Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Người hãy đi đi.......

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : love
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48640

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Người hãy đi đi....... Left_bar_bleue0/0Người hãy đi đi....... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Người hãy đi đi....... Left_bar_bleue0/0Người hãy đi đi....... Empty_bar_bleue  (0/0)

Người hãy đi đi....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Người hãy đi đi.......   Người hãy đi đi....... Icon_minitimeTue Dec 14, 2010 3:09 am

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Hai chúng ta ai cũng có suy nghĩ và quyết định riêng nếu em cảm thấy bên anh bây giờ đã không còn được hạnh phúc và thoải mái thì em cứ ra đi,dù biết anh còn rất yêu em nhưng biết làm sao hơn,từ khi yêu em anh đã nói chỉ cần em được vui đựoc thoải mái và hạnh phúc thì gì đi chăng nữa anh vẫn sẽ tôn trọng qd của em…em chấp nhận ra đi tức là em đã suy nghĩ anh sẽ không cản ngăn em đâu nếu em đã hết yêu anh thì thôi em cứ đi đi…..bàn tay anh làm sao có thể giữ được e giữ được trái tim e giờ[/size]

đối với anh tất cả chỉ là dĩ vãng là quá khứ là những kỉ niệm đẹp của mối tình đầu mà bọn mình đã yêu nhau phải không em????nhớ ngày đó anh yêu em nhiều biết bao,tất cả anh đều giành cho em.thời gian,tình cảm,sự quan tâm và cả sự lo lắng từng gam gam anh cũng đều dành cho em để rồi bây giờ thành 1 tấn em đành ra đi sao…….em nhớ không hè vừa rồi anh thi xong hết mấy môn học kì anh phải về quê thăm nhà thăm gia đình sau gần 1 năm sống xa nha,cảm giác được trở về nhà được về với tình thương về với mái ấm mà 20 năm qua đã nuôi lớn và dạy dỗ anh nên người nhưng có được là bao?khi nghe tin em nói đợt này phải vô lại TPHCM để tiếp tục học kì 3 trong hè vì bạn bè đều về quê hết chỉ có mình em với lại cũng nghe em bảo nhớ anh và cần anh nên anh đã bỏ tất cả để rồi mấy tiếng sau đã phải lên xe chạy vô thăm HCM với em thăm em ít hôm rồi lại về trong khi đó phải lừa dối cha mẹ vô HCM để thi nốt 2 môn còn lại…ba mẹ buồn vì đứa con trai xa nhà lâu mới về giờ lại phải vô đó 1 tuần nữa…….em thấy không??rồi kể cả chuyện

anh qua gò vấp phải cách xa trường anh đi học xa biết bao,mà tại sao anh không ở trọ ở gần trường mà phải chạy qua tít khu khỉ ho cò gáy này để sinh sống chỉ vì anh muốn được quan tâm em.được lo lắng cho em nhiều hơn nữa trong khoản thời gian em sắp ra trường,anh không giàu có bằng ai chỉ là 1 thằng nhà quê 1 thằng sinh viên nghèo nhưng em à nghèo nhưng kết cấu nó không nghèo em à,những sợi tình trong tim anh đều thắt hình 1 mình tên thôi cả đấy Hoà à,kpé à!! Em có thấy không anh yêu em nhiều lắm nhiều hơn cả bản thân của anh nữa vì gì chứ vì anh biết rằng yêu em em già dặn trong từng suy nghĩ,chín chắn trong từng lời nói và nhất là cũng rất yêu anh,anh biết em cũng yêu anh nhiều lắm…….anh nghĩ bọn mình yêu nhau chắc có lẽ sẽ đến được với nhau,thậm chí a còn biết được rằng tim

