Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.=

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51168

theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Empty
Bài gửiTiêu đề: theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.=   theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 1:50 pm

chào các bạn ! bây giờ tui đang rất buồn , tui ko hiểu yêu 1 ng là phải ntn ??? thật sự tui thấy rất là mệt mỏi và vô cùng chán , tui ko hiểu đó có phải là yêu ko ??? tui vs ng ấy quen và yêu nhau cũng gần được 1 năm rồi , những lúc tui và ng ấy gặp nhau chỉ tính trên đầu nón tay , có lúc tui bảo ng ấy xuống trường tui chơi , hay tui rủ ng ấy đi chơi thì lý do ng ấy đưa ra nghe khá là bực mình và chạm vào lòng tự ái cửa tui " lý do : ng ấy phải đi làm xuất ngày ( chấp nhận ) nhưng chẳng lẽ lại ko có ngày nghỉ , rủ xuống chơi thi nói là mẹ ko cho đi chơi xa, và ko được đi ... rủ đi du lịch nơi đó cũng gần nhà ng ấy ko xa lắm thì ng ấy nói đi chơi thế ko sợ mất ng yêu ah ^^tui nghe xog mà tui ko còn j đẻ nói , vấn đề tui muốn rủ ng ấy đi chơi là đẻ 2 đứa có 1 chút kỉ niệm về nhau . và 1 lần khác tui rủ xuống chơi thi ng ấy nói xuông có được j ko ( như ôm hay nắm tay j ko )???? . còn nếu ko được thì thôi , tui cũng đến botay lun . yêu là phải được j mới yêu phải ko các bạn ??? lúc nào cũng muốn tui lên nhà ng ấy chơi ( tui là con gái sao có thể lên như thế được) mọi ng khuyên tui hãy bỏ đi đừng yêu 1 ng như thế , tui cố gắng để xem sức chị đựng của tui sẽ đến mức nào , tui càng cố gắng bao nhiêu thi tui lại càng mệt mỏi bất nhiêu , chắc tui yêu ng ấy nhiều hơn ng ấy yêu tui nên ng ấy mới như vậy , ko phải là như thế mà điều tui muốn ng đó sốg tốt lên , nhưng ng ấy ko hiểu được như vậy . đáng ra ng ấy đã yêu 1 lần rồi thi phải biết rứt kinh nghiêm cho lần yêu sau chứ . bjo tui đã quá chán và mệt rồi mọi ng hãy cho tui lời khuyên bầy tui phải lam thế nao??? thanks mọi ng nha
winboy
Thành viên mới
Thành viên mới
winboy

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song de se chia
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49261

Bài gửiTiêu đề: Re: theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.=   theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 6:43 pm

Theo mình thì 2 người yêu nhau nên thấu hiểu và quan tâm nhau chứ nếu có điều kiện và đòi hỏi nhiều thì đau còn la yêu nữa, nếu như người đó và bạn quá khác nhau thì có cố gắng cũng chỉ vạy thôi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Left_bar_bleue90/100theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Left_bar_bleue80/100theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.=   theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 7:25 pm

Theo lì, yêu là phải chấp nhận cái xấu của ngta, tha thứ cho lỗi lầm của nhau nà, chấp nhận sửa đổi vì ngta nà, hi sinh vì ngta nà,...nhìu lém, nói tóm lại là VÌ NGTA HẾT. hì, là vậy đó
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.=   theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.= Icon_minitime

theo các bạn yêu là phải như thế nào ???=.=
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» nỗi nhớ theo màn mưa
» Nỗi nhớ theo màn mưa!
» Đuổi theo ô chữ