chữ? seo ngta bik mè viết chứ
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54063

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue0/0[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue0/0[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 8:33 pm

Tình yêu gưỉ tình yêu :

một tình yêu ngồ ngộ....cám ơn tình yêu luôn bên cạnh,chia sẻ và cho tớ cảm giác tin cậy nhé...những tn than vãn,những lời chúc xua tan muộn phiền,một câu chào ngày mới ... sao tự nhiên lại yêu ty hơn nhỉ :D

(một ty ngộ ngộ [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_rolleyes )
van_luc_1993
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
van_luc_1993

Nam
Châm ngôn sống : vui là chính
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49485

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 10:26 pm

a thank e nhiều nha Z cấp này anh hơi bận nên mọi việc nhờ cậy em đây
zebra_intelligent
Điều hành viên
Điều hành viên
zebra_intelligent

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 10:32 am

Hì, ai muốn gửi nhiêu thì gửi...nhưng đợt này theo Z thấy...còn hay hơn câu chuyện tình yêu nữa :)
2TCwT
Điều hành viên
Điều hành viên
2TCwT

Nữ
Châm ngôn sống : Không để thời gian trôi qa 1 cách vô nghĩa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49506

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 2:26 pm

T cũng muốn gửi Wink)
From: 2T
To: Minh
Lời nhắn: Hãy vững tin vào tương lai phía trước Minh nhé! Và cũng đừng dại dột mà YĐP nữa....vì thứ tình y* ấy k mang lại cho Minh và cả ng Minh y* hạnh phúc! T chúc Minh sớm gặp được ng Minh th* và ng đó cũng th* Minh! Thân! =)
caodung
Thành viên mới
Thành viên mới
caodung

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song het minh
Điểm : 49364

Bài gửiTiêu đề: cam xuc nhung ngay yeu   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 1:36 pm

gui moc
moc a .vay la minh yeu nhau duoc mot nam 6 ngay zoi day
bao chuyen da xay za .tinh cam co khi da duong nhu tan vo ko the gep lanh phai ko ?
nhung nam da vo cung hanh phuc khi biet rang moc yeu nam .biet noi sao day .nam cam on moc nhiu lam .chung ta da yeu nhau nhu the nao nhi .ko nho nua .chi bang nhung dong tin nhan .ai ngo dua ma nhu that phai ko ? doi khi nam biet minh co loi voi moc nhiu lam.mong moc dung trach nha.minh mai yeu nhau nhu nhung loi da hua nhe .mai em dem hanh phuc phai ko ?moc oi ! moc la tinh dau cua nam .nam tran trong lam .nam mong gap moc lam co .muon dc om moc that lau .la con gai nhung nam ko ngai dau .nam se thom moc nhe .hon 1nam qua yeu nhau ma dc gap co 1 lan .moc co biet noi nho trong long nam da diet the nao ko .nam ko dem dc biet bao dem da khoc.nho moc lam .mong ty cua chung ta ben vung .minh cung nhau co gang ha .moc oi neu moc doc duoc nhung dong nay .goi cho nam biet ha .va noi voi nam nhung gi ma moc nghi nha

@:-] nhj hrt
tang noc ne .ty cua nam .om moc nua hihi
tung_s2_phuong
Thành viên mới
Thành viên mới
tung_s2_phuong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : song de hoc tap
Điểm : 49487

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 5:50 pm

phuong ah zax la minh da yu nhau dc 2 thang rui phai ko e a y e nhieu nam.a rat hanh phuc khi duoc y e.a y e
2TCwT
Điều hành viên
Điều hành viên
2TCwT

Nữ
Châm ngôn sống : Không để thời gian trôi qa 1 cách vô nghĩa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49506

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 7:51 pm

Cái này bn phải gửi vào topic [Hot]Gửi thông điệp yêu thương chứ! À, mà khi viết bạn nên viết có dấu nhé!
ngaymai_khongtrolaik
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Châm ngôn sống : Chân thành
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49351

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 11:43 pm

From: ngaymai_khongtrolaik@yahoo.com
To : nguyenvu8486@zing.vn

Em, đừng hỏi sao anh cố lạnh lùng, sao anh cố gượng cười, mà em hãy luôn biết rằng khi yêu mà không được yêu thì sẽ chẳng có niềm vui nào cả.
ng0c ju
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ng0c ju

Nữ
Châm ngôn sống : luôn mỉm cười với cuộc sống và cuộc sống sẽ............
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51691

