Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.

Go down 
vangtrangkhuyet
bé_lì_90
ngocnghech141984
King of Loves
niemdauchongiau
9 posters
Tác giảThông điệp
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song tren doi can co 1 tam long de gio cuon di
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49341

đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty
Bài gửiTiêu đề: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeTue Sep 28, 2010 7:43 pm

tôi không bít phải bắt đầu từ đâu,và bắt đầu như thế nào để viết về cuộc tình của mình khi nổi đau mất mát đã làm tôi không còn nhớ rỏ nữa.tôi chỉ nhớ rằng hôm ấy là một ngày chủ nhật đẹp trời,ngày mà định mệnh đã sắp đặt,ngày cuối tuần nghĩ ngơi sau chuổi ngày làm việc mệt nhoài.tôi hẹn với một người chị làm chung đã 5 năm không gặp cùng uống cafe,ở nơi đó tôi đã gặp em - bạn của chị.tôi đã choáng ngợp bởi vóc dáng yêu kều,giọng nói thanh thản và nụ cươi đẹp như thiên thần của em nhưng ngỡ ngàng tôi đã gọi em = chị.tiếp theo đó tôi nhận được lời mời của em đi karaoke cho tới nữa khuya.tôi và em,chị ấy và người yêu đành tìm 1 nơi ngủ qua đêm ( tất nhiên là phòng đôi ).đêm đó tôi đã bần thần không ngủ được khi nằm cạnh em,tôi mở đầu cho cuộc chinh phục của mình bằng một lời nói nủng nịu như trẻ con : " em không thể ngủ được nếu không được ôm gối,hay chị cho em ôm chị ngủ được không "em không nói gì chỉ nhìn tôi với ánh mắt vẻ như đồng ý.thế là tôi được ôm em.nhưng tôi vần không ngủ được.vì sau nhĩ,vì suốt 3 năm nay chưa 1 lần tôi nằm cạnh 1 người khác phái từ khi người tôi yêu lấy chồng,tôi tưởng trái tim mình đã chết từ đó,nhưng hôm nay nằm cạnh em trái tim tôi đã thổn thức nhịp đập,em củng nhận ra điều đó,khẻ khàng hỏi tôi sao tim lại đập nhanh như thế.tôi trả lời với sự lúng túng: " em không biết nữa,em chưa bao giờ như thế ".khoảnh khắc trôi wa em nhẹ nhàng kêu tôi đổi cách xưng hô.tôi dồng ý trong sự hân hoan vui mừng vì chưa bao giờ tôi dám nghĩ đến điều đó.vậy là đêm đó,trái tim tôi và em đã cùng chung nhịp đập,tôi và em đã hoà thành 1 thể.em thuộc về tôi,giường kế bên chị tôi vần đang say giấc cùng người yêu không hay chuyện gì đã xảy ra.
yêu nhau xong,tôi đã hỏi nàng :
em có chồng rồi àh ?
phải !
có con không em ?
có ! em trả lời
bé bao nhiêu tuổi rồi ?
7 tuổi !
em có chồng sớm thế sao ? năm nay em chỉ 26t mà ( nàng lớn hơn tôi 1 tuổi )thế chuyện gia đình em thế nào ?
em không chịu được áp lực gia đình,không chịu sống cảnh gia trưởng,chồng em hay trăng hoa và bất đồng quan điểm nên tụi em ly thân !
ly thân ư ? nghĩa là chưa ly hôn
ừh !
em còn yêu chồng em không ?
đương nhiên là còn ! em trả lời mà không hề nhìn đến sắt mật tôi lúc này gần như đã sụp đổ những ước mơ.kiềm nén tôi lại tiếp tục hỏi : anh có thể yêu em không ?
tất nhiên ! em củng thích anh nên em mới thế này với anh,chỉ sợ anh nghĩ rằng em là cô gái quá dễ dãi.
tôi trả lời trong sung sướng không đâu em à.anh yêu em cái tình yêu không biết có nên gọi là " tình yêu sét đánh " không nhưng tôi đã chìm trong hạnh phúc và ngủ say tới sáng.
time trôi qua tình cảm giữa tôi và nàng càng thêm khắn khít,nhưng tin nhắn và lời nói yêu thương qua điện thoại đã trở thành 1 bản tình ca không thể thiếu trong cuộc sống hằng ngày của tôi.tôi yêu em,yêu bằng tất cả con tim và bằng lòng quên đi quá khứ đẻ nhìn đến tương lai.nhưng cuộc đời thì không như những gì ta mơ ước,cho đến một ngày vô tình tôi nhìn thấy trong DT của nàng 1 tin nhắn của 1 người con trai,toi hỏi người đó là ai.nàng lại kể cho tôi nghe 1 tràng dài về tình cảm giữa nàng và người đó củng đã tưng cho người đó những gì nàng cho tôi.tôi như bừng tỉnh trong cơn say,trời đất bỏng quay cuồng trong hụt hẩng và đau nhói.tim tôi như vở ra,vùi lấp những hạnh phúc.nàng lại tiếp : khi wen anh,quyết định yêu anh nên 2 tháng trước em đã chia tay người ấy nhưn người ấy vẫn thường gọi điẹn cho em,nhắn tin cho em nhưng em không trả lời.cơn đau có vẽ như dịu lại,tôi lại ôm em vào lòng bỏ qua nhừng lỗi lầm dù lòng vẫn rất đau.
tôi đưa em số dt tồi đang sài để em không liên lạc người ấy nữa nhưng không lâu sao sóng gió lại đến khi trong máy của nàng lại hiện lên số dt của người đó với dòng tin nhắn : " em ăn gì anh mua cho,khi nào về tới nhà bà xã gọi cho anh nha" tôi như kẻ điên tiết muốn tát vào mặt nàng 1 cái để cố xua đi cơn giận,kịp thời tôi không làm vậy,nàng lại giải thích nhưng lời giải thích không có chút sự thật,nhưng tôi củng mù quáng bỏ qua,chỉ vì tôi yêu em dù cơn đau dang quặn thắt trong lòng,trái tim như tan nát thành trăm ngàn mảnh vụn.em - kẻ lừa dối tôi đã yêu và mãi yêu.
bao nhiêu quá khứ,bao nhiêu lỗi lầm thì với tôi vị tha cho 1 tình yêu như thế có phải là quá nhiều không hay vần còn chưa đủ,yêu em tôi đã gạt bỏ ngoài tay tất cả nhưng lời xì xầm của bạn bè,của mọi người.trái tim chân thành của tôi chưa 1 lần gian dối và có chổ đứng cho sự tính toán.nhưng đến hôm nay 1 ngày đẹp trời trong chuỗi ngày xa cách tôi hẹn em ra gặp nhau cho thoả lòng mong nhớ,vẫn như thường lệ,sau những lần ăn uống tôi và em lại đi tìm một không gian riêng tư chỉ dành cho 2 đứa.ở đây tôi đã cảm nhận được rằng em không còn háo hức bên tôi như lúc trườc,ái ân giờ chỉ là miển cuởng.một nổi đau như chạy dài khắp thân thể và đam thẳng vào trái tim đang dần lịm chết trong nhừng ngày qua vì nhung nhớ,vì đau khổ.tôi như ngất đi trong cơn đau dằn xé ấy.buồn lắm tôi ra về,đoạn đường chung của tôi và em dài 4km mà tôi đã không nói được gì.tối quay về với con đường rẻ về nơi tôi làm,em thẳng thừng quay lưng về nhà.một lúc sau em gọi tôi,gủ tôi ở lại ăn rồi hả về,tôi nhưng tưởng đã có thể nếu kéo thêm 1 lần tình yêu đã chết này,quay lại,cùng em ăn,cho đến hết bửa ăn củng chẳng nói được điều gì,em lại ra về,tổi thất thiểu quay lưng trong nước mắt.
hôm sau tôi gọi cho em,em không bắt máy,nhắn tin em không trả lời,tồi đã ngồi suốt 3 giờ để gọi và nhắn tin vậy mà không 1 lần em nhấc máy.vừa buồn vừa lo lắng cho em.tôi dùng 1 số khác gọi em bắt máy,tôi chỉ kịp hỏi sao anh gọi em không bắt may,em trả lời tôi không bắt máy là anh biết rồi con hỏi làm gì,em tắt máy.lại 1 lần nữa tôi đau đớn như muốn chết đi.nhưng yêu em tôi lại bỏ qua và cố gắng thêm 1 lần nữa cho em cơ hội củng như cho chính bản thân tôi,hết giờ làm về với căn phòng 1 thời tôi và em bên nhau,đồ đạc em sắm cho tôi vẫn còn đó,mùng,mềnh,chiếu,gối,quạt vẫn còn đó,lời hứa của em khi chiều thứ bày đi học về em sẽ xuống bên tôi vẫn còn đó,tối rơi nước mắt cho sự vô tâm của em.nhấc máy lên tôi gọi em,em không bắt máy,tôi lại thôi hiểu rằng đã chấm hết.một lúc sau tôi nhận được yêu cầu gọi lại của em.1 tia hy vong như tràn lên trong ý thức tôi gọi cho em,chưa kịp nói gì thì đã nghe em nói mình chia tay đi anh đùng gọi cho tôi nữa.tôi cầm máy mà không nói được nên lời vì nước mắt lúc này đã không còn kềm nén được nữa.chỉ thốt được 1 câu anh chấp nhận và chúc em hạnh phúc,tạm biệt tình yêu của anh.
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue9/10đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue7/0đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (7/0)

đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:24 pm

Một câu chuyện thật cảm động. Bạn đã có 1 kỷ niệm rồi đó, hãy nhớ mãi về nó nhé. À mà bạn làm thơ rất hay. thường xuyên vào chơi zí mọi người nhé lol!
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51957

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 10:24 pm

..Có hphuc hay đau khổ thì vẫn là tình yêu.!chỉ đáng buồn là kết thúc thật cay đắng.Tôi nghĩ mối tình này bạn sẽ ko thể nào quên được, niềm vui thì dễ quên còn đau khổ thì sẽ khiến cho ng ta nhớ mãi, bạn có cả niềm vui nhưng niềm vui ko trọn vẹn ,còn nỗi buồn thì lại quá nhiều, cũng có thể bạn yêu ng đó vội vàng nên bạn mới nhận 1 kết cục như vậy, nhưng bạn vẫn may mắn vì ng con gái đó luôn thẳng thắn và ko hề lừa dối bạn, kể cả khi ko còn yêu ng đó cũng luôn đối diện chứ ko chạy trốn.Tất cả qua rồi bạn hãy can đảm lên -Yêu là ko hối tiếc.Chúc bạn may mắn.
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 7:44 pm

thanks mọi người nhiều nhé.mình hy vọng sẽ cùng các bạn chia sẽ những vui buồn trong cuộc sống hằng ngày củng như về tình yêu.thanks 2 bạn thật nhiều
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue90/100đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue80/100đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeFri Oct 08, 2010 11:56 pm

Hix, sao mà Crying or Very sad . Những ng con gái...Thật khó hiểu. "Cho" ngta thì dễ dãi. Còn "ko cho" thì lại nói là ko yêu. Đừng buồn bạn nhé! biết đâu nơi nào đó có ng đang chờ bạn đến! Wink
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 12:44 pm

hok thể đỡ dc!đọc xong bài viết của bạn!hok thể hiểu dc luôn!cháu chịu ùi đấy!
vangtrangkhuyet
Thành viên mới
Thành viên mới
vangtrangkhuyet

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : paralyzed by choié
Điểm : 50277

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 9:26 pm

hix hix bạn gái của bạn là 1 thợ săn tình , mình ko hiểu được bạn nhiều nhưng mà mình hiểu rất rõ về bạn gái của bạn vì ........ bạn gái ấy rất giống mình , rất là giống rồi sẽ có 1 ngày sẽ hối hận giống mình
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue10/10đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue1/10đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 11:12 pm

Qua lời bạn viết thì có thể đoán ra là cô ta hận đàn ông hoặc sống buông thả theo kiểu thích thì yêu.Tôi ngĩ bạn nên đi chơi xa cho khuây khoả đi.Cô ta KÔ YÊU bạn đâu.Đừng mù quáng nữa.Cô ta kô xứng đáng để bạn đau khổ như vậy.Chia tay là sự lựa chọn sáng suốt nhất.Lạc quan lên bạn nhé!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue10/10đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue1/10đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 11:12 pm

Qua lời bạn viết thì có thể đoán ra là cô ta hận đàn ông hoặc sống buông thả theo kiểu thích thì yêu.Tôi ngĩ bạn nên đi chơi xa cho khuây khoả đi.Cô ta KÔ YÊU bạn đâu.Đừng mù quáng nữa.Cô ta kô xứng đáng để bạn đau khổ như vậy.Chia tay là sự lựa chọn sáng suốt nhất.Lạc quan lên bạn nhé!
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeTue Oct 12, 2010 12:06 pm

cuộc sống vốn không như mình mơ ước,đôi khi lý trí thì bảo vậy còn trái tim thì vẫn cứ muốn bước lại gần.thât ra tình yêu là gì nhĩ,sau mọi người luôn phải vì nó mà đau khổ.mình cứ nghĩ rằng khi yêu thuơng ai đó thật lòng thì phải được họ đáp trả lại như thế chứ.giờ mình mới hiểu ra rằng tình yêu vốn dĩ là con dao 2 lưỡi,ít ngọt bùi nhưng quá đổi chua cay.....đau lắm
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51957

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeTue Oct 12, 2010 10:51 pm

" yêu là chết trong lòng 1 ít" nhưng tôi thì nghĩ" Yêu là chết trong lòng gần hết" mới phải.Không có danh giới nào cho tyeu và cũng chẳng ai biết được vì sao đau khổ mà vẫn yêu.Tạo hoá sinh ra vốn đã như vậy, phải có hp lẫn khổ đau thì mới là cuộc sống...khi con ng ta gặp khó khăn hay thất bại , ng ta sẽ mạnh mẽ hơn, đó cũng là 1 bài học cho những ai đã yêu, từng yêu và sẽ yêu bạn ạ.Dù tnào bạn cũng gắng lên, tương lai còn ở phía trc đang chào đón bạn.Chúc bạn thành công
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 8:08 pm

lý lẽ bạn rất hay,rất cần cho kẻ thấ bại trong tình yêu như mình.nhưng mình thiết nghĩ tình yêu không phải là một món đồ cầm lên rồi buông xuống là có thể the end tất cả.nổi đau nào rồi cũng sẽ vượt qua nhưng vết thương lòng thì chắc không thể a\nào nguôi ngoai được mình giờ đây dù đang rấ đau nhưng tình yêu mình dành cho người ấy vẫn còn tha thiết lắm.nếu có thể mình vẫn muốn 1 lần nữa tha thứ để người ấy quay về bên mình làm lại từ đầu.nhưng đó chỉ là mơ ước của mình thôi chứ sự thật thì đã không thể nào trở về như ngày xưa ấy....ngày xưa ấy thật ngọt ngào và hạnh phúc
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeThu Oct 14, 2010 10:16 am

Đến như vậy mà bạn vẫn hy vọng có cơ hội ư?!Bạn đang yêu say đắm wá rồi.Tôi kô có quyền ngăn cản bạn yêu.Nhưng lời khuyên chân thành nhất là bạn hãy tập wên cô ta đi và bắt đầu cuộc sống mới mà kô có cô ta.Tôi tin những người giàu tình cảm như bạn sẽ tìm ra được người thích hợp với mình.
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeThu Oct 14, 2010 6:40 pm

thaks bạn nhiều,người ta nói time là liều thuốc chữa lành mọi thứ bệnh của tâm hồn,mình hy vọng đó là sự thật để có thể quên đi hết những kĩ niệm đẹp mình đã từng có
hphong.hnoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : tự tin là bước đầu trên đường thành công
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 51612

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue5/10đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue5/10đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeThu Nov 25, 2010 10:35 pm

Mình hiểu tâm trạng của bạn lúc này nhưng mình nghĩ bạn nên tỉnh lại, đây đâu phải là tình yêu, bạn đừng nhầm lẫn, giờ bạn đau buồn bao nhiêu thì sau này nghĩ lại bạn sẽ hối hận bấy nhiêu. mình đồng ý với quan điểm của bạn rằng tình yêu luôn thiêng liêng không phải là một món đồ nhưng câu chuyện bạn kể mình thấy không chỗ nào đáng gọi là tình yêu. mình chúc bạn sẽ tìm được hạnh phúc thực sự nhé!
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeSun Nov 28, 2010 10:24 pm

