Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chia tay nhe - nguoi yeu cua em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
chia tay nhe - nguoi yeu cua em Left_bar_bleue10/10chia tay nhe - nguoi yeu cua em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
chia tay nhe - nguoi yeu cua em Left_bar_bleue10/10chia tay nhe - nguoi yeu cua em Empty_bar_bleue  (10/10)

chia tay nhe - nguoi yeu cua em Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay nhe - nguoi yeu cua em   chia tay nhe - nguoi yeu cua em Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 1:02 pm

Tình yêu của chúng mình có thực sự xuất phát từ tình cảm chân thành không anh nhỉ? Chỉ biết rằng khi quyết định xa anh em rất buồn. Em thấy mình cũng như bao người được yêu và rồi lại để mất, em đã hỏi mình rằng giá như ngày đó em cương quyết từ chối anh thì giờ em đâu phải buồn? Nhưng để làm gì đúng không anh! Tình yêu là cái gì đó người ta không thể muốn chối bỏ là bỏ được khi mà nó đến, em cũng vậy đó.

Anh và em chưa có nhiều kỷ niệm ngoài những gì còn lưu lại trong trái tim và tâm trí em, có lẽ vì chúng ta ở cách xa nhau. Nhưng anh biết không mỗi ngày qua đi lại đong đầy trong em bao nỗi nhớ về anh vậy thì làm sao đây hả anh? Em phải để nó vào đâu khi sắp xếp hành trang để ra đi?

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
phuongthu8791.ctk8a@gmail
Thành viên mới
Thành viên mới
phuongthu8791.ctk8a@gmail

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : song la phai phan dau
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48305

chia tay nhe - nguoi yeu cua em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay nhe - nguoi yeu cua em   chia tay nhe - nguoi yeu cua em Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 3:37 pm

khi đã yêu thì không phải nói chia tay là chia tay dc va cũng không phải là chia tay rối có thể xóa mờ dc hình ảnh của người ấy trong trái tim mình
khoảng cách về địa lí không wan trọng, wan trọng là cự ly giữa hai trái tim mà bạn
nên hai người ở xa nhau thì đó không phải là lí do đâu.

chia tay nhe - nguoi yeu cua em
Trang 1 trong tổng số 1 trang