Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những phút giây kỉ niệm

Go down 
tinhnguyenhuu.90
caihuuthanhvn
dongsongbuon_2004
honghanh_kt3
boymember
kelapdicodon
hellangel
littlecat
nguoixuso
mr do toi
VoTinh_it'sme
HÀN PHONG
whitecat87
CanhChimCoDon
Thanh Diệp
Sky.Alone
bassluck
Anh Hâm
dolley Nguyen
vit_con_online
haclong137
bachlong139
thiên hạ đệ nhất công tử
comay1511
Trần Thị Bảo Ngọc
29 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Next
Tác giảThông điệp
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53219

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue100/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue1000/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 6:14 pm

Suỵt! mọi người ơi, đây là box nhký, hem fải tán chiện. haclong hư nhá, dẫn dắt đàn e đi sai đường lạc lối thía là hem dc đâu đó geek
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54210

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 6:33 pm

dolley Nguyen đã viết:
Suỵt! mọi người ơi, đây là box nhký, hem fải tán chiện. haclong hư nhá, dẫn dắt đàn e đi sai đường lạc lối thía là hem dc đâu đó geek
Sorry Mod nha , Các bạn nghe Mod nhắc nhở chưa đó ....Chạy thôi anh Bạch long ơi pale
http://http//:vietgiaitri.com.vn
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51241

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue10/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue0/0Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 9:52 pm

sac...ai là đàn em của thèng ku hac vậy? Thèng ku hac là đàn em của thèng ku bach này nhé....
Em chạy được hem vậy N ?để anh ẵm em chạy nhé!...hihi....
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 10:23 am

Những ngày dài kế tiếp ...........Trời cứ lạnh ....Cái lạnh như đóng băng .....Mình vẫn mong ước mình sẽ mau khoẻ lại ...Mình biết hàng ngày nhiều công việc vẫn đang chờ đợi mình.......Nhưng sao mãi không khỏi thế này hả trời pale ..
Có những đêm lạnh buốt không nhắm mắt được , hình ảnh của anh cứ hiện về làm tim mình đau nhói ....Cố quên mà sao em không quên được
bản nhạc anh và em hay nghe đây nè ....Nghe cùng em trong đêm lạnh giá này anh nhé ....Em nhớ anh vô cùng ...

[You must be registered and logged in to see this link.]
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeWed Feb 09, 2011 9:15 pm

Chỉ còn 6 ngày nữa là Sn của em rồi, Dù năm tháng có qua đi em vẫn ko thể nguôi ngoai, khi em còn nhỏ anh thường nói với em , mỗi lần Sn em anh sẽ mua cho em những con thú nhồi bông để đông về em cảm thấy ấm áp hơn, em cười nói mỗi năm 1 con thú em phải xây nhà nhiều tầng để chứa đấy, vậy mà 7 năm rồi , số thú bông anh mua vẫn thế, 7 năm nay quà Sn cho em là nước mắt của em , em biết anh sẽ không vui vì mọi cố gắng của anh dành cho em vẫn không thể khác, Khi em còn bé nhỏ anh không yên lòng mỗi khi em đi đâu đó , anh nhắc nhở em cẩn thận, khi em chuẩn bị hết cấp 3 anh sợ em đi học sẽ ko tự lo cho mình được, nhưng 7 năm qua rồi em đã tự lo cho chính em mà không có anh bên cạnh, dù em đánh đổi bằng nhiều nước mắt , em vẫn đứng dù có đôi lúc không vững đâu anh

Biết anh giận em vì em không nghe lời anh, đã 7 năm rồi em không tin mình sống được , nhưng em vẫn sống vẫn thắp nén hương thơm cho anh mỗi khi gần đến ngày Sn của em

Anh thấy không ? khi còn nhỏ em hay bệnh , mẹ nói em sống trên thuốc, còn anh thì nói nêú cân thuốc lên với em thì thuốc em dùng nặng hơn số kí của em , Vì như thế nên em đã không muốn ai khổ vì em, cả anh cũng thế anh sợ em là gánh nặng của anh nên anh đã tránh em mà ra đi

Sinh nhật này em có vui không anh? em tin nếu anh vui em sẽ vui hơn đấy , nhưng anh hứa với em anh phải ngủ thật ngon đấy nhé

Cuối năm nay em lạnh càng thương anh lạnh hơn , em gửi thú nhồi bông cho anh ấm hơn nhé

Hãy vui lên cùng em trong nyày sinh nhật của em nhé Thái Sơn

Dù sau này có ra sao em vẫn luôn bên anh

Nhớ anh nhiều lắm , Thái Sơn của em
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 7:32 am

Cũng đã lâu rồi , em không viết gì cho em cả, hôm nay ngồi nhìn diễn đàn em chợt nghĩ đến thành công của mình anh nhỉ
Em còn nhớ khi bắt đầu chính thức hoạt động cho dd theo ý kiến của anh Lucky em có nói với anh em phải qua bên Vnthutinh 1 thời gian vì bên đó tên miền rất đẹp mà lượng khách truy cập quá ít, em tiếc lắm , anh còn hỏi em Vnthutinh là gì nó ở đâu phải không Quang Tùng?
Thời gian cứ trôi đi còn anh cứ âm thầm lặng lẽ đi bên em , Hồi đó em còn nhớ lắm người chào đón em nhất là Hoàng Tuân rồi Thanh Diệp , sau đó đến Bach Long người em quý anh hỏi em vì sao quý Bach Long , em đã nói vì Bạch Long buồn hơn em pale Rồi đến Hắc long người cũng hay reply những bài em viết rất vui làm em cũng nán ở lại Vnthutinh , Còn mèo bưởi có cái mũ quả bưởi rất ngộ em đã hỏi anh không biết Bass kiếm đâu ra con mèo ngộ thế anh ha , Bé Vịt người spam rất nhiều em có nhận xét bài viết thì ít spam thì gọi là( Spam chúa )đấy anh , vắng nhỏ đó cảm thấy buồn tênh
Rôi Chuột nhỏ xuất hiện nữa em cảm thấy như chúng ta quậy tan Vnthutinh . Em sợ lắm để Bạch Long buồn... em có nói với anh em sẽ là bạn luôn bên cạnh Bạch long lúc vui buồn cần chia xẻ
Cũng đã lâu lắm rồi thời gian Bạch Long online ko còn nhiều nữa , cảm giác mất đi 1 cái gì đó làm em cũng ít spam hơn , rồi ( Spam chúa ) cũng rời bỏ chức danh em đặt hoj âm thầm kín đáo nhưng em biết họ đang HP
Niềm hạnh phúc nhỏ bé của em là Bạch Long đang hạnh phúc không còn buồn đau vì bất cứ điều gì nữa , em cảm ơn nhất là cô bé ( Spam chúa ) đã làm cho Bạch Long không còn thời gian mà buồn nữa Wink
Thế là Vnthutinh đã có cặp có đôi hết rồi anh , Không ai còn buồn như trước nữa , Em rất vui vì em cũng không phải là người bỏ đi anh nhỉ tongue
Hắc Long Bạch Long và Bass 3 con mèo cả anh và em đều yêu quý sẽ mãi mãi vui và Hạnh phúc phải ko anh?
Sắp tạm biệt Vnthutinh rồi vì em không thích bon chen nơi ( Phồn Hoa ) như anh và em vẫn thường nói , Em âm thầm đến và âm thầm đi như anh vẫn chọc em ( là người đi xây dựng và hoà giải thì tốt )
Chúng ta chuẩn bị hành trang lên đường anh ha ^^
Anh nè bản nhạc của anh

bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue10/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue0/0Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 7:44 am

Ngọc à! sao em lại phải xa vnthutinh vậy? ai cho phép em xa dd này,anh hem cóa cho phép em đi đâu đó,em mà đi là anh giận à,anh buồn đó! nếu em muốn đi,cho anh theo với....

Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam
Châm ngôn sống : Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.
Số lần được cám ơn : 23
Điểm : 48820

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 3:59 pm

Em ah, anh đã đi cùng em trong suốt thời gian qua, đến những nơi em góp sức vào rồi lặng lẽ ra đi, nhưng anh thấy nơi này làm em vui vẻ nhất, nơi có nhiều người thật sự là bạn để em tin tưởng. Anh cũng mong em sẽ thay đổi ý kiến để mọi người ko buồn nha. Em cũng biết anh rồi đấy,anh luôn tin tưởng ở em nên mọi quyết định của em anh đều theo, em hãy làm sao cho mình thật thoải mái em nhé.
haclong137
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53392

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue0/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue0/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 6:55 pm

Em đi tìm gì vậy?

đi tìm một nơi để làm nơi đó toả sáng - rồi ra đi cho nó vụt tắt sao?

Hay em đi tìm sân khấu của em?

Em cũng thích trôi đi như một con đò không cần bờ bến sao?

rồi một ngày- con đò sẽ già nua - cũng cần có một nơi ở lại - lúc ấy - em mới chọn bến cho mình sao?

hãy để lòng mình nói - đừng để những cái khác nói.

Em có thể ra đi - để lại cho bạn bè trên 4rum nuối tiếc - em có thoả mãn vì sự nuối tiếc đó? - hay đang đánh mất chính niềm vui và nhiệt huyết của em?

Đã có rất nhiều người - đi ngang - ở lại - ra đi - trên 4rum này - và anh không biết hết tên của họ.

Em viết bài cho em hay cho mọi người? nếu em nói cho mọi người - anh nghĩ không đúng - nếu em nói cho riêng em - anh cũng phản đối - đáp án là cả hai.

Và nếu đã là cả 2 - em chia sẽ - mọi người dõi theo và đồng cảm - chia sẽ ngược với em những tình cảm - dù chỉ là ảo - nhưng em lại muốn tìm một nơi khác - để đánh mất những người bạn như vậy?

Đừng để một vài chức năng nâng cao - những lới nói của những người không đáng nghe - cái tự kỷ làm các bạn bè của em cảm thấy thiếu vắng - và thấy thiếu vắng bạn bè.

không phải thượng đế - em là Bảo Ngọc - em là thành viên - em rất bình thường - vì thế em là bạn của anh và những member khác như bạch long, bassluck, vịt con, chuột, thanhdiep,...

Có thể em sẽ đi ngang nhiều 4rum - quen biết nhiều bạn bè online - nhưng anh tin rằng em biết em thích những người nào - muốn làm bạn với những người nào - muốn ở lại nơi nào - và em đánh đổi sự trân trọng trong em bằng hai chữ " THẦM LẶNG" như vậy sao? trừ khi em đã thật sự không đánh đổi gì hết!!

Anh không giữ chân em - không muốn em bỏ 4rum - tôn trọng ý kiến của em - và góp ý cho em.

Có thể em sẽ hết thiện cảm với anh khi nói rõ ra như vậy - nhưng anh chấp nhận thái độ ấy nếu có, như forum này và bạn bè của em sẽ luôn chấp nhận em nếu lỡ em ra đi và muốn quay lại.

