Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi anh - người mà em yêu nhất!

Go down 
Tác giảThông điệp
truelove_ml
Thành viên mới
Thành viên mới
truelove_ml

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : gian thi 1 chut thoi nhung yeu thi yeu ca doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49188

gửi anh - người mà em yêu nhất! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi anh - người mà em yêu nhất!   gửi anh - người mà em yêu nhất! Icon_minitimeSun Oct 10, 2010 6:45 pm

Mạnh yêu của em!

Em đã phải suy nghĩ rất nhiều để viết lá thư này cho anh,em đang khóc,em rất buồn,chưa bao giờ em cảm thấy cô đơn và đau khổ thế này. Có lẽ khi anh đọc đc thư này thì mình đã thật sự xa nhau rồi. Em có rất nhiều điều muốn nói với anh nhưng bây giờ em lại chẳng biết bắt đầu từ đâu nữa. Và em hi vọng anh sẽ đọc hết lá thư này anh nhé,không mất nhiều thời gian đâu anh,một chút thôi. Em yêu anh,yêu nhiều lắm,nhiều hơn những gì em đang có,nhưng anh còn có tương lai và gia đình của anh,1 tương lai rộng mở phía trước,anh sẽ chọn 1 con đường khác cho anh,mà ở cuối con đường đó ko phải là em,sẽ là 1 người khác phải ko anh?tình yêu của em ko đủ để giữ chân anh nữa,và nếu em buông tay ra thì anh sẽ được hạnh phúc trọn vẹn,anh sẽ có những cái mà em ko thể mang lại cho anh.ko ở bên em anh sẽ được vui vẻ hạnh phúc, nên em ko thể ích kỷ nữa, ko nên níu giữ anh bên em nữa,em sẽ buông tay,em chọn ra đi rời khỏi anh.

Anh biết ko?em là kon gái em sẽ phải khóc thật nhiều,sẽ đau đớn lắm.em cũng sợ lắm chứ,sợ nhìn thấy anh bên một người khác,tay trong tay,a sẽ hôn ng đó như đã từng hôn em,và vòng tay a ấm áp ôm em ngày nào đã chẳng là của em nữa.em sẽ đau lòng biết bao nhiêu.nhưng với anh yêu thôi chưa đủ,em biết và em hiểu e sẽ ko cho phép mình níu kéo anh nữa.nếu như em nhận lấy đau khổ mà đổi lại anh - người em yêu đc hạnh phúc thi em sẵn sàng hi sinh cho anh.em hiểu đc là anh muốn rời xa em,anh đã ko cần em nữa,rồi 1 ngày anh sẽ hết yêu em,sẽ ko bao giờ ở bên cạnh em nữa.Nếu em buông tay,nếu em xa anh thi anh sẽ đc hạnh phúc đúng ko?

Anh đã đối xử với em rất vô tình,anh nhắn tin rất lạnh nhạt,anh đã rất thờ ơ với em anh biết ko?trái tim anh đã ko còn biết rung động trước tình yêu của em nữa,tâm hồn anh đã ko còn xúc động với những việc làm của em giành cho anh nữa,em buồn lắm,em đã xin anh vì em 1 chút yêu em thêm 1 lần nữa mà nhưng anh vẫn vô tình quá,sau bao nhiêu năm yêu nhau mà giờ đây với anh em như 1 người xa lạ, anh ko muốn nói chuyện với em,lâu rồi anh chẳng gọi điện cho em,em đã rất mong anh anh biết ko? Giá như anh hiểu được lúc này em cảm thấy thế nào,chịu đựng những gì anh sẽ ko đối xử với em như thế,đau...đau lắm anh biết ko? Giá như trong khoảng thời gian còn lại này anh đối sử tốt với em,anh tình cảm với em 1 chút,em chỉ muốn đc vui vẻ với anh,đc anh yêu thêm 1 chút nữa,rồi rời xa anh ko phải luyến tiếc hay ân hận điều gì nữa,nhưng khó quá phải ko anh?anh đã ko làm như thế ,ko làm điều cuối cùng đó cho em,mặc dù em có xin anh,có khát khao đến đâu đi nữa,anh vẫn chỉ cho em những lời nói lạnh nhạt đến tàn nhẫn, anh nói anh hết yêu rồi,tất cả đã chấm hết,anh ác với em quá Mạnh ạh!em cảm giác như tim mình bị ai đó bóp chặt,ko thở đc,như những lưỡi dao cứa sâu vào,trong lòng em như bị ai đó cào cấu,đau lắm anh có hiểu đc ko? và khi anh nói chia tay em anh thấy bình thường.trong tim em đau nhói anh có biết ko?em cảm thấy như mình ko thế sống nổi nữa,mắt em đã nhoà đi vì nước mắt,em đã khóc thật nhiều.em ko tin nổi nữa,em ko nghĩ rằng người mà em yêu lại có thể đối xử với em như vậy,những tháng ngày này thật quá khó cho em vượt wa.nhưng anh càng như thế em lại càng yêu anh nhiều hơn.tại sao ư?em cũng ko biết nũa.Em ko hiểu tại sao em lại dành cho anh nhiều tình cảm đến thế, tại sao em ko thể thôi nghĩ đến anh, tại sao em lại ko điều khiển được bản thân mình?Sau bao nhiêu thứ em đã làm cho anh,bao nhiêu năm yêu nhau đổi lại bây giờ em đc gì anh nhỉ? toàn những nỗi đau và nước mắt thôi.Anh đã quên hết rồi,quên hết những ngày tháng mình bên nhau. Từ khi anh chưa có gì hết, em đã luôn yêu anh,luôn bên anh. Mặc dù chả giúp đc gì cho anh về mặt kinh tế cả, nhưng em đã giành trọn tình yêu này cho anh, động viên an ủi, cùng anh vượt qua những ngày tháng khó khăn trong đời lính của anh,em có đòi hỏi gì đâu. Nhưng khi anh đạt đc 1 kái gì đó, anh lại quên mất em rồi. Em buồn lắm,giá như anh đừng nhẫn tâm với em như thế! có lẽ em lại cảm thấy nhẹ nhàng hơn khi xa anh. Có lúc em đã muốn anh đau khổ khi anh bỏ rơi em,nhưng như thế có lẽ em sẽ đau khổ hơn. Nên em sẽ cầu chúc cho anh luôn vui vẻ, để mình em đau đớn thôi.

