Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi đến em! Phù thủy nhỏ!

Go down 
Tác giảThông điệp
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51226

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Gửi đến em! Phù thủy nhỏ! Left_bar_bleue10/10Gửi đến em! Phù thủy nhỏ! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Gửi đến em! Phù thủy nhỏ! Left_bar_bleue1/10Gửi đến em! Phù thủy nhỏ! Empty_bar_bleue  (1/10)

Gửi đến em! Phù thủy nhỏ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi đến em! Phù thủy nhỏ!   Gửi đến em! Phù thủy nhỏ! Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 4:41 pm

Hôm nay bùn quá bùn àh em ơi! Anh giờ đây như là người máy ấy. Cứ làm làm và làm suốt anh thậm chí đôi khi kô có thời gian rảnh rỗi cà phê cà pháo như trước nữa. Cũng chỉ vì anh muốn cố wên đi....em thôi em àh. Anh biết là em cũng đau khổ lắm, và em cũng hận anh lắm phải kô em? Còn anh thì chả dám hận em, người mà anh yêu quí nhất mà có lúc anh đã nghĩ anh đã tìm được bến đỗ. Nhưng mà em ơi, em...ý nghĩ của em vẫn chưa trưởng thành . Còn anh suy nghĩ khác. Anh tin sau này khi đã có người yêu mới em đã hỉu cho anh đúng kô em? Bây giờ em kô còn hận anh nữa nhưng chắc vẫn còn giận anh lắm đúng kô nè. Đã bao lâu rồi từ cái ngày anh và em chia tay em nhỉ? Anh kô muốn nhớ, kô dám nhớ bởi anh sợ anh sẽ lại nhớ về những ký ức xưa....Rõ là sến như con hến hen em!^^Chúc em happy nhá! Àh này còn cái vụ em nói em chờ anh(8 thui)nhưng mà lỡ có thật thì em đừng chờ anh em nhé.....thương em rất nhìu..... cat

Gửi đến em! Phù thủy nhỏ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đôi mắt màu thủy lam
» Chung thủy
» Chung thuỷ có phải tội lỗi?
» 100 người con trai mới có 1 người trung thủy........?????
» MỊ CHÂU-TRỌNG THUỶ @