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 9:38 am

Anh à, tự dưng hôm nay em muốn nói với anh thật nhiều í!
Gửi tới người ngốc yêu"hoangtuan.yeu.yeu"!
Anh à, anh với ngốc gặp nhau rồi anh nói tiếng yêu cùng ngốc...... giống như" đệnh mệnh ta gặp nhau" Thật hạnh phúc và may mắn đối với ngốc!!!
Xung quanh anh có rất nhiều người thích và yêu anh. Thế nhưng anh nói"ANH YÊU EM"
Em chỉ là một cô bé nhỏ nhắn, không xinh, không tài giỏi, hay khóc , hơi vụng về và ít tự tin hư cái tên của ngốc vậy" ng0c ju".Ngoài kia bao cô gái xinh hơn ngốc, thông minh và tài giỏi hơn ngốc..... nhưng anh đã yêu ngốc. Ngốc thật may mắn khi có anh!!!!!!
Bởi.... anh là người chu đáo, luôn quan tâm, luôn giúp đõ mọi người tận tình.....luôn lắng nghe ý kiến của mọi người.... Anh còn là một người khá đẹp trai cao ráo với nước da hơi đen ngâm. Hơn thế anh có ánh mắt thật sắc, khi nói chuyện với anh, anh luôn muốn biết hết mọi chuyện của người đối diện anh qua cái nhìn của anh vào sâu thẳm bên trong đôi mắt của họ.Đôi lúc họ sợ cái nhìn sâu thẳm ấy,mà khi họ nói chuyện với anh, họ đã lãng tránh nhìn vòa mắt anh, họ chỉ nhìn thỉnh thoảng rồi quay sang nhìn cảnh vật hay gì đó rồi nói chuyện tiép với anh...._đây là cảm nhận của em khi lần đầu gặp anh, dù lúc đó anh với em chỉ nói chuyện với nhau dăm ba câu_ Còn nữa anh à, nụ cười anh thật hồn nhiên và đầy tình cảm..... Anh luôn tạo cho mọi người cảm giác thân thiện khi trò chuyện khi vua đùa..... Anh luôn giấu những ưu phiền những lo buồn vào phía sau những cuộc vui ấy. Anh không muốn mọi người mất vui vì chuyện của mình. Anh luôn muốn tạo ra một bầu không khí vui tươi, muốn mọi người có cảm giác thân thuộc, tạo cầu nối gần nhau giữa mọi người lại với nhau. Anh không muốn mọi người trở nên xa lạ và khách sáo hơn. Anh muốn mọi người trở thành một gia đình thật sự_ tuy mõi người một tính một nết nhưng anh luôn tạo cho họ điều kiện để họ hiểu và nên làm gì và không nên làm gì..... Thế nên anh được nhièu người thích và yêu anh! Em cũng vui nhưng có cái gì đó khó chịu lắm.Nhưng em nghĩ anh hạnh phúc là em vui và cùng hạnh phúc lay rồi. Lời yêu của em lại càng ném chặt hơn nữa, em ấp ủ hy vọng em sẽ cam đảm nói tiếng yêu anh, nói em yêu anh đến biết nhường nào. Nhưng em không đủ tự tin anh à vì xung quanh anh.......Lúc đó em ước em được một phần nhỏ của anh để em nói "EM YÊU ANH".......
Mọi viêc cứ đến và cứ xảy ra...... mọi việc....... đến và đi đã để lại mỗi chúng ta chút gì đó bỡ ngỡ chút gì đó để nghĩ và để ngẵm...và chút gì đó yêu thương chút gì đó giận hờn vu vơ......
Rồi vào một ngày..... ngày đầu tiên em được một người con trai tặng một bó hoa hồng nhỏ xinh xinh_ bó hoa nhỏ có 3 loài hoa hồng khác nhau_. Lúc đó em thật sự bất ngờ và hạnh phúc..... đó là lần đầu đó anh ạ.... Em không nói nên lời chỉ biét nhắm mắt lại ngửi và cười_ !hầm em cám ơn anh!_ Và ngày đó anh nói tiếng yêu em.....em thật bối rối vì mọi chuyện đã xảy ra...... và em đã khóc.... anh ôm em vào lòng.... em nói" anh không được làm nhóc khóc nhóc đau, nhóc sợ lắm" và anh đáp "uhm, anh không làm nhóc khóc, nhóc đau đâu"! Lúc đó trong em thật ấm thật phấn khởi anh à, Và em nhớ anh nói" anh không làm em khóc đâu nếu có khóc đó là nước mắt của hạnh phúc" em đã khóc hơn.... khóc vì hạnh phúc.......
Anh à, giờ em hạnh phúc lắm, em và anh...... em sẽ luôn bên cạnh anh, anh nhé!
dậpdìusóngvỗ

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54063

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 2:45 pm

Yêu vội,sống vội...để đôi lần chậm lại ...
ko phải là lướt qua những cuộc tình chóng vánh mới là yêu vội
ko phải hưởng thụ tất thảy những cuộc vui xô bồ mới là sống vội
chỉ cần mang trong mình cảm xúc tràn đầy.ngày hôm qua khác ngày hôm nay và ngày mai cũng chẳng còn như hôm nay nữa....
sống như không nhìn thấy ngày mai...vậy là những yêu thương như không hề vơi bớt ..
yêu vội và sống vội với mỗi ngày một khác .tự nhiên thấy yêu đời hơn.
mong rằng tôi sẽ thấy mình vội vã hơn để đôi lần chậm lại lắng nghe và nói rằng "tôi yêu các bạn"

snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Điểm : 51168

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 2:42 pm

uây các bạn có nhiều thông điệp hay thế . mình cũng muốn tham gia vào nè . hihi
gửi tới ng iu mình thường gọi là chồng iu . hix hix .
chồng ah vợ chỉ muốn nói vs chồng 1 điều là chồng hãy xem lại cách sống của mình đi . đừng sống như thế nũa vợ đã mệt mỏi lắm rồi đó, sức chị đựng của con ng cũng chỉ có giới hạn thôi . hp là do chúng ta biết nâng niu và gìn giữ đừng để đến lúc hp wa đi ròi mới hối tiếc thi đã muộn rồi !!!
daquy.trang
Thành viên mới
Thành viên mới
daquy.trang

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Đừng quên ta em nhé!
Điểm : 49720

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 2:56 pm

gởi em - maylangdu

Chào cô bé “bướng bỉnh”!

Chắc là em thấy rất buồn cười khi nhận được những dòng tin của anh theo kiểu này đúng không em?
Không hiểu sao hôm nay những cảm xúc của anh như thế nào mà khiến anh phải ghi lại vào đây nữa nữa. Dù cho anh từng hứa với em. Càng nghĩ càng thấy khó hiểu em à. Anh hiểu em, nhưng mà em không bao giờ biết được, vì có bao giờ em biết đến cảm xúc của anh đâu. Anh thấy vui cũng như buồn vì hiện tai em rất hạnh phúc, tại sao anh lại buồn như vậy chứ? Có lẽ là sự ích kỉ của anh.
Anh không biết mình nên mừng hay là như thế nào nữa! Không biết là em có biết anh luôn thấy nhớ và viết về em vì lý do gì không?

Ngay từ khi gặp em, dường như có một điều gì đó mách bảo anh rằng, anh luôn phải chăm sóc và quan tâm đến em, dù là trực tiếp hay là trong cảm nhận. Có thể ngay từ giây phút đó, trong anh đã mang ánh mắt, mang giọng nói của em mất rồi. Thời gian trôi qua, anh hiểu được rằng, anh và em luôn có một khoảng cách nào đó không thể vượt qua, đến bây giờ anh cũng không thể giải thích được là từ phía anh hay phía em nữa.

Anh phải đi con đường anh phải đi. và em sẽ hạnh trên đường em bước. Anh ấy là người đáng cho em dựa vào.
anh chỉ cầu chúc em của anh luôn hạnh phúc
mãi cười tươi như dã quỳ em từng yêu, vẫn hướng về mặt trời lung linh em nhé
ng0c ju
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ng0c ju

Nữ
Châm ngôn sống : luôn mỉm cười với cuộc sống và cuộc sống sẽ............
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51691

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 8:02 am

"Nhờ gió gửi đến anh, nhờ nắng nói với anh.....anh yêu của em!"...
21 ngày nhớ.....10 tháng yêu........
Ngày cũ trôi qua... ngày mới lại đến..... đến và đi..... mang nhiều hương vị cùa tình yêu. Ngày hôm qua... em nhớ anh... ngày hôm nay.... em nhớ anh.. và ngày mai.... vẫn nhớ vẫn yêu.... Yêu anh, con tim mỏng manh của em như được tiếp thêm nghị lực, như được tô điểm thêm chút màu yêu. Yêu anh, em thấy cuộc sống này sao đẹp thế, sao kì diệu thế..... Yêu anh, em cười nhiều hơn....nụ cười trong nắng sớm..... nụ cười hạnh phúc.Một tuần có 7 ngày, và mỗi ngày có 24 tiếng, và mỗi tiếng có 60 phút, và mỗi 1 phút có 60 giây...... Anh à, em không tính được nữa rồi. Vì mỗi một khắc, mỗi một giây... em đều nhớ anh.....Em cũng không biết anh xuất hiện trong trái tim em từ lúc nào nữa? Chắc là khi em gặp anh.....
Vui thiệt, hạnh phúc thiệt khi được ở cùng anh, khi cùng anh đi chơi. Anh ơi, em yêu anh, yêu không thề diễn tả hết bằng lời đuợc anh ạ!Khi đặt bàn tay nhỏ bé của em lên tim anh cùng nghe nhịp đập từ tim anh và cùng nghe lời nguyện cầu từ tim em chỉ có anh mà thôi. Đôi tim cùng nhịp đập tình yêu anh nhĩ?
Anh mang đến cho em biết cảm giác khi yêu, biết vị ngọt của cái hôn đầu tiên, biết hơi ấm từ cái ôm xiết chặt.Em thầm cám ơn anh... tình yêu của em. Anh biết không thời gian dài nhất là lúc em nhớ anh, là lúc em mong được gặp anh, Sao mà dài thế? Mà khi gặp được anh thì thời gian trôi qua nhanh thật.Trôi qua đầy ý nghĩa, đầy hương vị tình yêu. Em nhớ lúc anh và em cùng cười đùa cùng đi bộ, anh thật dễ thương, đáng yêu. Khi nào anh về, anh cùng đi với em, anh nhĩ!
Anh à, hôm nay thứ năm, em được nghĩ, những tưởng em sẽ được đi chơi cùng anh, nhưng anh đã đi về Đắc Lắc.... Em không biết đâu, khi về anh phải bù lại cho em, bù lại một ngày yêu thương đó nha!
Anh à, khi anh về.. em sẽ ôm anh thật chặt.... không buông anh ra đâu..... anh! em nhớ anh!!!.......
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue70/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue991/1000[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Oct 27, 2010 5:57 pm

ngồi lắng lại nge những lời yêu thương của các bạn gửi cho người thân yêu lòng mình mới hiểu cuộc sống này thật tươi đẹp và diệu kỳ.
xin cảm ơn những trái tim tràn ngập yêu thương

xin cảm ơn những lời nói đậm sâu và dịu dàng của các bạn
xin cảm ơn những dòng tâm sự nơi trái tim các bạn nồng ấm
xin cảm ơn đôi bàn tay các bạn miệt mài trên từng phím chữ mỗi phút giây
và xin được gửi tới tất cả các bạn thân yêu của chung_viet luôn ngập tràn yêu thương,niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống.
chung_viet xin được nhắc tới các bạn bằng những cái tên quen thuộc mà chung_viet mãi sẽ khắc ghi:
luckynguyen [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 ditimgaingoan(caobavuong) [hot] Gửi lời yêu thương! 790914
_kay_ [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 thanhdiep [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 hoangtuan [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 luna [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 kingoflove [hot] Gửi lời yêu thương! 790914
tina [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 lehoa[hot] Gửi lời yêu thương! 790914 nhockute [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 beli [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 lethilinhk [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 dolley nguyen [hot] Gửi lời yêu thương! 790914 tramtramnguyen[hot] Gửi lời yêu thương! 790914sweetmemory[hot] Gửi lời yêu thương! 790914linkmeo[hot] Gửi lời yêu thương! 790914maylamgdu[hot] Gửi lời yêu thương! 790914dapdiusongvo[hot] Gửi lời yêu thương! 790914huecuatoi[hot] Gửi lời yêu thương! 790914thanhvan[hot] Gửi lời yêu thương! 790914saobang[hot] Gửi lời yêu thương! 790914natasa[hot] Gửi lời yêu thương! 790914votinh_itse[hot] Gửi lời yêu thương! 790914ngocju[hot] Gửi lời yêu thương! 790914nguyetnhim[hot] Gửi lời yêu thương! 790914chiviemyeu[hot] Gửi lời yêu thương! 790914vitcononline[hot] Gửi lời yêu thương! 790914snow_angle[hot] Gửi lời yêu thương! 7909141102[hot] Gửi lời yêu thương! 790914popo[hot] Gửi lời yêu thương! 790914_RK♥GL_[hot] Gửi lời yêu thương! 790914
VÀ CÁC BẠN ĐÃ RA ĐI MỘT THỜI ĐÃ Ở NƠI ĐÂY
XIN GỬI TỚI NHỮNG AI LÀ THÀNH VIÊN CUẢ VNTHUTINH ĐÃ RA ĐI LỜI CHÚC THÀNH CÔNG TRONG CUỘC SỐNG.HẠNH PHÚC TRONG TƯƠNG LAI.CHO DÙ CÁC BẠN ĐANG Ở NƠI ĐÂU KHI NÀO CÁC BẠN NHỚ ĐẾN VTHUTINH HÃY TRỞ LẠI VỚI CHÚNG MÌNH CÁC BẠN NHÉ,HÃY ĐỂ LẠI MỘT LỜI NHẮN CHO MỌI NGƯỜI CÒN Ở LẠI HAY CHỈ LÀ MỘT CÂU ?
nhớ vnthutinh nhé các bạn thân yêu của chung_viet
vnthutinh luôn lắng nge, tâm sự,sẻ chia chân thành nhất với các bạn
thân ái_chung_viet_8x4 vnthutinh.com
http://vnthutinh.com.vn
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 1:23 am

cảm ơn chung viêt nhìu lắm!1 bài viết hay và xúc động!
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 10:34 am

gửi dập dìu sóng vỗ

sóng đi ngọn gió buồn quạnh hiu
bến nước buồn chẳng thì thầm như trước nữa
chớm đông chiều thồi lành lạnh sông cô liêu
sóng đi rồi bến cũ cứ liêu xiêu

vẫn biết rằng em về cũng biển lớn
với gió ngàn vạn nẻo đại dương
với bến cũ chỉ đôi lần thôi ghé lại
nhưng nỗi nhớ biết khi nào sóng sẽ nguôi ngoai

thu qua rồi chắc đông nay lại dài
khoác khăn cũ bến chìm trong rêu cũ kỹ
biết bao người ghé bến buổi chiều hoang
nhưng như sóng
họ đến rồi đi xa tận tít lòng

sóng ơi sóng kiếp nhân gian có gì là mãi mãi
như chuyện tình sóng bến được có bao lâu
chẳng hẹn hay thề nguyền vình cửu
để ngàn đơi bến đợi sóng đến rồi đi
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue8/10[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue7/10[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Nov 03, 2010 6:33 pm

gơỉ anh dã quỳ trắng
em biết em đã để cho anh mang trong lòng một vết đau mà có thể ...là những trái ngang
em không biết phải nói thế nào khi nhận những dòng tin, những cuộc gọi mà bên anh ... chỉ im lặng
những bài thơ anh viết ... những lơì chúc của anh ...những gì anh muốn nói ... em hiểu
anh vào những diễn đàn kia ... và cái nick dã quỳ cũng là một phần .. do em.
em là cô gái bướng bỉnh? chắc là vậy
nhưng em yêu màu trắng ... cái màu sắc mà có lúc em đã trách và giận nó
daquytrang – không tồn tại trên đơì và mãi mãi không bao giờ có thật như trong truyện cổ tích phải không anh ? như chính em - và anh không thể ...bước đi chung trên một con đường ... con đường còn lại của nhau
anh biết hiện tại em như thế nào, và người em yêu cũng như người yêu em, mà tại sao anh không trách em, tại sao anh không lấy nó làm cái cớ để giận, để ghét hả anh ?
cuộc sống cho chúng ta được mấy nụ cười khi gặp nhau ... sao mà có nhiều nươc mắt, nhiều vằn vặt khi không đến được với nhau đến thế anh nhỉ ?
anh hay nói em không bao giờ hiểu đươc anh.
có lẽ là vậy
em thật sự không hiểu tại sao anh lại đối xử qúa tốt vơí em như thế, em không đáng để nhận nó daquy à
cứ để loài hoa nắng làm kỉ niệm, màu trắng như nụ cười, câu nói thân thương mà lần đầu ta gặp nhau anh nhé
anh sẽ hạnh phúc thôi mà
em tin là vậy
tình yêu sẽ đến vơí những ai yêu, biết yêu thât lòng và bao dung
anh có đủ những điều đó
và em tin
anh sẽ tìm đươc cho mình một bông hoa dã quỳ vàng rực giống như màu hoa nắng … bừng nở trên những rẻo cao nguyên đầy mơ mộng
hãy yêu loài dã quỳ vàng rực long lanh trong con nắng tinh khôi anh nhé
còn dã quỳ trắng là loài hoa mà không chắc là đẹp … nhưng với sự tưởng tượng của anh thì nó hoàn hảo nhưng thực ra nó không bao giờ tồn tại anh à !
phan truong han
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
phan truong han

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : song thanh that va co trach nhiem
Số lần được cám ơn : 60
Điểm : 50637

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeWed Nov 03, 2010 8:25 pm

Mình thấy các bạn mở rộng lòng mình để nói lên những lời yêu thương ở đây,mình thấy ngưỡng mộ lắm.Mình sẽ bắt chướt các bạn viết đôi dòng gửi cho người ấy đây.hihi!!!

Gửi người con gái tôi yêu!

A Điệu yêu! [hot] Gửi lời yêu thương! 790914
Anh muốn nói với em rằng anh yêu em rất...rất nhiều.Nhưng bây giờ anh sẽ không nói nữa,anh cảm thấy rằng lòng kiên nhẫn của mình đã bị xói mòn theo thời gian..từng ngày ..từng ngày một.

Có lẽ em không nhận lời yêu anh vì em còn luyến lưu tình cũ.Anh biết rõ điều đó,anh sẽ không buồn đâu.Nhưng xin em hãy cho anh một câu trả lời chân thật.Bây giờ em có yêu anh không?Em đã trốn tránh anh một thời gian rất dài.Anh hỏi em chỉ trả lời"mình còn nhiều thời gian mà".Anh biết là thế,nhưng anh vẫn buồn sao đó.Mình quen nhau từ thời phổ thông,cùng đi chơi,đi học,nhớ lại anh cảm thấy rất vui vì những kỉ niệm đó.Em nhớ không có lần em đòi anh hái cho bằng được nhành hoa phượng chỉ vì em thích màu đỏ của nó.Anh phải trèo tuốt lên ngọn cây phựơng già trong sân trường để hái cho em.Rồi anh bi ong bần chích, em đã lấy dầu thoa cho anh.Anh hết đau liền.Đôi khi nhớ lại anh ngồi cười một mình.Nhưng giờ đã khác anh đã là một chàng trai cao lớn,em là một cô gái đoan trang,khác nhiều rồi.Hôm bữa 01.11 đi đám cưới Bích Thuỷ,anh đã chở em gần 200km,mệt vô cùng.Nhưng vì người ngồi sau xe là em nên anh cảm thấy rất vui quên đi vất vả.Còn em thì ngồi sau liếng thoắn như con "gà con" vậy.Anh vừa chạy vừa cười còn em thì nhéo lưng anh.Anh vui và hạnh phúc lắm!Chạy xa vậy mà em cho anh ăn có một ổ bánh mì hà,đói ghê.Tối về anh suy nghĩ rất nhiều.Anh muốn ngỏ lời lần nữa nhưng sợ chỉ mang về thất vọng.Còn nếu không thì mình chẳng là gì của nhau cả.Anh sợ mất em!

Anh sẽ chẳng nói gì với em hết cho đến khi nào em đọc được những lời này.Anh và em vẫn là những người bạn thân nhất trong đời.Tạm biệt em!Người anh yêu nhất.Nhớ em nhiều! [hot] Gửi lời yêu thương! 790914
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue70/100[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! Left_bar_bleue991/1000[hot] Gửi lời yêu thương! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitimeFri Nov 05, 2010 9:40 am

xin gửi tới tất cả các bạn trong forum.

chắc các bạn thấy tò mò vì sao chung_viet hay gửi những thông điệp chỉ cho các bạn trong forum mà không là một ai khác?
các bạn thấn mến "có điều gì tốt đẹp hơn trên đời này nữa ?người với người sống để yêu thương"mà"vậy tại sao chúng ta không dành những yêu thuơng ấy cho những người bên cạn mình.
các bạn thân mến!!
yêu đơn giản chỉ là yêu"
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! Icon_minitime

[hot] Gửi lời yêu thương!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» yêu----------- thương
» EM XÃ THƯƠNG!
» .....Thương.................
» nửa yêu thương !
» Cô yêu thương của em!