Biết là yêu anh em đã chịu nhiều thiệt thòi lắm chứ,những ngày lễ tết kỉ niệm chẳng có anh bên cạnh,lúc em khóc ko có anh dỗ dành và lau nước mắt cho em,nhưng em vẫn chấp nhận,em sẵn sàng yêu anh kể cả khi anh ko có gì hết.nhưng đấy mãi chỉ là ngày xưa phải ko anh?bây giờ anh đã khác,anh xứng đáng được nhận nhiều hơn là tình yêu của em, em biết điều này và anh chia tay em là 1 lẽ đương nhiên trong cuộc sống, chính em kung ko thể để anh phải chịu khổ khi yêu em nữa, anh đã chọn con đường tốt nhất để bước đi vậy thì em có lý do gì để ngăn cản anh khi biết rằng như thế anh sẽ đc hạnh phúc,1 cái hạnh phúc trọn vẹn mà anh cần chứ ko phải nghèo mà hạnh phúc.Ừ!thì em cũng mong đc anh yêu lắm chứ, sao mà ko muốn đc ở bên người mình yêu? như vậy là nói dối lòng mình nhưng em lại nghĩ liệu bên em rồi anh có hạnh phúc hay ko?hơn nữa với anh bây giờ chỉ còn lòng thương hại cho em thôi,em biết và cảm nhận đc điều này,vì lâu rồi anh đâu nói yêu em,đúng ko anh?vậy thì em ko đc ích kỷ như thế,giữ anh lại rồi anh có đc thoải mái đâu.Dù là em muốn lắm anh chỉ của riêng mình em thôi.Em đã bao giờ nói với anh là em thích cái cách anh ôm em,yêu cách anh hôn em chưa?e thèm đc nghe anh gọi em là "em yêu" hay "vợ yêu" lắm, em luôn khát khao đc yêu thương,luôn muốn đc anh yêu thương chăm sóc,nếu như xa anh,em biết phải làm thế nào đây?em sẽ phải chịu làm sao chứ?Nhưng nếu em cố gắng 1 chút thì anh sẽ có đươc hạnh phúc,có đc cuộc sống sung túc và hưởng thụ như anh đã nói,mà bên em thì lại ko có đâu.Em đau đớn lắm chứ,nước mắt em có lúc nào thôi rơi đâu.em cũng ko biết làm sao mà lại lắm nước mắt thế?Vì em đã quá yêu anh rồi ,em ko muốn như thế này đâu,thật lòng ko muốn đâu,nhưng trước sau gì thì cũng phải thế này vì anh ko phải là của em,ko phải của em đâu.em đau quá!Nhưng đổi lại là hạnh phúc của anh mà,của anh đấy,em phải chấp nhận thôi,ko còn cách nào nữa.Đối mặt với sự thật quá đau lòng này,quay lưng để anh đc thanh thản bước đi, để anh ra đi và tay em sẽ ko níu lấy anh nữa,em buông tay ko có nghĩa là em hết yêu anh,mà buông tay để nhường lại cho anh hạnh phúc,nhưng trong tim em thì đau lắm,em chỉ muốn nói với anh là anh đừng đi nữa,hãy ở lại với em,ngàn lần em muốn anh biết là em yêu anh nhiều vô cùng,nhưng bây giờ em biết ko thể nói như thế với anh,hoặc có nói thì cũng ko wan trọng nữa rồi,anh đã chọn ra đi,đấy là 1 sự thoải mái với anh,em ko có gì hết, chẳng thể mang đến cho anh 1 cuộc sống mà anh mong đợi,chỉ có tình yêu thôi,cái mà anh ko cần.Nhưng nếu đc làm lại em sẽ vẫn chọn anh "đối với cả thế giới anh ko là gì,nhưng đối với em anh là cả thế giới",nếu như anh biết em cần anh như thế nào,giá như anh hiểu anh quan trọng với em biết bao nhiêu.Và bây giờ em phải đối mặt với sự thật này thôi,với anh chỉ nhẹ như 1 hạt cát thổi là bay,còn với em thì đau đớn lắm.Chắc chắn anh sẽ tìm đc 1 người yêu anh,nhưng em nghĩ họ sẽ ko bao giờ yêu anh nhiều như em yêu anh đâu.Anh sẽ ra đi và em đau đớn,khóc lóc nhiều thế nào anh cũng sẽ ko biết đâu.Em sẽ chịu đựng một mình miễn là anh thật vui vẻ hạnh phúc.Em đã suy nghĩ rất nhiều,khóc rất nhiều,đau đớn bao nhiêu mới có thể can đảm quay lưng đi để giấu những giọt nước mắt,để anh yên lòng và sống hạnh phúc,đấy là tất cả những gì mà em có thể làm đc cho anh vào lúc này,người em yêu ah!

Ai đó đã nói rằng: Yêu 1 người chỉ cần 1 ngày nhưng để quên 1 người thì cần cả cuộc đời. Em ko bít là liệu em có thể quên đc anh ko?Chắc là sẽ chẳng bao giờ đâu anh,em sẽ nhớ mãi những kỷ niệm mà mình đã có.kám ơn anh trong suốt 4 năm qua đã giành những tình cảm đẹp đẽ nhất cho em,những gì anh đã tặng em,em sẽ mãi trân trọng và giữ gìn vì anh đã ra đi chỉ còn chúng ở lại bên em thôi.Anh nhớ ngôi nhà tăm mà anh đã làm tặng em chứ?rất đẹp và ý nghĩa phải ko anh?Khi nhận nó từ anh,em đã rất cảm động vì anh đã mất rất nhiều thời gian công sức,và quan trọng hơn là anh làm nó bằng tất cả tình yêu của anh giành cho em,em chỉ biết là em là người hạnh phúc nhất,em đã mơ mộng về 1 tương lai thật đẹp,đã ấp ủ thật nhiều hy vọng,những kế hoạch những dự định khi em là vợ anh,được chăm sóc anh và đc anh che chở cả đời,cảm giác đó thật ấm áp và hạnh phúc.Còn nhiều nhiều lắm những kỷ niệm ngọt ngào mà mình đã có,anh có còn nhớ không?Mọi thứ như mới chỉ là ngày hôm qua thôi,vẫn mới đây nhưng sao bây giờ nó đã tuột khỏi tay em mãi mãi,là mãi mãi phải ko a?mãi mãi ko bao giờ em đc có anh nữa,ko bao giờ có đc những cảm giác yêu thương như vậy.

Em sẽ rất nhớ anh,nhớ lắm chứ,và dù anh và em có xa cách thì cũng chẳng có gì ngăn cản đc tình yêu của em giành cho anh đâu,em sẽ mãi yêu anh đến khi nào em còn sống trên đời này,em luôn dõi theo từng bước chân của anh để cầu chúc cho anh hạnh phúc,dù anh sẽ chẳng cần đâu,anh sẽ quên em,anh sẽ sánh đôi với 1 người khác và đương nhiên là sẽ hạnh phúc hơn khi bên em,em biết chứ.nhưng em vẫn sẽ làm thế vì em yêu anh nhiều lắm.Vì yêu anh nên em sẽ rời xa anh để anh đc hạnh phúc,yêu là mong muốn đc nhìn thấy người mình yêu đc hạnh phúc mà.Mặc dù sẽ rất khó khăn với em,em ko biết ngày mai mình sẽ ra sao nữa,sẽ đương đầu với nỗi đau này như thế nào,em như 1 người vô dụng,em chẳng biết mình được sinh ra và sống trên đời này làm gì nữa?Ông trời đã mang anh đến bên em thật nhẹ nhàng và ngọt ngào nhưng giờ lại cướp anh khỏi tay em 1 cách tàn nhẫn, em biết nếu tiếp tục yêu nhau anh sẽ ko đc thoải mái,bên em anh sẽ ko đc hạnh phúc đâu,anh cũng ko tin tưởng là em có thể chăm sóc cho anh,yêu em anh sẽ khổ lắm.Nhiều lúc em đã nghĩ đến cái chết,nhưng chính anh đã cho em thêm dũng khí để biết rằng như thế là sai, vì nếu em chết đi rồi thì em sẽ ko đc yêu anh nữa, dù cho đó có là tình yêu từ 1 phía của em thôi.Em sẽ sống để tình yêu này luôn sống,phải ko anh?

Em sẽ giữ mãi tình yêu này,anh sẽ mãi ở trong trái tim em.ko bao giờ em quên anh cả.Em cũng chẳng yêu ai nữa ngoài anh đâu.Có lẽ cuộc đời em là một chuỗi ngày bất hạnh,kể từ nay về sau,bệnh này sẽ ko bao giờ chữa đc.Chính vì thế hãy cứ để mình em yêu anh thôi nhé,anh hãy sống thật hạnh phúc vào,em ko bao giờ để anh phải chịu khổ cùng em đâu.Em ko giữ anh ở bên em nữa,anh cũng muốn ra đi rồi,em ko muốn anh thương hại em đâu. Thời gian qua ở bên anh là khoảng thời gian hạnh phúc nhất của em.Cho dù ít đc ở bên nhau,cho dù là mình xa cách nhiều,nhưng những lần đc ở bên anh em thấy vui vẻ và thoải mái lắm.Bây giờ em sẽ đứng ở xa và nhìn anh nhé,lúc nào cũng phải cười thật tươi nha anh.Em chẳng oán trách gì anh cả,kung ko thù ghét 1 ai hết,tất cả là do em 1 người thiếu may mắn,anh ko có lỗi gì cả,lỗi do em ko giữ đc anh,do em ko có những cái mà anh cần.Nên bây giờ anh ko phải bận tâm gì cả,hãy sống thật hạnh phúc nha anh, vì hạnh phúc của anh cũng chính là của em đấy.

Em xin lỗi vì có những lúc nóng giận đã làm anh buồn thật nhiều,có những lời nói khiến anh phải suy nghĩ nhiều,khiến anh phải đau lòng vì em.Em vẫn còn nhiều điều muốn nói với anh lắm nhưng em sẽ ko nói nữa đâu,em ko muốn anh bận tâm gì nũa.Hãy giữ gìn sức khoẻ thật tốt,uống rượu bia ít thôi anh nhé!Chúc anh học tốt,luôn vui vẻ và hạnh phúc,anh hãy yêu người nào mà họ yêu anh nhiều nhé. Hi vọng người đó sẽ làm cho anh nhiều thứ,làm nhiều hơn những gì mà em đã làm cho anh.Giờ đây em cầu chúc cho 2 người, 1 người em yêu và 1 người yêu người em yêu,vì rằng yêu anh là hạnh phúc khi anh cười cùng người yêu tốt hơn em. Và hãy nhớ rằng ở nơi đây luôn có 1 người yêu anh,sẵn sàng chia sẻ mọi vui buồn với anh,và sẽ chạy đến bên anh bất cứ lúc nào anh cần - người đó chính là EM!
Hôn anh!
truelove_ml
Thành viên mới
Thành viên mới
truelove_ml

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : gian thi 1 chut thoi nhung yeu thi yeu ca doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49188

gửi anh - người mà em yêu nhất! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi anh - người mà em yêu nhất!   gửi anh - người mà em yêu nhất! Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 7:49 pm

anh nói anh sẽ về gặp em!gặp mặt rồi chia tay,gần vào ngày sinh nhật của anh,co lẽ em sẽ ở bên sn này của anh năm nay nữa thôi.buồn wa! tất cả những gì liên wan đến em anh xoá hết,anh bảo ko nên lưu giữ làm gì,em cảm thấy bị tổn thương wa. 10 ngày nữa anh sẽ về,ko biết khi gặp nhau em nên cười hay nên khóc đây?10 ngày nữa anh sẽ chính thức chia tay em.em mong 10 ngày wa nhanh để đc gặp anh,nhưng cũng mong wa thật chậm thôi,em sợ lắm , em sợ mất anh! anh co hiểu em ko?lá thư trên em cũng chưa gửi cho anh,anh chưa đc đọc,ko biết có bao giờ anh tình cờ ghé trang web này và đọc đc nó ko? em cảm thấy nhớ anh wa, gần tháng rưỡi rồi ko nhìn thấy anh, nhớ lắm.nhưng anh mất tự do wa, chẳng đc về, em đến chỗ anh,anh cũng ko ra gặp đc.buồn wa!

gửi anh - người mà em yêu nhất!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» người em yêu nhất cũng chính là người em làm tổn thương hiều nhất.
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi
» Món quà gửi người Em yêu nhất !
» Người bạn thân nhất
» Gửi người bạn tôi yêu quý nhất