một cái gì đó nghèn nghẹn nơi cổ , lâu lắm rồi mới có thời gian để đọc và chia sẽ những bài viết như thế này , buồn thật ......
bạn thân mến ........ bạn buồn gì trong cuộc tình này nhỉ , những cái bạn đã trải qua , như hphn đã nói , có phải là tình yêu đâu , chỉ là 1 cái gì đó là một sự mua bán , không hơn không kém đâu , tôi nói điều này có thể bạn sẽ buồn và giận tôi ..... nhưng đó là sự thật đấy , bạn là con trai , có thể nhiều thứ không quá quan trọng như con gái , nhưng mà bạn hãy thử nghĩ lại xem ........ bạn đã dễ dàng ngủ và làm chuyện ấy vs một cô gái mà trước đó mấy h bạn không biết là ai ...... cái ham muốn tầm thường ấy đã đánh mất đi con người bạn , hình ảnh của bạn trong mắt cô ấy và chị của bạn ...và rồi bạn đã đắm chìm với nó trong một thời gian dài ....... ,những lần bạn tha thứ cho cô ấy , bạn ngụy biện đó là tình yêu nhưng bạn không phải vì tình yêu đâu , mà bạn tha thứ vì bạn mất đi những gì cô ấy cho bạn , như 1 thói quen mà bạn nhận dc , nếu là 1 tình yêu thật sự thì sự tha thứ không dễ dàng như thế đâu bạn à , bạn không bao dung dc nhiều như thế đâu .......
còn về cô gái ấy , người đàn bà ấy , chị ta quá sành sỏi về cuộc sống , những ham muốn về thể xác ....... có quá nhiều thứ để nói về người này , và bạn đã dễ dàng rơi vào mà không tìm thấy lối ra , và cái may của bạn là cô ấy đã buông tha bạn , giúp bạn thoát khỏi sự mù quáng ấy .........
trong cuộc mua bán này bạn không mất gì đâu ,phải không nè ,có chăng chỉ là cảm giác thua cuộc và hụt hẫng thôi , sẽ qua thật nhanh , mình tin chắc như thế ......

đôi khi khuyên bạn như thế nhưng mà mình cũng không biết mình đang như thế nào ....... ôi cái cuộc đời ..............
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeWed Dec 01, 2010 5:26 pm

thanks hoàng tử nhiều lắm,những lời chia sẽ của bạn dường như đã phần nào làm mình tỉnh ngộ,nhưng mà nỗi đâu vẫn cứ âm ĩ trong tim biết đến bao giờ mới tìm lại được chính mình như ngày chưa wen bít người ấy.time đã wa,không dài lắm nhưng từng đêm,từng đêm mình vẫn cảm thấy nổi cô đơn đau đớn tràn về ngay cả trong giấc ngủ,rồi chợt tỉnh trong sự thẩn thờ ngây dại.phải chăng mình vẫn chưa chịu buông tay để chấp nhận sự thật ? phải chăng mình vẫn đang trông chờ 1 người sẽ không bao giờ về với mình nữa - chờ trong vô vọng
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52304

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue100/100đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Left_bar_bleue100/100đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeWed Dec 01, 2010 8:42 pm

mọi ng cũng đã chia sẻ với bạn rất nhiều rùi mình cũng chẳng biết nói thêm j hơn. bạn hãy mạnh mẽ lên và mình tin rằng bạn sẽ quên đc, chấp nhận đc sự thật đó. điều cần thiết cho bạn bây h là thời gian bạn à! muốn quên đi những kỷ niệm khó quên đó k phải dễ dàng và nhanh chóng đc đâu, bạn đừng nên cố chấp nhận mà cứ để mọi chuyện nó thoải mái và tự nhiên thôi. tất cả mọi chuyện rồi cũng sẽ trôi đi theo thời gian và rồi bạn sẽ tìm được 1 ng con gái tốt hơn, yêu bạn nhiều hơn. Vui lên bạn nhé! Chúc bạn thành công!
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeThu Dec 02, 2010 8:42 am

thanks bạn nhiều nha,mình sẽ cố gắng đứng lên và làm lại từ đầu,chúc mọi người có hoàn cảnh giống mình củng vậy nhé
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeTue Dec 14, 2010 12:28 pm

hì hì , tới hôm nay đã khá hơn chưa ..... chưa thì hôm nào rảnh , pm cho linh , mình cùng trà dư tửu hậu và bàn chuyện đàn bà gái gú nhá .............. hai con trai và một chai rượu lai rai ........
niemdauchongiau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
niemdauchongiau

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 9:13 am

hoàng tử thành rome đã viết:
hì hì , tới hôm nay đã khá hơn chưa ..... chưa thì hôm nào rảnh , pm cho linh , mình cùng trà dư tửu hậu và bàn chuyện đàn bà gái gú nhá .............. hai con trai và một chai rượu lai rai ........
hihi,vậy thì bạn phải cho mình số phone và dịa chỉ xem mình có ở gần không đã để còn hen nhau ra lai rai chơi nè
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.   đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi. Icon_minitime

đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» cuoc tinh thu 2,xin 1 lan ta toi cung anh!
» những điều không thể quên trong cuộc sống?tôi và bạn cùng phấn đấu
» Cuộc tình này rất tiếc đã không trọn vẹn... Nhưng T tự hào về nó...
» Những ngày đầu gặp gỡ và điều cuối cùng của một tình yêu...