Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

dòng thư cuối

Go down 
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

dòng thư cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: dòng thư cuối   dòng thư cuối Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 11:16 pm

cho đến bây giờ em ko hối hận khi đã yêu anh.Tình đến thật nhanh và rồi cũng ra đi thật vội vã khiến em cảm giác như mọi thứ chỉ như 1 trò đùa một trò đùa trớ trêu.Đã có những khi em thực sự gục ngã có lẽ lần chia tay này em cảm thấy còn khó chịu hơn lần chia tay tình đầu.Anh ạ có khi nào anh nghĩ rằng mình quá vô tâm với em ko hay tất cả chỉ là do em đòi hỏi quá nhiều. Đôi khi em như ko thể cân bằng được bản thân mình, vẫn cười đấy nói đấy nhưng trong lòng thì chẳng hề vui gì.Anh đã đến và giúp em quên được mối tình đầu khó quên để rồi bây giờ anh lại để lại trong em một vết thương nhưng em ko hề trách anh bởi mọi quyết định là từ em,em chẳng có gì để mà oán mà hận anh có trách thì phải tự trách chính bản thân em.Đôi khi em đả nghĩ rằng mình sẽ cần 1 người mới giúp em quên anh và giúp em đứng vững trong quãng thời gian này nhưng rồi em lại nghĩ tự mình vượt qua sẽ tốt hơn đây sẽ là quãng thời gian để em rèn luyện cho mình sự can đảm ko nên gục ngã trước bản thân .Những khi buồn em ăn rất nhiều nhưng cũng có khi lại chẳng thể nào mà nuốt được em đã tự hỏi ăn để làm gì 1 câu trả lời được đặt ra ăn để sống nhưng sống để làm gì?.......Tất nhiên là sẽ phải sống vì bản thân mình rồi.Em sẽ quên anh sẽ f5 lại chính bản thân từ suy nghĩ đến hành động và cả bề ngoài nữa,em sẽ không yếu đuối dù bề ngoài luôn tỏ ra can đảm.Cám ơn anh vì những gì anh đã làm cho em cám ơn vì những phút quan tâm anh dành cho em dù rằng sự quan tâm ít hơn sự nhẫn tâm,cám ơn vì những khoảnh khắc anh làm em vui,cám ơn vì những ngày đầu anh luôn ở bên em và cuối cùng cám ơn vì anh đã yêu em.Em sẽ sống tiếp những ngày sắp tới dù ko có anh ở bên trong những lúc em cô đơn hay những khi em tìm được 1 niềm vui nhỏ nhoi nào đó trong cuộc sống.Em xin lỗi vì cũng làm anh tổn thương,xin lỗi vì nhiều khi ko quan tâm hay ở bên động viên khi anh cần xin lỗi vì tất cả.Hi vọng anh sẽ vững bước trên con đường sắp tới sẽ thành công và gặp nhiều may mắn.Chúc anh sẽ sớm tìm được 1 người anh yêu và yêu anh hơn em.Thiên thần sẽ thay em yêu anh GOOK LUCK

[center][right][left][url][/url]

dòng thư cuối
Trang 1 trong tổng số 1 trang