Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé

Go down 
VoTinh_it'sme
bassluck
kimthuy070189
haclong137
thiên hạ đệ nhất công tử
dolley Nguyen
CHUNG_VIET_8X4
King of Loves
maylangdu
mr zời
bé_lì_90
Thanh Diệp
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/1Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10000/1Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 28, 2010 10:55 pm

Thầy giáo đây....chúc mừng cả 2 em ...thật sự các em rất thông manh...chúc các em may mắn lần sau....đứng nguyên đó...không được về chỗ...cho mỗi em 10 cái đá mông vì hem đúng cái j hết trơn..nhưng vì tình nghĩa anh em nên tạm cho mỗi đứa 0,5 điểm...vị chi là cả 2 em được 1 điểm...vì thế úp mặt vào tường chịu đá mông đi...đá mông xong cho các em trả lời lại...nếu còn không được thì thầy đá mông tiếp...
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue70/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue991/1000Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 12:42 pm

có nhiều điều để "chém "lì" mà giờ đầu rỗng không "bé"ạ?

chắc có lẽ "béli" đã bỏ bom đầu anh nên tan tành hết cả?

1_nếu cho "be" trái vải lục ngạn và trái cấm để cho ngy của "li" thì em sẽ làm

cách nào dùng cùng "kingk" cho cả hai không hờn giận?("be" phải trọn và chỉ đc trọn 1?)

2_nếu cho "oflove" một con chuồn chuồn và một bướm xinh đẹp đẽ để cho ngy

của "king" thì cậu sẽ làm cách nào để thuyết phục ngy của cậu chơi cùng một

cách vui thú ?( ko được lảng tránh câu trả lời ?ko ăn gian đó "k")
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
http://vnthutinh.com.vn
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue90/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue80/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 2:08 pm

dolley Nguyen đã viết:
ah fải, nghe nói 2 "đứa" đã từng có nụ hôn dưới nước fải hem nhỉ, cho bít mùi vị & cảm jác thía nèo iz, lúc chụk có bị uống nước nhìu hem ;-\' ;-\' ;-\'
Suỵt, hem có ý j đâu nhoa, đừng ghét tẩu nhá, hỏi để lấy kinh nghiệm thoy hà, hì geek
hix, giang hồ đồn gê thịt, ai mè nhìu chiện thía hem bik. oa oa.... Đó là lời iu cầu của king, có chuk đc xí nèo đâu, toàn nước là nước, mún chuk thì phải uống nc, còn mún hem uống nc thì đừng chuk. Lì thì hem bị uống nc, còn king thì hem bik. hì.Mè cái zụ nì tụi em seo bằng tẩu zí nhị ka hỉ geek
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue90/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue80/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 2:21 pm

haclong137 đã viết:
Chem' !!!!
Lì mụi :
1. Muội nghĩ thế nào về King of love( trên cách nhìn của một người bình thường, không mang mối quan hệ tình yêu)
2. Vẫn câu hỏi trên nhưng trên cách nhìn của một người yêu.

1. King là 1 ng cá tính nè, bản lĩnh nè, phong lưu nữa nè, ko xinh trai, nhưng điềm đạm và chính chắn, rất...người lớn. hay giận.hì.Hết
2. Lúc ko bên mình thì lun gọi, nt hỏi thăm ríu rít, nhõng nhẽo nữa, còn khi bên nhau thì lại có nhìu lúc thờ ơ lém, ko wan tâm mấy đến ngta (hem bik phải méc cỡ hem nữa) scratch , nhưng khi đi bên anh, em có cảm giác hp và an toàn, mặc dù có xí bùn tủi (mè lúc trc thui, giờ hít gòi) Rolling Eyes

haclong137 đã viết:
Chem' !!!!

Chém chung 2 người :

Hãy đặt trường hợp mình là một người khác với mình lúc này, và nhìn nhận lại về tình yêu của 2 người ấy ( king of love và bé lì ), nói lên suy nghĩ.

