Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bupbe_xinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bupbe_xinh

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : hễ có lối đi là có bông hoa
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48441

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Left_bar_bleue0/0có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Left_bar_bleue9/10có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty_bar_bleue  (9/10)

có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty
Bài gửiTiêu đề: có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !    có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Icon_minitimeSat Dec 25, 2010 9:41 pm

Ngoài đường sao lạnh thế này ! anh biết ko bây giờ con tim em cũng lạnh lắm ! lạnh đến mức ko còn chút cảm giác nào nữa ! dù em có cố tình trốn tránh tất cả mọi sự thật khác trên đời này thì cũng ko thể phủ nhận đc rằng e ko nhớ a …. Mấy ngày hôm nay e mệt mỏi , em buồn bã , có những cảm xúc lơ đãng trong e , e ko tập trung đc vào điều gì nhất định a ạ , có 1 điều duy nhất e cảm thấy rõ nhất trong e là nỗi nhớ a da diết , nhớ a nhưng e biết đó là 1 nỗi nhớ vô vọng thôi…sẽ ko có 1 niềm tin nhỏ nhoi nào đc thắp lên và …e sẽ ko thể trông mong vào bất cứ 1 niềm hi vọng nào về a cả ! a bây giờ đã ở rất xa e rồi , xa đến mức e ko còn cảm nhận đc cuộc sống của a , bước chân của a , con người a, e ko còn sự giao cảm đó nữa… những lúc buồn và nghĩ về a e tưởng tượng e tưởng tượng ra rất nhiều ,tưởng tượng anh đang làm gì đag ở đâu , và tưởng tượng đến những hành động rất tự nhiên trong anh trc kia , e cứ nghĩ là a đag cười đag nói và đag sống rất thoải mái và hạnh phúc , e ko nhầm đúng ko a ? e biết chúng ta đã thật sự mất nhau r , e biết a giờ đã ở 1 cuộc sống rất xa với cuộc sống của em và cũng có thể trong an hem ko còn là gì nữa … nhưng tại sao đôi khi em cứ thế này, cứ mong đợi, mơ hồ và viển vông…thời gian đúng là thời gian đã chữa lành rất nhiều vết thương trong em, nó kéo em về với cuộc sống mà em cần phải sống, nó làm em nghĩ về tất cả dịu dàng và bình yên hơn , nhưng đã gần 8 tháng nay r dường như cảm giác về a trong e vẫn chưa thay đổi ! có chăng sự thay đổi duy nhất mà e biết đc đó chỉ là cái cách em ép mình nghĩ rằng sẽ ko bao giờ đc hi vọng tình yêu đó qay trở lại nữa, sẽ ko đc mong những điều ko có nữa, chỉ là như thế thôi ! em luôn nói với mọi người rằng cuộc sống của em bây giờ rất vui, rất thoải mái, và yên bình … đúng là như vậy thật ! e chẳng thiếu thốn gì cả ! thứ duy nhất mà em thiếu có lẽ là niềm 1 tình yêu mới ! có rất nhìu người tốt với em ! đến với em ! và em cảm nhận đc sự chân thành trong họ ! nhưng chẳng có ai làm em cảm thấy em đag rung động và tin ! em ko tin đc nữa ! e luôn sợ ! luôn sợ rằng nếu e chấp nhận tình cảm đó rồi hạnh phúc và rồi 1 ngày nào đó em có lại bị mất họ như em đã mất a ko ! mọi thứ đã ko còn nguyên vẹn nữa rồi ! tất cả tất cả những mơ mộng và êm đẹp trong suy nghĩ của e trong tưởng tượng của em đã tan biến theo a ra đi r …! Em vẫn cứ 1 mình thôi ! lặng lẽ và cô đơn ! nhìu lúc em 1 mình lạc lõng giữa niềm vui của bạn bè ! vì chúng nó có người yêu, tất cả những vui buồn trong cs đều đc chia sẻ , mùa đông lạnh nhưng vẫn đc đi chơi với ngy, r hạnh phúc và hi vọng rất nhìu , dự định và suy nghĩ cho tương lai, nhìu lắm … e vẫn nghe vẫn tâm sự cùng chúng nó , thậm chí lúc đó e còn nhận ra mình cũng rất vui khi cảm nhận đc tình yêu đag lớn lên trong họ nhưng…khi chỉ còn có 1 mình e biết e ko có gì cả ! cứ mỗi lần như thế e lại tự nghị lực hơn, e nhìn thẳng vào cuộc sống của e và rồi lại bước qa và vẫn mỉm cười ! ngay lúc này ko biết e đag làm cái gì thế này , đag viết ra những gì thế này nhưng thôi kệ ! dù có thể a sẽ chẳng bao giờ biết đâu nhưng vì e ko giữ nổi tất cả trong long đc nữa nên đành phải viết ra … e qen với việc tự mình đi qa tất cả những vui buồn rồi nên dù có như thế nào có lẽ e cũng phải chịu đc ! e nhớ a ! ngay lúc này a đag ở đâu, đag làm gì , a có vui k ? e cứ như 1 con ngốc khi cố gắng nghĩ về a , cố gắng nghĩ về 1 con người ko còn yêu mình nữa ko còn tồn tại trong cs của mình nữa ! em mất a lâu r ! a đã ko còn là a của 1 năm trc nữa r, tại sao tại sao e ko qên đi ! e đã tự nhủ hãy coi a như 1 người xa lạ, hãy qên tất cả đi, và ko bao giờ đc phép nghĩ về a dù chỉ là ý nghĩ thoáng qa, e đã xác định đc điều đó r cơ mà tại sao tại sao hôm nay em lại khóc lại khóc và lại nghĩ ! mùa đông ! em sợ cái cảm giác này ! sợ lắm ! vì cũng mùa đông này ! chỉ 1 năm trc thôi e đag rất hạnh phúc, đag đc ở bên a, đag đc sống 1 cuộc sống dù ko trôi chảy nhưng hạnh phúc , e đc yêu và đc che chở , đc là chính mình , đc ở bên 1 người mà e yêu hơn cả cuộc sống của mình ! e chỉ là 1 con ngốc thôi ! e là 1 con ngốc vì e qá mộng mơ ! e đã luôn nghĩ đến những điều qá xa vời, để rồi e lạc mất mình và lạc mất cả a nữa ! e chẳng thể trách a gì cả vì chính a đã nói rằng a ko yêu e ! rằng a lợi dụng e! lúc đó e cay đắng e như ko thể tin nổi vào tai mình tưởng rằng ko thể đứng vững trên mặt đất này nữa ! nhưng đúng là kể từ sau hôm đó e biết a chỉ là 1 cơn gió , a đến và bay đi thật rồi , làm sao e có thể nắm giữ đc những gì vô hình như gió ! e chỉ là e thôi ! 1 con ngốc qá yêu a và qá đa cảm !
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51967

có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !    có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Icon_minitimeSat Dec 25, 2010 10:22 pm

..Chị hiểu nỗi lòng em lúc này, đúng là quên 1 ng mà mình yêu ko dễ chút nào phải ko? Em cũng đừng tự trách mình, tyêu ko có lỗi, và em càng ko có lỗi khi em yêu 1 ai đó, tất cả chỉ là ko như mình mong đợi thôi, ít ra em còn có điều để nhớ đến, chị tin dù có buồn, có đau khổ nhưng những gì đã trải qua sẽ ko làm em hối tiếc.Hãy can đảm để bước qua em nhé, coi đó như 1 giấc mơ trong đời mình, em hãy lưu giữ những khoảnh khắc đẹp bên ng ấy cho riêng mình.Tgian sẽ làm lành vết thương dù ko nguyên vẹn, nhưng chắc chắn có 1 lúc nào đó khi ngoái đầu nhìn lại em sẽ lại mỉm cười.Cố lên em nhé.hp sẽ mỉm cười với em
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !    có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Icon_minitimeSun Dec 26, 2010 6:59 pm

chị huể cảm giác của em bây giờ vì chị cngx đã từng trải qua giai đoạn này!hâu chia tay khi mà ta vần còn yêu anh ấy!thật khó để quên đi những cảm xúc về tỳnh yêu nhưng mà em ạ!cái gì qua thỳ để nó qua đi!đừng níu nó lại!để hnàh hạ chính những cảm xúc của em!hãy mở lòng mình!cuộc sống còn những điều tốt đẹp hơn nhìu!mạnh mẽ lên em nhé!em gái cùng quê!
bupbe_xinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bupbe_xinh

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : hễ có lối đi là có bông hoa
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48441

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Left_bar_bleue0/0có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Left_bar_bleue9/10có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !    có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Icon_minitimeSun Dec 26, 2010 10:57 pm

cảm ơn các sis nhìu lém !
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56381

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Left_bar_bleue5/10có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Left_bar_bleue10/10có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !    có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 5:40 am

cố lên bạn ơi! tình yêu luôn là vậy mà....khi trải wa 1 mối tình không trọn vẹn...ta sẽ mất đi niềm tin nơi những người đó...vì chúng ta yếu đuối nên chúng ta hay vơ đũa cả nắm...cho rằng đàn ông rồi ai cũng sẽ vậy cũng sẽ bỏ rơi ta mà thôi. Nhưng bạn biết không tình yêu vốn là điều diệu kì, dù ta đã từng đau khổ vì tình yêu...nhưng khi gặp được người con trai hợp vs mình ta cũng sẽ lại yêu thôi mà. Cố gắng quên đi quá khứ mà nhìn về tương lai nhé!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !    có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !  Icon_minitime

có thể anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em nhưng xin anh đừng rời khỏi suy nghĩ của em !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những câu chuyện về cuộc sống
»  Những điều giản đơn của cuộc sống
» những điều không thể quên trong cuộc sống?tôi và bạn cùng phấn đấu
» hãy bế em ra khỏi cuộc đời anh..!@
» Cuộc đời và khói thuốc...!