Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3)

Go down 
vit_con_online
tuyetroimuahe_198
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54379

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Left_bar_bleue10/1thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Left_bar_bleue10000/1thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3)   thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 1:07 pm

stop spam bạn ơi!
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48629

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3)   thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 1:14 pm

chaj co j la sp dau noi chuyen thoi mak
rynnguyen1995
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
rynnguyen1995

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống là phải vươn lên
Điểm : 48011

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3)   thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 13, 2011 8:05 pm

xin lỗi các bạn, bài viết này do chính mình viết trong một lần kiểm tra bài viết số 3. Bài viết này mình được cô chấm 10 điểm. Trong đêm ấy, mình đã khóc đã khóc thật nhiều trước hình ảnh người cha của mình. Bởi vì ngày hôm ấy mình gặp một chuyện buồn, mình không những buồn về" cơm , áo, gạo, tiền" mà mình còn buồn về gia đình nữa, chưa một lần được gặp mẹ. Sinh ra được 2 tháng tuổi mình đã được ba mình nhờ bà nội và cô nuôi dưỡng. Lên được 2 tuổi thì người cha qua đời bởi một căn bệnh tim mãn tính. Sống từ đó tới bây giờ với bà nội, những lúc ấm ức, buồn tủi mình không khóc được. Bởi vì mình sợ bà nội nghe mình khóc thì lo lắng làm ảnh hưởng đến sức khoẻ của bà. Mình đã giấu những tiếng khóc, tiếng thở dài vào bài viết văn trong 2 tiết của mình gửi đến người cha thân yêu. Mình hy vọng cha sẽ nghe những lời mình viết ra. Mình tin mình sẽ thực hiện được ước mơ của mình. Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của mình nha rabbit
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Điểm : 48629

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3)   thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 13, 2011 9:39 pm

ua~ nho la minh ghi trich mak chu dau phai la minh noi minh sang tac dau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3)   thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3) - Page 2 Icon_minitime

thư gủi ba ( của một học sinh lớp 10a3)
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Sinh viên mua quà gì vừa ý nghĩa vừa tiết kiệm cho ngày sinh nhật bạn?
» Một nữ sinh lớp 8 sinh con sau khi bị làm nhục
» Chúc mừng sinh nhật các member có ngày sinh nhật trong tháng 5, mọi người cùng chúc mừng nào
» Sự hy sinh cao cả
» Sinh nhật Mẹ con !!!!!!