Mèo ĐEN xí Gái đã ký! @:-]
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 7:29 pm

mèo đen xí gái ơi! Pé nặng lời quá đó,thật sự Ngọc không như vậy đâu,Ngọc đang mang tâm sự buồn đó,hãy hiểu cho Ngọc vì Ngọc không muốn xa đ mình đâu,mà vì nguyên nhân khác
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51346

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue1/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 8:46 pm

Sao thông tin gì mình cũng biết sau cùng thế nhỉ Suspect

Lông đen xí gái nói đúng đó em. Có thể em sẽ rời xa dđ này, rồi rời xa bạn bè nhưng anh kô thể chấp nhận cái vụ em rời xa anh nhá! Anh chưa tỏ tình tán tỉnh em chưa xong mà, ai cho em đi chứ?! Thôi ngoan thì ở lại vui đùa cùng các bạn và mấy đứa em út (haclong,bachlong,quangtủn..v.v.) với anh đi. Nếu qua dđ khác mà em chắc chắn rằng sẽ vui hơn thì xin mời em cứ đi đi. Nhưng nếu em nhớ anh thì sao? king
Thấy chưa! Đừng vì những lý do nào có thể cản trở mình, chỉ có mình tự cản trở mình thui hà. Cứ xem như đó là một vài thử thách lặt vặt đi. Ví dụ điển hình như là anh nè, anh yêu em mà em có hay em nào yêu anh đâu,nhưng anh vẫn yêu em đó thôi! @:-]
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56711

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue5/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 3:22 am

Anh bass nói đúng đó chị.... ở lại vs tụi em đi nha.
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 6:56 am

nhớ ...hay quên dĩ vãng cũ nát nhàu
tại em mở quá nhiều anh ạ
từng chữ,từng câu cả thân quen lẫn xa lạ
những tháng ngày diễn đàn mình có nhau......

_st_ Suspect
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 4:08 pm

Vẫn theo dõi topic bao nỗi nhớ
Vẫn nhìn xem bao tình cảm anh trao
Vẫn còn đó mà giờ em tan vỡ
Em đau nhiều nhiều lắm đó anh
Giờ mãi mãi chỉ là những an lành
Dành cho anh , người em yêu tha thiết
Gừi bản nhạc trao nhau lời hẹn ước
Ở nơi nào mà chỉ có chúng ta

Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 8:39 pm

Khi chúng mình chia tay
Biết em rồi sẽ khóc....
Long lanh giọt lệ đài
Treo nỗi buồn rất thật

bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 8:05 am

mỗi khi chúng mình noí lời tạm biệt
Em lại thấy chết ở trong lòng một ít
Vì sao những vị thần trên cao kia
Những người luôn biết rõ nhất
Nghĩ về em ít đến thế!
Vì sao họ lại để anh ra đi....

Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 1:58 pm

Ta gặp nhau hôm nay
Phải chăng là lần cuối ?
Ngày mai ta xa rồi

Biết nói gì anh nhỉ
Ngày mai em đi xa
Bao tình thương gửi lại
Gạt từng giọt lệ sầu
Hãy cười lên anh nhé
Ta gặp nhau hôm nay
Ngày mai xa ngàn dặm...
Tình yêu ta trao nhau
Vùi sâu vào tim nhỏ
Nhớ bao kỉ niệm buồn
Gửi đầy vơi trong đó
Anh đừng hờn em nhé
Vì em mang nỗi sầu
Làm anh rơi dòng lệ
Gặp nhau hôm nay thôi
Mai rời xa đừng khóc
Hãy cố gắng mỉm cười
Chúc em đi thanh thản Wink

Gió âm thầm không nói..
Mà sao núi phải mòn
Anh không phải là chiều
mà nhuộm em đến tím
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 10:12 am

Lâu lắm rồi em lại đọc lại lá thư này, Em đã hứa nó sẽ là hành trang theo em suốt chặng đường dài, Thời gian này em sang đây em lại mang nó đi cùng nè anh

Hà nội 14/04/2005

Bé Ngọc xa nhớ !
Đầu thư anh chúc bé luôn vui vẻ và học tập tốt , qua bé cho anh gửi lời chúc sức khỏe đến gia đình
Bé Ngọc của anh ! đây là lần đầu tiên anh viết thư cho bé kể từ khi anh và bé quen nhau , bé biết không ? đây cũng là lần thứ 2 anh viết thư ( anh ngại viết thư lắm bé ạ , tại anh văn kém quá )
Hôm nhận được thư của bé anh vui lắm , càng vui hơn khi lần dầu tiên được nhìn thấy bé, lúc đó anh vui quá cứ ngối ngắm bé mà quên cả muốn nói gì
Khi nhìn thấy bé rồi anh càng cảm thấy những gì mà anh nói với bé ngày trước là đúng , bé là 1 cô gái rất có cá tính , rất tình cảm, rất mạnh mẽ , nhưng cũng hay khóc nhè ....( có đúng vậy không nào)

Việc học của bé dịp này có vất vả lắm không? mà hình như bé sắp thi học kỳ 2 rồi đúng không? thời gian này là quan trọng lắm đấy , bé hãy cố gắng lên nhé . Nếu kỳ thi này bé đạt điểm cao anh sẽ có quà cho bé
Bé à ! Công việc của anh bây giờ lại trở lại đúng với những gì mà anh mong muốn rôif , đã có lúc anh nghĩ mình không thể vượt qua được thời điểm đấy .... Nhưng anh đã làm được , anh đã vượt qua được tất cả những khó khăn đó , bé có biết vì sao anh làm được không? tất cả là nhờ có bé , những lời động viên của bé đã giúp anh rất nhiều , mỗi khi anh cảm thấy chán nản là anh lại nghĩ đến bé , nghĩ đến những gì bé nói với anh , và anh đã cố gắng vượt qua để xứng đáng với niềm tin mà bé dành cho anh
Anh cảm ơn bé nhiều lắm , khi nào gặp bé anh sẽ đền đáp lại nhưng gì mà bé đã giúp anh . Ví dụ như đưa bé đi chơi này . đi xem phim này và.....mua bim bim cho bé ăn nữa
Bây giờ cũng đã muộn rồi , để thư sau anh sẽ viết cho bé nhiều hơn , Cầu chúc những điều may mắn luôn đến với bé

Nhớ bé nhiều
NMQ
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56711

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue5/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 11:20 am

cảm động quá chị Ngọc ơi..... hạnh phúc chị nhỉ?
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống là một vấn đề Và chúng ta phải giải quyết vấn đề đó...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48546

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue4/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue9/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 11:44 am

Uh.hạnh phúc thật đấy.trên đời này chẳng ai sướng bằng lady.con trai chiều con gái nhất đó.
https://www.youtube.com/watch?v=7R5tK6WLjTc&feature=related
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 3:15 pm

vit_con_online đã viết:
Cảm ơn bé đã đọc nhé
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 7:10 pm

thư hay...! nhưng anh hem biết bim bim là cái gì? có thể nói cho anh nghe hem? :D
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63106

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 7:12 pm

bim bim là mấy cái gói snack mà mình thường ăn đó :D
CanhChimCoDon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
CanhChimCoDon

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Xin đừng yêu em nữa
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49798

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 7:22 pm

anh nào viết thư đọc cảm động ghê
mà mình đang thắc mắc là sao lại phải viết nguyên cả bức thư lên diễn đàn vậy hả bạn?
mình nghĩ cái đó là riêng tư thôi và bạn không nên làm vậy đâu đó. Wink
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51346

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Left_bar_bleue1/10Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 7:32 pm

vit_con_online đã viết:

Hay anh cũng viết thư cho em nhé! Chịu hông! :x
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những phút giây kỉ niệm    Những phút giây kỉ niệm  - Page 3 Icon_minitime

Những phút giây kỉ niệm
Trang 3 trong tổng số 11 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Next
 Similar topics
-
» Những phút giây suy nghĩ!
» Phút giây yêu thương đã qua. (caihuuthanhvn)
» Một giây, một phút, một giờ, và... cả đời..
» GIÂY PHÚT CHIA TAY
» Tự tạo một đóa hồng bằng giấy chỉ với 5 phút