a co mấy ngăn anh đều dành tất cả cho em em biết điều đó,em còn biết anh hiền và không hề chơi bời,lăng nhăng….em biết rõ điều đó,biết rõ tình yêu mà anh dành cho em là trọn vẹn nhưng tại sao em lại quyết định ra đi……….tại sao??tại sao????em biết rằng hơn bao giờ hết anh cần em,anh cần em bên đời anh để giúp anh có nghị lực sống để học tập trong cái xã hội xô bồ này em biết không???anh cần em biết chừng nào anh cần em quay về bên anh để thấy anh thay đổi và sữa chữa 1điều mà anh đã trot phạm sai lầm??em?tại sao anh biết suy nghĩ em già dặn và rất chin chắn nhưng tại sao trong sự già dặn và chín chắn đó em lại thiếu mất lòng vị tha và tha thứ cho anh…….phải chăng em cảm thấy như vậy là quá xúc phạm đến tình cảm và lòng tự trọng tình cảm mà em đã dành cho anh…..????thôi bây giờ có nói gì thì nói thì 1 phần cũng do anh sai nhưng 1 phần cũng la do em quyết định ra đi bởi em thiếu lòng vị tha và tha thứ….dù biết rằng anh thừa sức để sửa sai…nhưng giờ đây đã quá muộn rồi…chẳng ai có ai tha thứ nữa?chẳng có ai bỏ qua cho mình nữa……….thì thôi thì mình tự tha thứ cho chính bản thân mình và cố gắng sữa chữa bản thân mình và cố gắng vượt qua nỗi đau này dù biết rằng sẽ đau như ngàn mũi tên bắn vào tim nhưng anh tin rằng anh sẽ vượt qua chính mình vượt qua chính quả pha lê tình đầu vỡ vụn này……….anh sẽ vượt qua,và anh cũng xin cầu chúc cho em,chúc cho đường đời em luôn bằng phẳng và luôn đạt được hạnh phúc trọn vẹn bên người em yêu!!!

HÕI THẾ GIAN TÌNH ÁI LÀ CHI….SAO CỨ ĐỂ CON THUYỀN BẤT HẠNH MÃI LÊNH ĐÊNH!!!

Cảm ơn em cảm ơn em,cảm ơn vì tình cảm và tình yêu mà bấy lâu em đã dành cho anh!!bây giờ em đã làm được rồi đó,em đã hết yêu anh rồi đó,em được thoải mái khi không còn ở bên cạnh anh với những lo toan suy nghĩ anh được rồi đó……..em hãy đi đi!!!!! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Người hãy đi đi....... Left_bar_bleue100/10Người hãy đi đi....... Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Người hãy đi đi....... Left_bar_bleue1000/10Người hãy đi đi....... Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Người hãy đi đi.......   Người hãy đi đi....... Icon_minitimeFri Dec 17, 2010 5:06 pm

Mình hỉu tâm trạng của bạn, nhưng bạn ah`, yêu là cho đi mà không mong được đền đáp, zị nên, níu bạn yêu người ta chân thành thì tình yêu, sự wan tâm, lo lắng, chăm sóc... bạn giành cho người ta không cần kể ra đây thì ai cũng hỉu cả, j ai yêu cũng đều thế mà. thậm chí, có nhìu người còn hi sinh nhìu thứ j người mình yêu mà không chút ân hận.

Tình yêu được hình thành từ hai phía, khi đối phương không còn tình cảm zới mình nữa thì có cố níu kéo cũng chỉ zị thôi & vị tha là cái cần thiết trong tình yêu mà, níu ngta chỉ j một điều j đó nhỏ nhặt mà không bỏ wa cho bạn thì cũng đành chấp nhận.

Hạnh phúc là khi nhìn thấy người mình yêu được hạnh phúc, cố lên bạn nhé!!!
trondoibenem0988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : love
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48640

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Người hãy đi đi.......   Người hãy đi đi....... Icon_minitimeSun Dec 19, 2010 1:43 am

that la rat buon.Nhung biet lam sao hon!!:(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người hãy đi đi.......   Người hãy đi đi....... Icon_minitime

Người hãy đi đi.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100 người con trai mới có 1 người trung thủy........?????
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi