Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh ạ !..........

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
trangdung
Thành viên mới
Thành viên mới
trangdung

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : song phai co niem tin
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49097

Anh ạ !.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ạ !..........   Anh ạ !.......... Icon_minitimeWed Nov 10, 2010 11:10 am

Anh ạ !.............. gio nay chac anh dang lam, Em rat nho anh. song voi nhau duoc 2 nam. nhung luc nao tinh yeu cua em cung rao ruc, em luon muon co anh trong vong tay, khong muon luc nao xa anh ca. Co le vi vay, em da qua ich ki voi anh. Anh biet khong, em khong muon anh giup do 1 nguoi con gai nao khac, hay cu su than thiet voi ai khac. va em biet con nguoi anh la nhu the'. anh luon biet quan tam toi mọi nguoi. chinh vi vay em da yeu anh het minh. nhung chinh dieu nay da vo tinh lam ton thuong em. anh di lam ca ngay den 6h anh lai di hoc. roi anh lai di the? thao. Va ngay nao cung nhu ngay nao......Em buon voi su vo tam cua anh. Hay vi Chung minh da lanh nhat voi nhau ha Anh. Em co nhung dieu gian di nhat ma 1 nguoi vo nao cung muon do la: toi ve 2 dua cung an com. roi sau do di choi. di dao. hoac doc sach.moi~ khi ngu? em muon duoc anh om, hon nhe len moi, duoc nung~ nụi voi Anh. Ma tai sao dieu` do voi Em lai xa tam tay vay Anh. phai chang Em muon duoc hon nhieu hon nua. Em chi muon Anh chi biet toi em. quan tam toi Em. Em ghen ty voi Ai duoc Anh quan tam. Em không muon Cam giac nay den voi Em, Em that ich ki? .Moi lan cai~ nhau voi Anh, Em trán tinh~ minh bang cach doc sach, tap nau nhung mon an ngon, don nha.Anh co hieu cho Em khong? Em la 1 nguoi con gai, Em yeu duoi',Em luon song' bang nhung loi le ngot ngao, song bang tinh cam, Da~ may' ngay chung minh gian nhau. Anh dã cố lam lanh voi Em , tai sao Em lai cu cau gat mai~ ha Anh. Vi Em muon biet Anh yeu Em den nhu the nao? Anh a. Den bay gio Chung minh da quen nhau duoc 7 nam. yeu nhau cung da duoc 3 nam. Em khong muon chung minh tro ve con so "0" Hom nay em met, om'. Em muon duoc anh cham soc' nhu ngay nao, chai? toc cho em , thay quan ao cho em, tam cho em moi khi em om' Anh ạ!........
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52599

Anh ạ !.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ạ !..........   Anh ạ !.......... Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 7:48 pm

trời chị ơi có phải không đó anh chị yêu nhau thân nhau đến thay quần áo cho nhau rồi tăm cho nhau luôn hả?
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48913

Anh ạ !.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ạ !..........   Anh ạ !.......... Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 10:50 pm

Con gái ích kỉ quá! ai đời lại ko muốn a ý giúp đỡ hay gần gũi với ng con g khác. như thế khác nào cầm tù ng ta. nhân danh đàn ông tôi phản đối lối suy nghĩ tiêu cực này! đề nghi bạn phải thay đổi, sẽ tốt cho ty của bạn nhiều đấy. còn nữa các bạn yêu nhau thì cũng vừa phải thôi đừng quá đaf như thế chứ bạn là con gái mà phải giữ chút "giá" cho mình chứ.
Mong bạn bỏ qua cho.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh ạ !.......... Left_bar_bleue0/0Anh ạ !.......... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh ạ !.......... Left_bar_bleue0/0Anh ạ !.......... Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh ạ !.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ạ !..........   Anh ạ !.......... Icon_minitimeSun Dec 19, 2010 10:00 am

khiếp..nghe mà thấy sợ,hơn cả vợ chồng. Vợ chồng chắc gì đã tắm cho nhau đâu...piterchuc nói đúng đấy,con gái đừng lên ích kỉ,mình cũng chia tay chỉ vì minh luôn gần gũi với bạn thân của mình mà cô áy đã nói lời không muốn nói với mình,nhưng sự thật vẫn là sự thật...bạn hãy cô gắng lên,đừng như mình nhé!
Sponsored content

Anh ạ !.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ạ !..........   Anh ạ !.......... Icon_minitime

Anh ạ !..........
Trang 1 trong tổng số 1 trang