Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
KrazyB
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KrazyB

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu - Hạnh phúc là giành giựt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48591

Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng! Empty
Bài gửiTiêu đề: Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng!   Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng! Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 8:59 pm

NHok kon, a lại táy máy cái trang kiemtranick.com...để check yh em koi em onl hay off...1 thằng khùng như anh, để yh em ở đó đi, del làm j` để rồi ngồi nghĩ koi h` này em làm j`? Đang đi học, đang đi chơi, đang onl hay em bên người ta nghe nta Rap...Sở thích ko giống nhau, tính tình ngang như nhau, buớng như nhau, bất cần như nhau...Mỗi lần cãi nhau là chẳng ai nhường ai...Mún làm j` thì làm, ra sao thì ra, mỗi đứa 1 góc. or nằm vùi mặt xuống gối ôm cái đt nt hét ầm lên với nhau để rồi sau đó là làm lành và chưa đầy 1 ngày sau lại chiến tranh lạnh nếu a hoặc e lỡ nói ra 1 câu làm đối phương ko vừa ý...

Haizz, yêu cũng nản, ko yêu càng nản. Lúc nói 2 đứa làm bạn. E bảo mún kể anh nghe về ng` em thích...đó là 1 thằng bạn học, 1 Rapper, còn e là 1 con nhok sống chết vì nhạc rap...A thì ko ưa cái thể loại đó...e kể, a gạt qua 1 bên "lại bắt đầu đấy" ngản ngẩm lắm đúng ko, e thích thao thao bất tuyệt về 1 bài nhạc rap e ưa...khen mún đứt lun lưỡi vì cái giọng HN ấm và rap nghe phê lòi mắt của KG...trong khi anh, lăng nhăng, vụng về, ko giữ nổi em khi e mún đi, ko ôm e đc khi e lạnh, ko chăm đc e khi e bệnh. Nhưng h` e đang onl, tuy ko chat cùng nhau, ko mail cho nhau, ko còn những dòng tin nhắn off đầy nhớ nhung như ngày nào...nhưng a yên tâm vì e vẫn khỏe, ngok của a...nta có nhắc e mặc ấm ko, mùa đông này HN lạnh lắm...bên này tuyết rơi, ngắm tuyết a nhớ e, nhưng chẳng dám nt, chẳng dám call vì anh gọi e cúp máy...
Nhok, anh nản, A hơi có chút máu nghệ sĩ trong ng`, bùn a làm thơ, viết truyện...đi lang thang dưới trời mưa...còn e đọc thơ a viết...e phán 1 câu xanh rờn "ko vần, ko hiểu"...a chỉ bít lắc đầu cười trừ thôi

lần nào HN lạnh, chat vs e e cũng kêu e đang bệnh...trời lạnh mà đi học mặc áo phông vs 1 cái áo khoắc...chịu sao nổi hả nhok kon kia...a lo lắm nhok bít ko, e đoảng ko để đâu cho hết, đi xe thì 10 lần e tông nta tới 9 lần...thử hỏi a yên tâm làm sao đc...

Nhưng h a vs e đâu còn j` nữa đâu
1 phút xa nhau ngàn phút nhớ....Nhưng a dám tin 1 điều. nhok chẳng nhớ tới anh. HP nha cô pé, nhật ký của a sẽ còn viết về em dài dài...
Yêu ngok nhiều!!!
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Điểm : 48559

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng!   Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng! Icon_minitimeFri Jan 07, 2011 12:51 pm

anh ui sao anh lại zong em the, cung~ con co ng` zong tam trang cua em ak Crying or Very sad
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56439

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng!   Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng! Icon_minitimeFri Jan 07, 2011 2:32 pm

thời gian qua mọi vết thương sec lành nhưng vết sẹo thì còn mãi??????????
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Điểm : 48559

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng!   Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng! Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 6:13 pm

biết vaqayj nhưng phải vượt qua chứ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng!   Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng! Icon_minitime

Vẫn nhớ, vẫn yêu vẫn thương - nhưng ko chờ đợi và mơ mộng!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có chút ngọt ngào, có chút bình yên, có chút yêu thương, nhưng mong manh lắm! Hạnh phúc là gì hả Anh?
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Yêu thương mong manh
» Những mong ...anh là sóng biển
» Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H