Dĩ nhiên, hãy trả lời theo một cách tổng quát, không cần chi tiết quá.
Chúc 2 bạn hiểu nhau hơn, hiểu mọi người hơn qua những câu hỏi trên, chúc cho đôi cánh tình yêu của 2 trái tim sẽ cùng nhịp vỗ và bay mãi về một thiên đường đầy hạnh phúc.
Í ka là xem như mình là ng ngoài cuộc đúng ko? Đây là 1 mối tình mông lung, xa vời quá, ko ai bik rõ về ai cả, yêu như thế thì thật mạo hiểm. Nhưng họ vẫn đến đc với nhau và yêu nhau như thế này, biến tình ảo thành tình thật thì...... thật tuyệt vời. Thế mới biết trên đời vẫn có những điều kì diệu lol!
Cảm ơn kaka vì những j dành cho chúng em!
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue8/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 29, 2010 9:59 pm

Bé iu ! mãi tới hôm nay chị mới rãnh được tí .....giờ chém nha ...đừng sợ chị chỉ chém nhẹ thui ( nói nhỏ thui ngta nghe được nói chị thiên vị đó)
Em nè ! người ta nói yêu nhau là nên tin tưởng nhau thế có bao giờ em nghi ngờ tình yêu của anh ấy k?( như có 1 người thứ 3 chẳng hạn )và nghi ngờ của em trờ thành sự thật em sẽ như thế nào ? liệu có tha thứ cho King k ?
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51016

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue1/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 11:17 am

Mấy bữa nay hem có rãnh để chém lát đít ku King ướp muối và con mắm bé lì.
Bélì :
Tãi sao lấy níck này? Có phải em lì lém hem? Hồi nhỏ có bị ăn đòn nhìu lắm hem? Mỗi lần bị đòn có khóc hem? lì nghĩ sao nếu em phát hiện ra hôm qua anh với ku King đi uống bia ôm?

King:
King có ý định sau này mình sẽ làm nghề gì? Sau này tính cưới bélì hay bé Lượm anh vừa giới thiệu nè?
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53798

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue9/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue7/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 12:29 pm

haclong137 đã viết:
Chem' !!!!

King đệ :
1. Đệ nghĩ thế nào về bé lì ?( trên cách nhìn của một người bình thường, không mang mối quan hệ tình yêu)

Chà, thành thật xin lỗi mọi người vì mấy này hôm nay King và bé lì ở gia đình có quá nhiều việc nên không thể lên kịp để trả lời phòng chém, rất mong mọi người thông cảm

Trả lời Kaka nè:
Đúng là khi yêu mọi thứ đều đẹp và hoàn hảo, giống như 1 bài thơ tình vậy. Nếu bảo đệ đưa ra suy nghĩ vê beli 1 cách bình thường thì có lẽ đệ sẽ lấy cách nhìn của hơn nửa năm về trước nha. Cô ấy là 1 người con gái ngoan, được giáo dục trong 1 gia dình nề nếp. Sống tình cảm nhưng lại khá cá tính, luôn nghĩ về mọi người. Sự dễ thương là có thừa ở tính cách vf lối sống. Biết nghĩ về người khác, đôi khi bản thân mình biết là sẽ thiệt thòi. Dẫu vậy vẫn còn trẻ con ở nhìu điều.
2. Vẫn câu hỏi trên nhưng trên cách nhìn của một người yêu.

Là 1 người yêu ư? Cách nhìn của đệ thể hiện ở ngay hành động của đệ rồi. Rất tin và biết ơn. Sẽ chẳng có người yêu nào có lòng vị tha và chung tình hơn thế. Ngay cả khi chưa gặp King vẫn 1 lòng tin và chờ đợi, vẫn hy vọng và yêu thương đệ.

Chém chung 2 người :

Hãy đặt trường hợp mình là một người khác với mình lúc này, và nhìn nhận lại về tình yêu của 2 người ấy ( king of love và bé lì ), nói lên suy nghĩ.

Chà, việc này quả khó. Nếu như không muốn nói là thiếu khách quan. Nhưng nếu đặt đệ vào vị trí 1 người ngoài, dĩ nhiên sẽ còn nhièu câu hỏi và nghi ngờ. Nhât là với cách sống trước đêy của đệ thì có lẽ ngta sẽ ái ngại nữa. Nhưng khi nhìn lại những gì đã qua, có lẽ người khác cũng nên đặt niềm tin vào mối tình này. Nó đã từ hế giới ảo để tìm ra cuộc sống thực. Đệ đã chứng minh rằng đã đến lúc rồi. Tình yêu của ng nàylại có nét khác vói ng kia. Duy có điểm chung là mơ ước về 1 hp tốt đẹp là ít khác đi
Dĩ nhiên, hãy trả lời theo một cách tổng quát, không cần chi tiết quá.
Chúc 2 bạn hiểu nhau hơn, hiểu mọi người hơn qua những câu hỏi trên, chúc cho đôi cánh tình yêu của 2 trái tim sẽ cùng nhịp vỗ và bay mãi về một thiên đường đầy hạnh phúc.

Cảm ơn Kaka rất nhièu. King và beli cũng mon kaka luôn khỏe và đạt dc thành công như mơ ước của huynh. Nhất là sóm tìm dc ng iu nha.
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue9/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue7/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 12:36 pm

2_nếu cho "oflove" một con chuồn chuồn và một bướm xinh đẹp đẽ để cho ngy

của "king" thì cậu sẽ làm cách nào để thuyết phục ngy của cậu chơi cùng một

cách vui thú ?( ko được lảng tránh câu trả lời ?ko ăn gian đó "k")

Chài....Nói thiệt là trò này mình chưa chơi bao giờ, chỉ nhìn thấy mấy cô bé hàng xóm ngày xưa chơi thoy. Thế nên để đưa ra chiêu giải quyết chiện nì quả là khó.Có lẽlaf king sẽ cho con chuồn chuồn cắn rốn King và cho con bướm bám lên tóc bé lì, do bị con chuồn chuồn cắn đau quá nên King sẽ giả vờ la đau, zị là cổ se tới cahwm sóc. hehe...zị là 2 ng sẽ cùng chơi chung zí nhau goy tongue
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 12:40 pm

bassluck đã viết:
Mấy bữa nay hem có rãnh để chém lát đít ku King ướp muối và con mắm bé lì.

King:
King có ý định sau này mình sẽ làm nghề gì? Sau này tính cưới bélì hay bé Lượm anh vừa giới thiệu nè?

Chài, King đã gầy tỏng teo royf mà mấy huyn đài còn hem tha, còn tính ướp muối nữa..hichic
Nếu nói về ý định thì có nhiều lắm cu bass ạ, ngày nhỏ thi muốn làm công an, lớn lên xí thì muốn làm nhà báo, nhưng đến bây giờ thì chẳng dc như ý muốn ngày ấy. King đã đi làm rồi. Công việc của gia đình thôi.
Còn chuyện cưới vợ á, híc, King tính nhiều lém, tính đi nhảm lại thì muốn cả hai tongue nhưng lỡ bị beli bỏ bùa goyf, hem thoát nổi nên chắc là beli lun đóa. lol!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 7:35 pm

kimthuy070189 đã viết:
Bé iu ! mãi tới hôm nay chị mới rãnh được tí .....giờ chém nha ...đừng sợ chị chỉ chém nhẹ thui ( nói nhỏ thui ngta nghe được nói chị thiên vị đó)
Em nè ! người ta nói yêu nhau là nên tin tưởng nhau thế có bao giờ em nghi ngờ tình yêu của anh ấy k?( như có 1 người thứ 3 chẳng hạn )và nghi ngờ của em trờ thành sự thật em sẽ như thế nào ? liệu có tha thứ cho King k ?
Nghi ngờ à? lúc đầu khi chưa gặp anh ấy thì em có nghi, chỉ xí xí thui và chỉ thỉnh thoảng thui, như là nt mà ko thấy a ấy reply chẳng hạn. Còn bây giờ thì...ko. em tin rằng anh ấy yêu em, thật sự và chỉ yêu mình em thôi (còn sau này thì em ko chắc) vì anh ấy đã từng nói rằng em là 1 cô gái có những tính cách khác xa với các cô gài hiện nay và nó rất hiếm. hì
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 7:49 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
có nhiều điều để "chém "lì" mà giờ đầu rỗng không "bé"ạ?

chắc có lẽ "béli" đã bỏ bom đầu anh nên tan tành hết cả?

1_nếu cho "be" trái vải lục ngạn và trái cấm để cho ngy của "li" thì em sẽ làm

cách nào dùng cùng "kingk" cho cả hai không hờn giận?("be" phải trọn và chỉ đc trọn 1?)

Câu này khó hiểu thiệt á. hix, lì sẽ trả lời theo cách hiểu của lì nha. Trái vải lục ngạn hình nửu là 1 loại vải ngon, lì đã từng mom nho cho king ăn rùi geek , thú thật là lì rất thix đc làm thế. Ko j hp hơn là đc chăm sóc ng iu của mình. Còn trái cấm...hix, ko cần cha mẹ phải dạy dỗ, tự lì biết: tuy là con gái nhưng cũng cần giữ cái gì đó gọi là phẩm hạnh cho mình. Đó ko phải là ko tin hay ko yêu anh ấy mà là yêu anh ấy rất thật, và đó còn nghĩ cho tương lai 2 đứa nữa.
Lì có làm j chungviet đâu mà lại nói lì bỏ bùa. hix, vu oan cho ngta hem hà
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 7:58 pm

[quote="bassluck"]Mấy bữa nay hem có rãnh để chém lát đít ku King ướp muối và con mắm bé lì.
Bélì :
Tãi sao lấy níck này? Có phải em lì lém hem? Hồi nhỏ có bị ăn đòn nhìu lắm hem? Mỗi lần bị đòn có khóc hem? lì nghĩ sao nếu em phát hiện ra hôm qua anh với ku King đi uống bia ôm?

[quote]
Hì, seo anh ko bận lun đi choa em nhờ geek . Bé lì là cái tên mà 1 ng anh hàng xóm (xóm trọ) đã gọi em (chắc em hay gẹo anh í đó mè). Em tự nhận thấy mình lì thiệt đó. Hì, theo kí ức thì hồi nhỏ rất đc nuông chiều, bị đánh thì ít mè khóc thì nhiều (khóc nhè í, hì, lì mít ướt lém mè) nên bị đòn chắc chắn là khóc òi. niu hôm wa king đi uống bia ôm thì..............LÌ SẼ...TÌM ĐẾN 2 GÃ MÈO CÓ TÊN HACLONG VÀ BASSLUCK ĐỂ HỎI TỘI TAI SAO DỤ DỖ ÔNG XÃ TUI ĐI BIA ÔM, DẠY HƯ OX TUI Twisted Evil ). Zị đóa geek
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/1Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10000/1Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 12:46 am

2 đứa kia...trả lời lại câu hỏi kia ngay... affraid affraid chúng em hiểu j về 2 từ lỡ hẹn
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52889

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue100/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 6:23 am

Ê, kai' tên Hoangtuan kia, đay là phòng chém gió nhá, chém ngta gòy thi đi ra chỗ khác chơi cho ngkh zô chém típ, ngta đã đỡ được gòy thì thôi chớ, mặc kệ là đỡ kiểu j, đây là luật, nghe rõ chửa? qqq
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue100/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 6:41 am

Hi! chào 2" đứa" ngày mới nhé! Sau đây là wa` tặng buổi sáng nà :D

King: Những lúc pé lì giận & khóc thi King như thế nào, làm sao để kon pé hết giận?

Pé lì: Có bao giờ King giận em chưa? Lúc đó trông King có đáng ghét lém hem? Có thường phải xin lỗi, năn nỉ ku King hem?

Chúc cả hai ngày mới an lành và nhìu hạnh phúc nhá @:-]
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 9:22 am

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
2 đứa kia...trả lời lại câu hỏi kia ngay... affraid affraid chúng em hiểu j về 2 từ lỡ hẹn
Trả lời òi mè, chuẩn òi cần j mè chỉnh. Hix, chém gió mà khó thía. Có j thắc mắc thì đưa them câu khác đi nha geek
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 9:30 am

dolley Nguyen đã viết:
Hi! chào 2" đứa" ngày mới nhé! Sau đây là wa` tặng buổi sáng nà :D
Pé lì: Có bao giờ King giận em chưa? Lúc đó trông King có đáng ghét lém hem? Có thường phải xin lỗi, năn nỉ ku King hem?
Chúc cả hai ngày mới an lành và nhìu hạnh phúc nhá @:-]
Ẹc, king giận em như ăn cơm bữa tẩu à. hix hix. lúc đó thì trông king hơi đáng gét xí (vì king có cái mặt lạnh lùng làm em phát sợ, bình thường đã sợ òi, giận lên còn thấy sợ hơn Crying or Very sad ). Em xin lỗi hoài à, năn nỉ đến nỗi lưỡi sắp gãy òi nà No . Em xin lỗi và năn nỉ vì em cũng nhận thấy mình có cái j đó ko đúng. hì, cảm ơn tẩu nha
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 10:11 am

King vít: "Điểm đáng yêu của bé lì là giọng nói và cả những lúc dẫm chân bành bạch làm nũng...dzọt........"

Níu 1 ngày bé lì hem còn giọng nói dễ xương đó (có vấn đề zìa thanh wản) và cũng hem có thói wen dậm chân kiểu bành bạch như thía (ko có đủ sức hay phải nằm 1 chỗ j đó )thì liệu king có còn yêu lì hem?

Bé lì vít: "King đáng yêu nhất là ở những dòng tin, những lời nói yêu thương. Ng xưa nói ko sai mè: con gái yêu bằng tai". Dù bik rất phũ phàng nhưng...ai mè hem thix hả tẩu. hì. à còn 1 cái rất rất đáng yêu đó là...nhõng nhẽo. Hì. Tuy "dỗ bé" hơi mệt nhưng thấy...hạnh phúc"

Níu trong lòng King hem iu thương j kưng mà miệng zẫn bô lô ba la rằng iu thì kưng nghĩ seo? King là ctrai mè nhõng nhéo thía em có thấy wái lém hem :D
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 10:19 am

dolley Nguyen đã viết:

Bé lì vít: "King đáng yêu nhất là ở những dòng tin, những lời nói yêu thương. Ng xưa nói ko sai mè: con gái yêu bằng tai". Dù bik rất phũ phàng nhưng...ai mè hem thix hả tẩu. hì. à còn 1 cái rất rất đáng yêu đó là...nhõng nhẽo. Hì. Tuy "dỗ bé" hơi mệt nhưng thấy...hạnh phúc"
Níu trong lòng King hem iu thương j kưng mà miệng zẫn bô lô ba la rằng iu thì kưng nghĩ seo? King là ctrai mè nhõng nhéo thía em có thấy wái lém hem :D
Uhm, điều đó cũng có thể lém tẩu à. Vì trc kia king vốn ko iu lì mà vẫn nói thế đó thôi (nhưng giờ hết gòi nha Wink ). Nếu điều đó xảy ra thì em sẽ tự đặt cho mình câu hỏi: tại sao king làm thế? Do mình đáng yêu hay do king lăng nhăng, mình đáng ghét hay king thix đùa,.... clown
Cái tính nhõng nhẽo của king em thấy đáng yêu mè, nhõng nhẽo nhưng dễ thương chứ hem phải nhõng nhẽo của mít ướt như lì tongue . Zí lại king nhõng nhẽo nhưng vẫn manly, cái nhõng nhẽo đó còn thể hiện đc tình yêu của king dành cho lì nữa
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 11:36 am

Mún cho điểm 10...mà có vẻ khó quá...đành cất số 0 vào túi và cho điểm 1 vậy...hichic...
Câu hỏi tiếp theo đó là " tại sao cùng là con người mà có người chung tình và có người không"?
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51151

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue10/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue99/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 1:38 pm

nhị ca chém nà... hì chém nhẹ nhàng thôi chứ nếu không hai đứa đổ xô vào đánh nhị ka thì hít đường chạy. (hai đứa này nhìn thía mà đồng lòng lắm, mà ng ta nói đồng lòng tát giếng khô cũng cạn... kaka)

Chung cho hai đứa nhá: người ta thường bảo:
"thiên thu vạn cổ yêu là khổ
vạn cổ thiên thu khổ vẫn yêu. "
hai đứa nghe câu này chưa? hai đứa có suy nghĩ ji về câu nói đó hem? Có bao giờ lo lắng mình sẽ khổ khi phải yêu đối phương chưa?
Lỳ : nếu một ngày king nói "mình chia tay em nhé", lúc đó em sẽ làm ji để giữ người yêu? Nhok có bao giờ nghĩ king sẽ đòi "ăn cơm trước kẻng"? lúc đó em sẽ làm ji?
King: Một công tử đào bông xứ lạnh Đà lạt. với tài năng và sắc đẹp nghiêng thùng đổ nước của mình, king đã chinh phục đc không biết bao nhiêu cô gái hơn xa pé lỳ. thế thì tại sao lại chọn lỳ? phải chăng đó thực sự là sức mạnh tình yêu? king có nghĩ mình sẽ gắn bó với lỳ đến trọn đời....?
http://topvip.oni.cc
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 3:41 pm

Hi, ox em hỏi hay we', bộp bộp bộp, chuk chuk chuk :D nhj
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 3:50 pm

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
Mún cho điểm 10...mà có vẻ khó quá...đành cất số 0 vào túi và cho điểm 1 vậy...hichic...
Câu hỏi tiếp theo đó là " tại sao cùng là con người mà có người chung tình và có người không"?
hix, chém kiểu j ác thía trời. Thui thì lì nghĩ seo nói zị nha.
Tuân à, cùng là 1 loại cây sao có cây cao, cây thấp; cùng là 1 loại hoa cũng có màu này màu khác, thậm chí cùng màu thì vẫn có cái cánh to, cánh nhỏ;...con người cũng vậy. Đùng nói là về tính cách mà ngay cả cái cấu tạo vốn đc cho là thuộc về tự nhiên đã khác nhau rồi, có ng cao, có ng thấp, có ng xấu, cũng cóa ng đẹp, có ng chung tình thì cũng có ng đa tình, lăng nhăng,...Cái bản tính đó có thể là "bẩm sinh", cũng có thể khác, như Hồ Chí Minh đã nói: Hiền dữ phải đâu là tính sẵn, phần nhiều do giáo dục mà nên.
Cùng sống trong 1 gia đình, cùng chịu 1 sự giáo dục nhưng hai chị em, hai anh em vẫn có những tính cách khác nhau, thậm chí là trái ngược nhau hoàn toàn. Cho nên đừng hỏi tại sao 2 chị em lại có ng e dè, có ng buông thả,...Theo lì, tính cách như thế nào thì đa phần là do nhận thức của mỗi ng mà thôi.
Tuy ai cũng muốn gặp ng tốt, ng hiền nhưng phải có ng này, ng kia mới thành xã hội đc chứ. Đúng ko nè. Ko biết với câu trả lời này có làm tuân hài lòg chưa?
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 3:52 pm

wa` tặng cuối tuần nha:

Khoảng cách địa lý cũng khá là xa, zị động lực nào khiến cả hai giữ vững lòng tin zào đối phương? :-w

Những khi bùn nhất, cô đơn nhất, tuyêt vọng nhất mà người ý lại hem có bên cạnh mình, 2 "đứa" nghĩ seo? có cảm thấy chán nản và mún... từ bỏ???
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 3:55 pm

Haha, câu trl lời tuyệt cú mèo, pé kưng của nhị tẩu good good! nhj , chuk chuk chuk^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitime

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Nhân vât lên máy chèm tuần 1 tháng 6 Dã Quỳ
» Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé