Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy nghe em nói dù chỉ một lần

Go down 
hphong.hnoi
comay1511
6 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48966

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Left_bar_bleue0/0Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Left_bar_bleue0/0Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Empty_bar_bleue  (0/0)

Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 11:13 am

Mình chưa bao giờ gọi nhau là anh em hết,Kiên nhỉ?Mặc dù em nhỏ hơn Kiên đến 2 tuổi nhưng ngay từ đầu chúng ta quy ước mình chỉ là bạn và nên xưng tên.
Có lẽ vì thế mà chuyen tình cảm mình không phát triển lên nữa,bởi trong mắt anh em luôn là người bạn thân thiết.
Anh có thể ngồi hàng giờ bên cạnh em để kể em nghe về cô bnạ mới vào cơ quan hay cô bạn nào anh mới quen.
Anh cũng có thể cùng em lang thang khắp phố phường Hà Nội.
Anh có thể dẫn em đi cùng anh trong các buổi liên hoan,hội hop với ban bè
Nhưng chỉ có thể giới thiệu em là bnạ mà thôi-bạn thân nhất đấy chứ.
Em không biết tại sao em lại im lặng lâu đến thế mà có lẽ khi nói ra tình cảm thực của mình thì em lại sợ mất anh.Cái cảm giác ấy khiến em luôn sống trong sự đối phó và đè nén cảm xúc của mình.
Nhưng giờ đây,em cảm thấy mình cần phải nói cho anh biết ,vì em không còn đủ thời gian để chần chừ hơn nũa.
những ngỳa tháng rong chơi của chúng ta sắp kết thúc rồi.
Ba me bảo em nen nghĩ đến chuện lập gia đình đi vì em cũng đã bước qua tuổi 26
Giờ anh vẫn chưa có bạn gái nên em hy vọng mình có thể ở vị trí ấy chứ?
Anh hãy nghe em noi nhe,tiéng nói từ tận con tim của e-EM YÊU ANH
Cung có thể anh bảo em hay đùa và không tin em đâu nên em nghĩ viết mail này anh đọc và suy nghĩ về những gì em đối với anh-nó vượt quá giới hạn của một người ban thân đấy chứ.
Em sẽ chờ tin của anh.
Hãy trả lời em bằng một sự thật nhé,em nghĩ mình đã nói ra thì cũng sẽ chấp nhận dc câu trả lời của anh
hphong.hnoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : tự tin là bước đầu trên đường thành công
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 51832

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Left_bar_bleue5/10Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Left_bar_bleue5/10Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 11:33 am

Nghe bạn kể mình hiểu bạn nam kia có tình cảm với bạn đó, không phải chỉ đơn thuần coi bạn là "bạn thân" đâu bạn à. Khi nhận được mail của bạn hẳn người đó sẽ rất vui nhưng họ sẽ không trả lời bạn ngay đâu. Bạn hãy im lặng và chờ câu trả lời tốt đẹp của họ bạn nhé!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51226

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Left_bar_bleue10/10Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Left_bar_bleue1/10Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 3:04 pm

Tình yêu này thật đẹp và có chút lãng mạn theo cái riêng của nó nếu bạn và người đó trở thành 1 đôi. Theo mình nghĩ anh ta cũng có tình cảm với bạn đấy. Đúng rồi đó! hít thở thật sâu và chờ đợi câu trả lời sớm nhất bạn nhé! Chúc bạn thành công!
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56439

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 5:58 pm

đúng là anh ta cũng có tình cảm với bạn nhưng ko chắc đó là tình yêu
bạn cũng can đảm lắm khi nói ra những gì đang nghĩ trong long f
anh ấy đã đọc đc những gì bạn viết chưa?
chúc bạn có đc câu trả lời mình mong muón
mình thích tính bạn dám làm dám chịu
can đảm và khá cá tính đấy........................
Cóc Nhỏ
Thành viên mới
Thành viên mới
Cóc Nhỏ

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : cứ sống kệ đời
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50435

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 9:44 am

Cũng khá lâu rồi tư khi bạn gửi mail này cho anh ấy. Bạn đã nhận được câu trả lời chưa vậy. Bạn đã can đảm nói lên nhưng suy nghĩ và tình cảm của mình, tớ tin rằng bạn sẽ có câu trả lời làm bạn thật vui đó. Mình tặng bạn câu này nhé: Khi bạn gặp một ai đó mà bạn cho rằng rất quan trong đối với bạn, chỉ để cuối cùng bạn nhận ra họ không bao giờ thuộc về bạn và bạn là người phải ra đi. Nhưng khi một cánh cửa đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra, điều quan trọng là bạn đừng chờ đợi cánh cửa đã khép lại nữa và hãy đi tìm cánh cửa đang mở ra với bạn. Hãy Cố Gắng.
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48966

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitimeFri Apr 08, 2011 9:10 am

Cóc nhỏ đã viết: "Khi bạn gặp một ai đó mà bạn cho rằng rất quan trong đối với bạn, chỉ để cuối cùng bạn nhận ra họ không bao giờ thuộc về bạn và bạn là người phải ra đi. Nhưng khi một cánh cửa đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra, điều quan trọng là bạn đừng chờ đợi cánh cửa đã khép lại nữa và hãy đi tìm cánh cửa đang mở ra "
Cảm ơn sự chia sẻ của bạn nhé.
Thật đáng buồn là mình không nhận dc câu trả lời như mong đợi.Anh ấy mãi xem mình là người bạn gái thân thiết,anh ấy cũng biết những tình cảm mình đối với anh.Nhưng a nói ko thể tiến xa hơn nữa,mãi mãi mình chỉ là người bạn,người em của anh mà thôi.Nếu mình không chấp nhận dc điều này thì a ấy sẽ ko xuất hiện trong cuộc sống mình nữa để mình có thể quên a.
Nhưng mình nghĩ mình đã can đảm nói thì cũng chấp nhận dc điều này dù nó làm mình buồn thật buồn.
giờ tụi mình vẫn là bạn của nhau như ngày nào
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitimeWed Apr 13, 2011 8:10 pm

comay1511 đã viết:
i.Anh ấy mãi xem mình là người bạn gái thân thiết,anh ấy cũng biết những tình cảm mình đối với anh.Nhưng a nói ko thể tiến xa hơn nữa,mãi mãi mình chỉ là người bạn,người em của anh mà thôi.Nếu mình không chấp nhận dc điều này thì a ấy sẽ ko xuất hiện trong cuộc sống mình nữa để mình có thể quên a.
Nhưng mình nghĩ mình đã can đảm nói thì cũng chấp nhận dc điều này dù nó làm mình buồn thật buồn.
giờ tụi mình vẫn là bạn của nhau như ngày nào
Cảm phục bạn đấy Comay , bạn chấp nhận làm bạn , làm em để đuợc ở bên cạnh người bạn yêu quý, mình biết bạn phải kìm nén rất nhiều cảm xúc thật của lòng , hãy cố gắng bước tiếp bạn nhé , chúc bạn sẽ gặp được hạnh phúc thật sự của mình
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghe em nói dù chỉ một lần   Hãy nghe em nói dù chỉ một lần Icon_minitime

Hãy nghe em nói dù chỉ một lần
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» nói anh nghe nè
» Cho tôi khóc đêm nay ....
» Nghe cha dạy con gái
» Nghe em nói nè...!