Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh phúc thoáng qua

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
songcodonpk
Thành viên mới
Thành viên mới
songcodonpk

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : moi thu tren doi du tot hay xau deu phai chap nhan va co gang vuot qua_co gang di tim 1 hanh phuc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hạnh phúc thoáng qua Left_bar_bleue0/0Hạnh phúc thoáng qua Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hạnh phúc thoáng qua Left_bar_bleue0/0Hạnh phúc thoáng qua Empty_bar_bleue  (0/0)

Hạnh phúc thoáng qua Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc thoáng qua   Hạnh phúc thoáng qua Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 10:04 pm

em!!!!!!
vậy là ngày mai anh đã phải xa em thật rồi.Anh không biết nói gì đây,lòng buồn lâng lâng với bao nhiêu cảm súc khó tả
vậy là từ ngày mai chở đi anh và em mỗi người 1 phương trời rồi đấy,em có buồn không, đêm nay em có ngủ đc không hay em cũng đang thao thức như anh vậy.
Đêm nay anh cảm thấy thật màn đêm thật giá lạnh chứ k ấm áp như những đêm mà có em trong vòng tay.
Lòng dặn lòng đừng buồn nhé mình xa em cũng là do cuộc sống sô đẩy thui mà,dặn lòng là như thế nhưng tại sao những giọt nước mắt chát đắng kia cứ lạnh lùng rơi vậy.
Mai anh phải xa em thật rồi, sẽ chẳng còn được ôm em trong vòng tay ấm áp này nữa, sẽ không còn cảm thấy hơi thở ấm áp và những nụ hôn nồng nàn mà chúng mình chao nhau của những đêm hẹn hò nữa.
Định mệnh đã mang em đến bên anh giữa lúc anh cảm thấy thất vọng nhất,giữa lúc mà anh cảm thấy mình đang mất niềm tin vào cuộc sống này,trái tim anh đóng lại và lạnh giá hùa theo mùa đông lạnh lẽo này thì em như 1 thiên sứ đã đến sưởi ấm cho trái tim anh,đã mang lại cho anh niềm tin và sự hi vọng.
Và cuối cùng anh đã ngã vào vòng tay ấm áp ấy đã mang con tim đã 1 lần tưởng rằng tan nát trao tặng cho vị thiên sứ đi ngang đời anh.Tình yêu chúng mình thật đẹp thật vui,những tưởng rắng nó sẽ là vĩnh cửu nhưng sự thật và cuộc sống như quỷ dữ luôn luôn muốn phá vỡ hanh phúc ấy,và cuối cùng thì chúng mình đã thua,cuộc sống đã mang anh phải xa em thật rùi.
Em có buồn không? có cảm thấy cô đơn không em? có cảm thấy ghét anh không em?
chỉ vì muốn theo đuổi ước mơ được tiếp tục học hành mà anh chấp nhận đánh mất hạnh phúc của mình.
Anh quá nhẫn tâm phải không cún con yêu dấu của anh, thật lòng anh không muốn đâu nhưng hãy hiểu cho anh nhé,cuộc sống mà.......
Gía như định mệnh không cho anh gặp em thì có phải ngày hôm nay không ai phải buồn phải khổ đúng không em? giá như anh ở nhà và không đi chơi xa như thế này thì chắc hôm nay anh không phải cám thấy khó sử và đau khổ như thế này đúng không cún con
Gía như em đừng đến và sưởi ấm mang lại cho anh niềm tin thì hôm nay anh không cảm thấy ân hận và khó sử như thế này
Cún con biết không những ngày tháng bên em là những giây phút anh cảm thấy hạnh phúc và bình yên nhất,nhưng cuộc vui nào rồi cũng đến lúc tàn,ngay khi anh nhận được giấy báo chúng tuyển đại học thì anh cảm thấy hạnh phúc của anh đang bị đe dọa thật rồi...
Thời gian cứ lặng lẽ trôi qua, cái gì đến rồi cũng phải đến,vậy là ngày mai anh đã nhập học thật rồi anh phải xa em thôi,giá như cuộc sống cho anh ở gần em thì tốt biết bao,nhưng quê anh và quê cún không thể tính bằng cái nhìn được nó là cả 1 khoảng cách tưởng chừng nhơ vô tận.....
Nếu bố mẹ anh không làm ăn ở quê của em mà anh cũng không lên chỗ bố me chơi thì hôm nay đâu phải ngập ngừng lời chia tay....
Dù không muốn nói ra cho đau lòng nhau đâu nhưng cún ơi! nếu anh không nói ra thì chỉ làm cún thêm khổ mà thôi,nếu cún chờ đc anh thì sao chúng mình cũng chẳng có tương lai gì,người ta nói xa mặt cách lòng mà, thời gian trôi qua xa cách nhau chúng mình có thể chọn lòng thủy chung với nhau hay không,có thể cún thủy chung nhưng cũng có thể anh thay lòng hoặc ngược lại anh thủy chung cún thay lòng đổi dạ thì sao? không yêu đc rồi có khi còn hận nhau nữa...sồng trên đời không ai nói trước đc điều gì cả
Hay sem tình yêu của chúng ta những ngày qua chỉ là 1 cơn gió thoáng qua cuộc sống phức tạp này thôi cún con nhé..hãy hiểu cho anh thật lòng cả anh và cún chẳng ai muốn như vậy đâu....nếu có trách thì hãy chách địnhmeenjhj tại sao mang em đến bên anh làm gì rồi lại để anh xa em
Cuộc sống này thật chớ trêu phải không cún? Nhưng mà đành phải chấp nhận thôi cún ơi! chúng mình biết làm gì hơn nưa đây? chỉ còn biết thững thờ mà làm theo số phận đã an bài mà thôi
Anh sẽ mãi mãi nhớ người con gái đã đi qua đời anh và mang lại cho anh niềm tin vào tình yêu và cuộc sống,đã làm cho anh lành đi vết thương lòng của mối tình đầu....
Sẽ chẳng bao giờ anh quên nàng thiên sứ xinh đẹp đã lôi anh ra khỏi bóng tối
Anh tin rồi hạnh phúc sẽ đến bên em thôi người con gái chung tình...
Anh sẽ coi những ngày tháng bên em như 1 món quà nhỏ bé mà tạo hóa đã ban tặng anh...
Anh sẽ gạt nước mắt và mỉm cười tin tưởng ở tương lai cám ơn tát cả nhưng gì mà em đã làm cho anh hãy con anh nhu 1 cơn gió đi qua đời em nhé.....và anh cũng sẽ coi em như 1 hạnhphúc thoáng qua trong cuộc đời anh..tạm biệt em tạm biệt tình yêu của anh
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hạnh phúc thoáng qua Left_bar_bleue5/10Hạnh phúc thoáng qua Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Hạnh phúc thoáng qua Left_bar_bleue10/10Hạnh phúc thoáng qua Empty_bar_bleue  (10/10)

Hạnh phúc thoáng qua Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc thoáng qua   Hạnh phúc thoáng qua Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 5:07 am

Xa mặt cách lòng...đôi khi cũng chả nói trước được điều gì. Chỉ mong rằng bạn sẽ đưa ra quyết định đúng đắn cho cuộc tình của mình...chưa thử thì sao bạn biết là mối tình này sẽ không kéo dài dc bao lâu?...tại sao bạn thử hok chờ 1 thời gian nhỡ may hai bạn vẫn yêu nhau như xưa thì sao?

Hạnh phúc thoáng qua
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc thoáng qua...
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI