Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lạnh...................

Go down 
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Lạnh................... Left_bar_bleue0/0Lạnh................... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Lạnh................... Left_bar_bleue0/0Lạnh................... Empty_bar_bleue  (0/0)

Lạnh................... Empty
Bài gửiTiêu đề: Lạnh...................   Lạnh................... Icon_minitimeWed Dec 22, 2010 3:49 pm

Anh!
Cao nguyên giờ này lạnh lăm ko anh?Nhưng có lẽ nó ko lạnh bằng cái trong tâm hồn em hiện tại.
Hôm nay là ngày hạnh phúc nhất trong cuộc đời anh , lại là ngày làm tan nát trái tim của e.Tình yêu quả là muôn màu và muôn vẻ,người ta có thể yêu 1 người và lấy 1 người khác hả anh?Đến lúc bạn bè bao e thì e mới biết a lập gia đình.Trong khi đó những dòng mail của anh vẫn luôn ngọt ngào, luôn ngập tràn tinh yêu giành cho một cô gái ngốc như e.Giờ thì tất cả chỉ còn là hoài niệm, một hoài niệm đẹp và buồn....
5 năm dài cho một cuộc tình, vậy mà em vừa đi xa chưa đến 1 năm nó lại tan vỡ.Lòng người quả dễ thay đổi nhỉ?
Lần cuối e viết lên những suy nghĩ của mình về anh, lần cuối e tiếc nuối cho 1 dĩ vãng đẹp.Người ta bảo khi cánh của này đóng lại sẽ có cánh cửa khác mở ra, đúng không anh?
Thời gian cũng sẽ mở cánh cửa đó giúp e.
Chỉ duy một điều niềm tin trong e về ty không còn nguyên vẹn nữa.Tại sao?Chính a đã dập tắt mọi niềm tin về ty trong e khiến e hoài nghi về 1 ty đẹp.
Chúc anh tìm được hạnh phuc trong sự chon lựa của mình.
Tạm biệt anh.

Lạnh...................
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lẠnh...!!!!!!!!!!
» ***Sao Lấp Lánh ***
» Đà Lạt lạnh
» Đêm lạnh!
» Lạnh..........