Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[hot] Gửi lời yêu thương!

Go down 
hoàng tử thành rome
CHUNG_VIET_8X4
daquy.trang
snow_angle
ng0c ju
ngaymai_khongtrolaik
tung_s2_phuong
caodung
2TCwT
van_luc_1993
dậpdìusóngvỗ
bé_lì_90
maylangdu
zebra_intelligent
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Left_bar_bleue10/1[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Left_bar_bleue10000/1[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 07, 2010 10:26 am

Em gái à!
Chúng mình quen nhau đã được bao lâu rồi em nhỉ, 1 tháng 2 tháng 3 tháng 4 tháng …bao lâu nữa anh cũng không nhớ nổi nữa em à.Tình cảm giữa hai chúng ta ngày một lớn lên…và kết tinh của tình bạn đó là tình anh emcủa chúng ta em nhỉ.Cảm ơn trời, cảm ơn tạo hóa đã đưa em đến bên anh và trở thành em gái của anh…cảm ơn nhé người em gái của anh…đã luôn cùng anh sớt chia bao buồn vui trong cuộc sống.
Ngày 09/11 là ngày sinh nhật em rồi phải không? Anh không biết nói gì hơn….chỉ biết nhờ chương trình radiovnthutinh gửi lời chúc sinh nhật tới em với những lời chúc tốt đẹp nhất, hạnh phúc nhất và đáng yêu nhất, cảm ơn em nhé…người em gái bé nhỏ
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49606

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Left_bar_bleue10/10[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Left_bar_bleue6/10[hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Empty_bar_bleue  (6/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 07, 2010 6:07 pm

Nòng nọc yêu dấu
Hjhj hum wa vừa gọi điện cho em nhưng sao bây giờ lại nhớ em wa
anh mún lúc nào cũng là chỗ dựa cho em nòng nọc nhé
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống chậm lại - Nghĩ khác đi - Yêu thương nhiều hơn <3
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 51010

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 3:22 pm

lâu rồi chưa gửi lời yêu thương,bỗng nhớ những dòng cảm xúc.phải chăng vì hôm nay là ngày đặc biệt nên cảm thấy yếu mềm chăng?tự nhiên muốn rơi nước mắt quá à. Crying or Very sad
mới hôm qua thôi tôi vẫn còn muốn cuộn mình trong vỏ bọc của riêng mình,muốn được cô đơn và không ai ngó ngàng tới.Nhưng vẫn biết mình sẽ buồn lắm lắm nếu bạn bè rời xa nhỉ? Có những lúc thấy lời động viên ko trở thành động lực để mình đổi khác.Nhưng chỉ cần 1 lần vắng đi sự quan tâm nho nhỏ như thế nơi bạn bè cũng thấy cuộc sống vắng tiếng cười.
mới hôm qua,quả thực tôi muốn cô đơn,tôi muốn cuộc sống của tôi không ai có thể chạm vào. Nhưng hôm nay,1 chút bất ngờ mà bạn bè dành cho tôi..đủ để thấy mọi chuyện rồi cũng sẽ ổn thôi....có những điều tưởng chừng như khác đi mà không hề khác đi.
tôi muốn gửi yêu thương đến tôi,người đang viết bài viết này.cười thật nhiều và học cách làm quen với cuộc sống,chỉ cần bản thân chấp nhận những gì xung quanh thôi là mọi điều đã khác đi theo những hướng tốt đẹp.Phải không?
tôi muốn gửi yêu thương đến cái tên nickname này ...mainguyen...đứa em luôn mang đến cho tôi niềm vui,dù đôi lúc sự ương bướng luôn làm cho tôi bực tức mà có bao giờ giận được lâu.
ôi,tình yêu à. bao h ty cũng là ng`` lắng nghe ty nhất đó.những lúc khóc nhè hay khi có niềm vui quá khích.nhiều lúc thấy sự so sánh giữa hai chúng ta thật khập khiễng nhỉ? Nhưng có hề gì ......
vẫn thấy thiếu một điều gì đó.thực sự thiếu 1 điều gì đó nhưng tự nhủ " có những điều tưởng chừng như khác đi nhưng không hề khác đi ... chỉ là cách biểu hiện khác đi mà thôi".yêu thương vẫn ở đâu đó .... :)
gửi đến những ng`` anh,ng`` chị vẫn trong trái tim tôi.....
đã lâu rồi tôi ko gửi lời yêu thương.phải chăng vì hôm nay tôi mềm yếu quá ...
Có hề gì,một phút mềm lòng để viết những điều muốn nói,những yêu thương muốn gửi.....

mainguyen.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [hot] Gửi lời yêu thương!   [hot] Gửi lời yêu thương! - Page 2 Icon_minitime

[hot] Gửi lời yêu thương!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» yêu----------- thương
» EM XÃ THƯƠNG!
» .....Thương.................
» nửa yêu thương !
» Cô yêu thương của em!