Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Left_bar_bleue0/0Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Left_bar_bleue0/0Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Empty_bar_bleue  (0/0)

Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!   Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 9:31 am

Anh!
Cuối cung em cũng nhận ra anh không yêu em như em đang tưởng.
Em- một cô bé sống trong vỏ bọc lạnh lùng, thờ ơ với mọi đứa con trai bên cạnh,Vậy mà,khi gặp anh, với ánh mắt ấy, em linh cảm rằng"em sẽ khổ vì anh"
Nói lời chia tay, anh xin em một tình bạn.Em lắc đầu và cười trong nước mắt.Làm sao có thể chuyển những tình cảm yêu thương trong em thanh thứ tinh ban cao quý đó.Em không phải thánh để quên đi những gì đã trải qua trong cuộc tình của mình.Vậy thì hãy để tình yêu của em giành cho anh ngủ yên đi nhé,đừng khơi dậy đóng tro tàn ấy ,chỉ làm em đau khổ mà thôi.
Và ai trong cuoc đời không một lần vấp ngã phải không anh?Điều quan trọng là mình phải biết đứng dậy.Những bước đi đầu tiên sau lan vấp ngã ấy có thể khập khễnh.Nhưng thời gian sẽ giúp con người ta vượt qua và hạnh phúc ắt sẽ mỉm cười ở cuối con đường họ đang đi phai ko anh?
Em lại lang thang qua miềm ký ức để tìm lại KỈ NIỆM ngày nào.KỈ NIỆM của anh và em, của chúng ta hay giờ chỉ còn lại của riêng em.Nhớ đên anh em nhớ đến một lần yêu, một lần dại khờ và một lần hạnh phúc.
Anh!
Bỗng nhiên em muốn mình mất trí để không phải nhớ gì về những ngày qua.Em sông trong dật dờ,đau khổ,ăn năn và cả hối hận nữa.Nếu em không chọn công việc thì tình cảm ta không thay đôi thế này.Nhưng anh cung biết đó là niềm đam mê và cả hạnh phúc của em cơ mà.Có luc nào anh nhìn lại và thấy minh quá ích kỉ lăm ko?Khi buoc em chọn lựa giữa anh và công viẹc của em.Đơn giản một điều tại công viêc ấy làm em luôn ở xa anh.Nhưng em chỉ xin anh co 1 năm đẻ hoàn thành nó và trong tinh yêu em nhận thấy minh chưa bao giờ buông lơi nó như anh nói.
Anh không đủ thơi gian để chờ đợi em-thế mà em dự định mình sẽ có những ngày hạnh phúc bên anh khi em hoàn tất công trình này.
Có lẽ đó là duyên phận của chung ta,phải không anh?Anh giờ chỉ là hoài niệm buồn của em và anh đừng bao giờ gọi cho em nữa nhé.Tinh yêu bắt đầu băng tình bạn nhưng tình yêu khi chết không thể quay lại được tình ban đâu anh.Tạm biệt anh
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Left_bar_bleue5/10Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Left_bar_bleue10/10Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!   Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 12:52 pm

Bước qua 1 tình yêu để biến nó thành 1 tình bạn khi mà bạn và người ấy cảm thấy thoài mái khi chia tay nhau thôi. Bây giờ trong bạn vẫn đang còn yêu....nhưng cũng có phần thù hận trong đó nữa thì phải...nên tình yêu kia vs bạn hok thể nào trở thành tình bạn được. Bạn cug dug` buồn và cố gắg vuợt qua mọi chuyện nhé!
rua9x
Thành viên mới
Thành viên mới
rua9x

Nữ
Châm ngôn sống : ''quá khứ là một bài học,hiện tại là một món quà.tương lai là những điều kì diệu ''hãy sống tốt ngày hôm nay để gặt hái những điều kì diệu vào ngày mai.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48739

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!   Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 6:37 pm

chao ban,to da doc bai cua ban dang rui.to xin loi nhung luc to viet bai nay to chua doc bai cua ban.nhung to thay rang chuyen tinh cua ban cung giong cua to.to cung da tung yeu mot nguoi luc chia tay nguoi ay cung da noi rang tinh yeu da mat nhung chung ta van co the lam ban.co len ban nhe dung buon...con nhung dieu ki dieu dang doi minh o phia truoc.
rua9x
Thành viên mới
Thành viên mới
rua9x

Nữ
Châm ngôn sống : ''quá khứ là một bài học,hiện tại là một món quà.tương lai là những điều kì diệu ''hãy sống tốt ngày hôm nay để gặt hái những điều kì diệu vào ngày mai.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48739

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!   Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 7:20 pm

to moi dang ki dien dan ngay hom nay.bai viet cua to da chuan bi tu lau rui.nhung hom nay to moi dang ki vao dien dan.to cung chang biet noi sao cho ban hiu.chuc ban mot ngay noel vui ve nghe.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!   Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a! Icon_minitime

Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» tình bạn của tôi.....thân đến mức.....đi qua nhanh mà tôi.....không ngờ được....!!!
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Lời tỏ tình không thực hiện được!
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau