Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha

Go down 
haclong137
bachlong139
Anh Hâm
Trần Thị Bảo Ngọc
--_--z ngỐc z--_--
vit_con_online
thiên hạ đệ nhất công tử
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue10/1Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue10000/1Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (10000/1)

Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:11 am

được 2 phiếu nhưng vì chỉ có 3 phiếu bầu nên bảo ngọc nhà ta lại được vinh dự được đem lên thớt lần thứ 2...hì hì...vì thế mong mọi người chém nhiệt tình hơn nữa nha
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue5/10Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue10/10Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (10/10)

Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:25 am

Chị Ngọc yêu dấu ơi.......khai đao trước nha`.
Như thường lệ chị hãy làm 1 cái lý lịch đi nào....và cũng đừng quên đem theo hình nhá....hihi
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Tâm trạng : aggressive.gif
Nam
Châm ngôn sống : đừng kiềm nén cảm xúc..hãy nói thật lòng mình..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48569

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:41 am

à à..hohohoho..ngọc của anh lên thớt rồi àh.. :x ..anh cũng mún tham gia..chém một phát.. híahía.... :D
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:22 am

Hix , mới bị chém mà sao Hoàng Tuân lại đưa lên chém lại thế ..
Bé Vịt khai đao chém chị nhát đầu tiên hả , nhớ đó nha tongue

Lý lịch trích ngang , trích chéo, của chị nè Vịt
Họ tên : Trần Thị Bảo Ngọc
Ngày sinh : 15-02-1988
Quê quán : Nam Định City
Ngành nghề đã học : Kế Toán và pháp lý nhà nước
Công việc đang làm : Quản lý công ty
Sở thích: Nghe nhạc buồn , đọc truyện tranh , xem hài

Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha VietGiaiTriCom-35742-1275440557

Tấm hình đi tổng kết năm trước các công ty đấy bé Vit
http://http//:vietgiaitri.com.vn
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:25 am

ooo ..á..ngọc đấy àh.. :x ... lần này ngốc quyết tâm cưa đổ... Twisted Evil
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue5/10Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue10/10Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:26 am

Chị Ngọc xinh gái quá đi à..... sunny à chị Ngọc ơi mai mốt 2 chị em mình tổ chức SN chung vs nhau nhé!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:27 am

--_--z ngỐc z--_-- đã viết:
ooo ..á..ngọc đấy àh.. :x ... lần này ngốc quyết tâm cưa đổ... Twisted Evil
Cứ tự nhiên nè , Xem dám không Wink), Ngọc lúc nào cũng có vệ sĩ đi kèm đấy , hi hi
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam
Châm ngôn sống : Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.
Số lần được cám ơn : 23
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:29 am

Chài giờ có cơ hội được chém anh có nên chém em vài nhát ko nhỉ lll anh sợ trả thù lắm á
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:35 am

hèhè..ngốc sẽ xử đẹp bọn vệ sĩ..quyết đưa ngọc về dinh.. hiahia..cho ngốc khai đao nhá...^^

nếu như cho ngọc cơ hội quay về quá khứ thì ngọc mún quay về thời điểm nào.. và..[ cho ngốc xyn thêm vài piC nữa nhá..một píc chưa nhìn rõ mặt..] :x
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51121

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 9:16 am

mấy cái thèng cha kia,im hết,nếu hem là anh nhét trứng... dịt vào mõm mấy chú đấy,đây là phòng chém hay là phòng tán tỉnh hử? Cấm các chú lén phén vơí em ngọc nhé!hem là anh...hè hè...kêu thèng hận ghẻ với thèng bass mập hấp diêm mấy chú là đời mấy chú xong nhé!
Tất cả tránh ra,để anh chém bé ngọc vài dao coai,cha chả,coi bộ em nó đang năn nỉ anh bach đẹp chai và galang này tha cho đây mà( hố hố,hum nay em nổ có pho quá các pác ợ......ợ ).hà hà. Ợ một cái đã thiệt. vì lần trước chém anh quá nặng tay nên giờ nội công của anh bị hư tổn nặng nề nên...hè hè...lần này chít em nhé!
Yêu cầu em ho xem hình khác,hình này anh xem rồi,hình này anh thấy em quá đẹp,nên bi giờ anh muốn thấy hình xấu,em hãy post lên.
Giưã mèo và dịt khi đánh nhau,em nghĩ con nào thắng.em thích con nào hơn?tại sao?
Biệt danh cuả em là gì? Bé đẹp hay bé hem đẹp?
Em có thường hay khóc nhè hem?khóc thì hứng được bao nhiêu thùng nước?
Em đã bao giờ đánh rắm chưa?bao nhiêu cái rồi?noí hết nhé!
Em trải qua bao nhiêu mối tình rồi?hun bao nhiêu caí?hè hè
Tại sao em thích nghe nhạc buồn?tại sao hem nghe nhạc khác?chẳng hạn như rock,rap...?
Em có muốn hun anh hem?hun bao nhiêu cái? Khà khà
Một ngày bỗng dưng ba mẹ em nói với em"con yêu,hãy lấy bachlong làm chồng,vì nó đẹp chai và galang" em sẽ làm thiá nào?
Em coá biết nhậu hem?nhậu bao nhiêu thì xỉn?
Một ngày,con mèo đen bảo vơí con dịt "em ơi,anh lỡ........." con dịt lăn quay ra chết. Hỏi em con mèo đen nói j với con dịt...
Chém nhiêu thui...lần sau chém nữa
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 9:27 am

--_--z ngỐc z--_-- đã viết:
hèhè..ngốc sẽ xử đẹp bọn vệ sĩ..quyết đưa ngọc về dinh.. hiahia..cho ngốc khai đao nhá...^^

nếu như cho ngọc cơ hội quay về quá khứ thì ngọc mún quay về thời điểm nào.. và..[ cho ngốc xyn thêm vài piC nữa nhá..một píc chưa nhìn rõ mặt..] :x

Nếu như được quay về quá khứ , Ngọc muốn quay về ngày học PTTH
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 9:41 am

Giưã mèo và dịt khi đánh nhau,em nghĩ con nào thắng.em thích con nào hơn?tại sao?
thích cả 2 con vì cả 2 con thịt đều ngon tongue
Biệt danh cuả em là gì? Bé đẹp hay bé hem đẹp?
Là cả Ngố , he he he
Em có thường hay khóc nhè hem?khóc thì hứng được bao nhiêu thùng nước?
Khóc thì em hay khóc nhưng hứng thì đã có vệ sĩ hứng dùm nên để em hỏi vệ sĩ xem hứng được bao nhiêu thùng đã nha Wink
Em đã bao giờ đánh rắm chưa?bao nhiêu cái rồi?noí hết nhé!
Có rồi đếm không nôỉi lol!
Em trải qua bao nhiêu mối tình rồi?hun bao nhiêu caí?hè hè
Nhiều lắm cũng ko nhớ
Tại sao em thích nghe nhạc buồn?tại sao hem nghe nhạc khác?chẳng hạn như rock,rap...?
Nhạc buồn đúng tâm trạng mình
Em có muốn hun anh hem?hun bao nhiêu cái? Khà khà
em chỉ muốn đá đít anh thôi, ngày đá 5 lần cho bỏ ghét hehe
Một ngày bỗng dưng ba mẹ em nói với em"con yêu,hãy lấy bachlong làm chồng,vì nó đẹp chai và galang" em sẽ làm thiá nào?
Em sẽ nói hắn lừa ba mẹ đấy , hehehe
Em coá biết nhậu hem?nhậu bao nhiêu thì xỉn?
Em biết nhậu bằng nước lọc giống ý trang rượu á
Một ngày,con mèo đen bảo vơí con dịt "em ơi,anh lỡ........." con dịt lăn quay ra chết. Hỏi em con mèo đen nói j với con dịt...
em ơi anh lỡ với anh bạch rồi
Yêu cầu em ho xem hình khác,hình này anh xem rồi,hình này anh thấy em quá đẹp,nên bi giờ anh muốn thấy hình xấu,em hãy post lên.
Píc này đẹp nhất đấy nhé
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha VietGiaiTri.Com-121710-1295319148
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53272

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue0/10Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Left_bar_bleue0/10Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 10:10 am

sau bao nhiều ngày dấu đao , đao đã bắt đầu rỉ sét, hôm nay lại có dịp xài.... hè hè

chém!! ta Chém!!!

1. Nếu trên trời có rất nhiều vì sao, anh muốn hỏi em, sao nào đẹp nhất?

2. Nếu trên trời chỉ có 2 vì sao, 1 vì sao tối , 1 vì sao sáng và nếu được chọn và phải chọn, em sẽ chọn vì sao nào?

3. Có khi 1 giọt sẽ làm tràn ly nước, em có tiếc những gì đã mất?

4. Tình yêu, sự nghiệp, gia đình tất cả đều quan trọng, nhưng đời sẽ không bao giờ trọn vẹn.

a. Nếu chỉ được chọn 2, em chọn gì?
b. Nếu chỉ được chọn 1, em chọn gì?
c. Nếu xui, chẳng còn gì trong 3 cái nêu trên, em sẽ như thế nào? làm gì?
d. Nếu hên, được cả 3 cái nêu trên, em cảm thấy thế nào? hạnh phúc hay bất mãn vì đã cố gắng hoặc chưa có gì để cố gắng?

5. Mùa xuân vừa đến, bên nhà bên cạnh anh có một cây mai đầy nụ đang chờ gió xuân, ngày mai đây, gió xuân đến, tất cả nụ hoa đều nở, chỉ còn 1 nụ không nở và không bao giờ nở, em sẽ nghĩ gì khi nhìn nụ hoa tội nghiệp ấy?

6. Có khi mưa ngoài trời, làm nước mắt em rơi, có khi ở một nơi, mênh mông mà trống rỗng.
Em hiểu thế nào về câu trên? em nghĩ nó nói về điều gì?

7. Câu cúng cùi :

Nhà em có một con mèo trắng, một hôm, mèo mất nết ị một quả ngay phòng em, lúc đó em sẽ :

a. Meo meo, cá nè,.....Bốp! Bốp! bà cho mày bầm mông nhé!

b. Âm thầm lặng lẽ, dùng tay che mũi, lầm lũi đi ngang, hú gọi mẹ sang, giả vờ chưa biết.

c. nhấc đt lên, .... à lố! quán tiểu hổ phải không ạ? dạo này thịt mèo nhiêu một ký?

d. Cho phép tự luận.

Chà, lâu quá không chém, đao chứ bén lắm, thôi, về mài cái đã,.. mai tiếp nhé em.

adm
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 1:02 pm

1. chậc chậc.....sao dạo này mấy em girl thích tự xướng thía nhỉ? có phải tấm hình trên là em tự xướng trong tolet phải hem? ;-\'
2 anh thường hay nghe người ta nói con gái xinh là con gái trong mơ,con gái ngoan là con gái trong nhà trẻ. em nghĩ sao về câu này?
3. em cóa thấy mình xinh hem? nhìn qua gương em tự chấm xem mình bao nhiêu điểm? em có tự tin với nhan sắc của mình hem?
4. em nghĩ gì về câu "không có người phụ nữ xấu,chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"....em là ai trong hai người ây?
5. nếu thế giới hem cóa thiết bị thu hình,cũng hem cóa gương,cũng hem cóa ai biết vẽ,nói chung là hem cóa cái gì hết,nhưng em lại mún xem mặt mình ra sao thì em sẽ làm sao?
6. em và người yêu đang yêu nhau say đắm,mơ những giấc mơ ngọt ngào,bỗng một ngày gia đình em nợ nần chồng chất nhưng có một người rất giàu yêu em,lấy người đó thì gia đình em sẽ hòan trả tất cả số nợ và có cuộc sống tốt hơn.....em sẽ chọn gì?
a. chọn gia đình bỏ người yêu,lấy anh ta thì sau này khổ nhưng sau này em sẽ có hạnh phúc
b. chọn ngừơi yêu cho gia đình đi móc bọc ni lông hoặc đi tù
c. chọn chàng giàu có thì em rất bùn vì em hem cóa yêu anh ta
d. đi tu cho phỏe...
7. một ngày thèng mèo đen và mèo trắng cùng tỏ tình với em,thì em sẽ chọn ai?
8. vệ sĩ của em là thèng nào? em cóa tin là anh gọi thèng mèo đen hấp diêm vệ sĩ của em hem?
9. anh và em lấy nhau,em thích anh ôm em ngủ hay là em ôm anh ngủ....khà khà Twisted Evil
10. sau này lấy anh,em muốn có mấy đứa con,trai hay gái,muốn thành lập đội bóng đá hem?
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 1:45 pm

haclong137 đã viết:
sau bao nhiều ngày dấu đao , đao đã bắt đầu rỉ sét, hôm nay lại có dịp xài.... hè hè

chém!! ta Chém!!!

1. Nếu trên trời có rất nhiều vì sao, anh muốn hỏi em, sao nào đẹp nhất?

2. Nếu trên trời chỉ có 2 vì sao, 1 vì sao tối , 1 vì sao sáng và nếu được chọn và phải chọn, em sẽ chọn vì sao nào?

3. Có khi 1 giọt sẽ làm tràn ly nước, em có tiếc những gì đã mất?

4. Tình yêu, sự nghiệp, gia đình tất cả đều quan trọng, nhưng đời sẽ không bao giờ trọn vẹn.

a. Nếu chỉ được chọn 2, em chọn gì?
b. Nếu chỉ được chọn 1, em chọn gì?
c. Nếu xui, chẳng còn gì trong 3 cái nêu trên, em sẽ như thế nào? làm gì?
d. Nếu hên, được cả 3 cái nêu trên, em cảm thấy thế nào? hạnh phúc hay bất mãn vì đã cố gắng hoặc chưa có gì để cố gắng?

5. Mùa xuân vừa đến, bên nhà bên cạnh anh có một cây mai đầy nụ đang chờ gió xuân, ngày mai đây, gió xuân đến, tất cả nụ hoa đều nở, chỉ còn 1 nụ không nở và không bao giờ nở, em sẽ nghĩ gì khi nhìn nụ hoa tội nghiệp ấy?

6. Có khi mưa ngoài trời, làm nước mắt em rơi, có khi ở một nơi, mênh mông mà trống rỗng.
Em hiểu thế nào về câu trên? em nghĩ nó nói về điều gì?

7. Câu cúng cùi :

Nhà em có một con mèo trắng, một hôm, mèo mất nết ị một quả ngay phòng em, lúc đó em sẽ :

a. Meo meo, cá nè,.....Bốp! Bốp! bà cho mày bầm mông nhé!

b. Âm thầm lặng lẽ, dùng tay che mũi, lầm lũi đi ngang, hú gọi mẹ sang, giả vờ chưa biết.

c. nhấc đt lên, .... à lố! quán tiểu hổ phải không ạ? dạo này thịt mèo nhiêu một ký?

d. Cho phép tự luận.

Chà, lâu quá không chém, đao chứ bén lắm, thôi, về mài cái đã,.. mai tiếp nhé em.

adm
Hix, hai còn Mèo chém mình ác quá à
1- Em thấy sao nào cũng đẹp nếu tối đó có anh ngồi ngắm sao cùng em tongue
2- Em sẽ chọn vì sao tối vì nó thích hợp với sở thích của em hơn
3- Em chỉ mong những gì của quá khứ luôn làm mình thấy tiếc và nhớ
4a -được chọn 2 là hạnh phúc lắm rồi em sẽ chọn Gia đình và sự nghiệp ( Rõ ràng chưa )
b- em sẽ chọn Gia đình
c- Em sẽ đi cùng gia đình
d- Em rất vui và cảm thấy mình thật Hạnh phúc
5- Em trách ai đó đã không chăm cho cây mai đó nở hết hoa
6- Em nghĩ câu này mỗi người hiểu theo 1 nghĩa , riêng em cảm thấy buồn vì câu này . Cảm thấy cô đơn và trống vắng , dù em đang cố gắng
7a- tất nhiên là phải đánh rồi , nếu đánh chêt được càng tốt , vì em vốn dị ứng với những gì mà mèo thài ra , he he he
b, c, d, - Trả lời gọn vào câu a rồi nhá
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 1:56 pm

bachlong139 đã viết:
1. chậc chậc.....sao dạo này mấy em girl thích tự xướng thía nhỉ? có phải tấm hình trên là em tự xướng trong tolet phải hem? ;-\'
2 anh thường hay nghe người ta nói con gái xinh là con gái trong mơ,con gái ngoan là con gái trong nhà trẻ. em nghĩ sao về câu này?
3. em cóa thấy mình xinh hem? nhìn qua gương em tự chấm xem mình bao nhiêu điểm? em có tự tin với nhan sắc của mình hem?
4. em nghĩ gì về câu "không có người phụ nữ xấu,chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"....em là ai trong hai người ây?
5. nếu thế giới hem cóa thiết bị thu hình,cũng hem cóa gương,cũng hem cóa ai biết vẽ,nói chung là hem cóa cái gì hết,nhưng em lại mún xem mặt mình ra sao thì em sẽ làm sao?
6. em và người yêu đang yêu nhau say đắm,mơ những giấc mơ ngọt ngào,bỗng một ngày gia đình em nợ nần chồng chất nhưng có một người rất giàu yêu em,lấy người đó thì gia đình em sẽ hòan trả tất cả số nợ và có cuộc sống tốt hơn.....em sẽ chọn gì?
a. chọn gia đình bỏ người yêu,lấy anh ta thì sau này khổ nhưng sau này em sẽ có hạnh phúc
b. chọn ngừơi yêu cho gia đình đi móc bọc ni lông hoặc đi tù
c. chọn chàng giàu có thì em rất bùn vì em hem cóa yêu anh ta
d. đi tu cho phỏe...
7. một ngày thèng mèo đen và mèo trắng cùng tỏ tình với em,thì em sẽ chọn ai?
8. vệ sĩ của em là thèng nào? em cóa tin là anh gọi thèng mèo đen hấp diêm vệ sĩ của em hem?
9. anh và em lấy nhau,em thích anh ôm em ngủ hay là em ôm anh ngủ....khà khà Twisted Evil
10. sau này lấy anh,em muốn có mấy đứa con,trai hay gái,muốn thành lập đội bóng đá hem?
Tiếp chiêu nè Bạch Long , em sẽ chiến đấu với anh đến hơi thở cuối cùng ,
1- Hem phải tự xướng trong tolet Mà là trong nhà Vệ sinh á pale
2-Anh nghĩ sao em nghĩ như thế ( Nhưng mà cũng có nhiều con gái lớn vẫn ngoan , như em nè , hết thời đi nhà trẻ rồi mà tongue )
3-Em chưa soi gương khi nào , không biết mình xấu hay đẹp nữa , anh chấm dùm xem . Xấu đẹp em vẫn tự tin vì ba mẹ sinh em ra như thế
4-Câu này vẫn hay em là cả 2 , nếu ko chăm chút cho mình thì xấu mà chăm chút thì đẹp hơn
5-Thì em sẽ bôi dầu nhớt vào mặt anh để bóng lên làm gương cho em soi
6-HẠnh phúc là do mình mà . em chọn cả 2 , nghèo chút nhưng cố gắng sẽ có tất cả nếu mình được thanh thản và hạnh phúc bên người mình yêu
7-Em chọn cả 2 rồi cho vào nấu cao luôn 1 thể , cao mèo chắc bán cũng được nhuều tiền đấy
8-vệ sĩ của em ..sẽ lên tiếng nêú anh và Hắc long cứ bắt nạt em đi
9-Anh đang mơ hả , cố gắng mơ ban ngày đừng mơ ban đêm nhá ,
10- Nếu sau này anh từ mèo biến thành hoàng tử thì em xem xét lại lời nguyền ghét ntất mèo của em đã tongue
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 2:24 pm

em hãy trả lời lại tất cả 125 câu hỏi mà em đã hỏi anh....nhanh lên...hok là đá đít àk
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:06 pm

bachlong139 đã viết:
em hãy trả lời lại tất cả 125 câu hỏi mà em đã hỏi anh....nhanh lên...hok là đá đít àk
Anh cứ đặt câu hỏi em trả lời. đừng có " Cậy khoẻ bắt nạt yếu nha "
Hu hu hu vệ sĩ đâu rồi pale
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:10 pm

vệ sĩ trời cũng hok giúp dc em đâu,nhanh lên,trả lời hết 125 câu hỏi đó....đá đít àk....tuần này em bị chém,phải tuân lệnh,hok dc cãi lại...hok là đưa mông ra cho cả dd đá đít àk Twisted Evil
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:13 pm

bachlong139 đã viết:
vệ sĩ trời cũng hok giúp dc em đâu,nhanh lên,trả lời hết 125 câu hỏi đó....đá đít àk....tuần này em bị chém,phải tuân lệnh,hok dc cãi lại...hok là đưa mông ra cho cả dd đá đít àk Twisted Evil
Câu hỏi ở đâu chứ ??? Chẳng hiểu luật mà còn đòi bắt bẻ , xí.... tongue
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam
Châm ngôn sống : Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:25 pm

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
bachlong139 đã viết:

Vệ sĩ đây nè, ai bắt nạt em chỉ anh đi, anh nói nó chém tiếp lll í nhầm anh nói nó chém nhẹ tay thôi :D
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:28 pm

quangtung511 đã viết:
bachlong139 đã viết:

Vệ sĩ đây nè, ai bắt nạt em chỉ anh đi, anh nói nó chém tiếp lll í nhầm anh nói nó chém nhẹ tay thôi :D
Ủa vệ sĩ này thì đáng chém rồi
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:33 pm

Ủa vệ sĩ này thì đáng chém rồi

í đừng chém tội nghịp anh, em chém người nào mà chém em ấy hjhj
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:38 pm

1 . em cho biết cảm giác trứơc khi lên máy chém ?
2. em nghĩ thế nào khi lên máy chém của anh ?
3. Nếu em gặp trường hợp giữa " hiếu " và " tình " thì anh sẽ giải quyết ra sao ?
4.Trong " tứ đổ tường " em có một trong 4 tật xấu này không ?
5. Có từng yêu đơn phương người nào không ?
6. Có 1 người con trai yêu 1 người con gái nhưng không dám nói ,emcó nghĩ người con trái đó quá nhút nhát không ?
7. Có từng bị con trai săn đuổi không ?
8. Mối tình đầu , kỷ niệm hay điều gì làm em đáng nhớ nhất ?
9. ---------------------------------------------------------------------buồn ------?
10.Mối tình đầu em có thành công không ?
11.em nghĩ gì về tình yêu ?
12.em có phục tùng tuyệt đối người yêu ?
13. Nếu so sánh tình yêu với một loại thảo mộc nào đó,em muốn nó giống loại cây gì ?
14. Người ấy yêu em ra sao?
15. Trung bình một tháng,em và chồng gặp nhau mấy lần?
16. em có bao giờ phải khóc vì chồng chưa? Thường vì lý do gì?
17. Vào những dịp sinh nhật, lễ tết hoặc ngày kỷ niệm của hai người anh tổ chức ra sao?
18. anh ta có biết rõ về món ăn anh thích, màu sắc ânh chọn và người em thân nhất của em không ?
19. em yêu theo kiểu hiện đại hay cổ điển ?
20. Đối với em , việc một người con gái tặng hoa cho người yêu thật sự có ý nghĩa không?
21. Giả sử tình cờ em và anh ấy "bị" ở lại đêm cùng nhau ở đâu đó. Cảm giác của anh là gì ?
22. Theo em đâu là cách hay ho nhất mà anh xử sự với anh ấy khi hai người đã chia tay nhau?
23. em là người đàn bà chung thủy?
24. Khi xem tivi,em thích để đèn sáng hay tối?
25. em thích màu nào nhất?
26.em thích làm gì vào những buổi sáng?
27. -----------------------------------------------trưa?
28. -----------------------------------------------chiều?
29. -----------------------------------------------tối ?
30. Tính cách của em ra sao ?
31. em có tự tin không?
32. em sẽ làm gì khi đối diện với một người tàn tật?
33. Vừa gặp một người mà em không ưa chút nào.em sẽ làm gì sau đó ?
34. em “liều” đến mức nào?
35. Trong vòng 10 năm tới, em hy vọng mình sẽ làm gì?
36. -----------------20 -----------,em muốn mình như thế nào?
37.em thích nhất nghề nào?
38.em có nghĩ rằng người giàu nên giúp đỡ kẻ nghèo không?
39.em có phải là người ham chơi?
41.em sẽ chọn model điện thoại nào?
42. em có thích đi du lịch vào mùa Xuân không?
43. ----------------------------------------------Hạ ------------?
44. ----------------------------------------------Thu------------?
45. ----------------------------------------------Đông----------?
46. em có tham gia vào trào lưu game online đang phát triển rầm rộ?
47. Có hay tham gia vào các Bar không?
48. Có thích những chiếc xe mắc tiền không?
49. Đối vớiem điều quan trọng nhất là gì ?
50. Định nghĩa của em về sự lãng mạn?
51. Khi hai người bên nhau, em cảm thấy thế nào?
52. em là người chủ động hay thụ động?
53. Trong hình học em thích hình nào ?
54. em thích nhất câu châm ngôn nào trong số những câu dưới đây?
-Khi không thích cái gì khác thì hãy thích cái mình đang có.
-Thành công là do có cơ hội thuận lợi để trổ tài.
-Sống là nghệ thuật biết tận dụng hoàn cảnh
55. Đối với thể thao em hứng thú với môn gì?
56. Nếu bất chợt có số tiền lớn, em sẽ làm gì?
57. em có là 1 người kiểu cách?
58.em có hình dung là mình sẽ mặc quần jeans & áo thun trong ngày cưới?
59. Người ta mặc trang phục cho những chú chó, như áo hay nơ.em nghĩ sao về việc này?
60. Khi người ta dọn lên cho em món hải sản lạ , lạ thật là lạ , em có cảm thấy không yên tâm?
61. em có nhạy cảm không?
62. em vô tình trông thấy một vụ đánh ghen gây thương tích ngoài phố. Cảm giác của em ra sao ?
63. Nếu được chọn một loại hình nghệ thuật để giải trí,em sẽ chọn loại hình nghệ thuật nào ?
64. Kỷ niệm ngày quen nhau,em thích làm điều gì cho người yêu?
65. em có thích đọc sách, truyện không? Loại sách mà em yêu thích thuộc lĩnh vực nào?
66. Nhược điểm lớn nhất của em?
67. Ưu điễm lớn nhất của em là gì?
68. Theo ý em để “ quyến rũ”, vũ khí tốt nhất của em là gì ?
69. em có thấy mình gợi cảm không?
70.em có bao giờ cảm thấy ganh tị với một mancer mà em nghĩ là "xinh" hơn mình?
71. Một tuần em muốn nhìn mình trong gương mấy ngày?
72. em có từng ăn mặc, trang điểm giống như các người mẫu trên báo không? ( anh nghĩ chắc là không )
73. Con đường tình cảm củaem màu gì?
74. em nghĩ gì về việc “kết bạn qua thư”?
75. em sẽ rung rinh trước một anh abc hay xyz ?
76. em có quá đòi hỏi?
77. Nếu được chọn một con vật gần với tính cách em nhất, em sẽ chọn ngay con gì ?
78. Điều gì khiến em ghen?
79. anh ấy đã trễ hẹn một tiếng đồng hồ, phản ứng của em là gì?
80. Trong một cơn giận vì ghen, em đã muốn làm gì?
81. anh ấy đang mải mê “chat” trên mạng, em tự nhủ với bản thân điều gì?
82. Khi nào em cùng chàng đi ăn tối ở tiệm?
83. Món quà đáng giá nhất mà anh ấy có thể tặng em à gì?
84. Phản ứng của em về người bạn gái ngày xưa của anh ấy?
85. Nỗi lo sợ lớn nhất của em ?( sợ bì bồ đá )
86. Người yêu của em nói sẽ đến thăm em vào tối nay em sẽ dành cho người đó những bất ngờ gì?
87. em mong muốn được gặp "người ấy" như thế nào?
88. em có yêu bản thân không?
89. em có hay bị đau đầu một cách bất ngờ không?
90. Có lúc nào đột nhiên em bị quên không biết mình định nói gì không?
91. Lúc buồn hoặc mất ngủ, em có uống rượu không?
92. ---------------------------------------------- hút thuốc ----------?
93. Vào ngày nghỉ, em thường làm gì?
94. Giữa việc leo lên gác bằng chân và đi thang máy, em chọn cách nào?
95. em nghĩ gì về thất tình?
96. Bị phụ tình có đáng xấu hổ không?
97. Ai cũng có thể trải qua thất tình? em nghĩ sau về điều này?
98. Biện pháp tốt nhất lúc bị phụ tình theo em là gì?
99. Theo em cần thời gian để phai mờ mối tình cũ?
100. Biện pháp tốt nhất để giải thoát cơn sầu tình phụ?
101.Bài học của sự thất tình đó là:
-Yêu thương làm hại tâm hồn và sức khoẻ
-Tất cả mọi việc không nên thiên về tình cảm nhiều quá
-Hãy thận trọng lựa chọn người mà mình yêu
102.Tự tử sau khi bị phụ tình, đó là chuyện bình thường không?
103.Một người sau khi bị phụ tình sẽ tổn hại về lý trí?
104. Bao lâu em sẽ nghĩ đến tình yêu mới?
105. em có dễ nổi nóng không?
106. em thường xuyên đi khám bệnh?
107. em có tự đổ lỗi cho mình khi việc gì đó không theo ý muốn?
108. em có sợ khi phải ngồi một mình giữa sấm chớp trong đêm?
109. em có hài lòng với tài chính của mình hiện nay?
110. Khi nằm để thư giãn em có dễ bị ngủ luôn không?
111. Thỉnh thoảng điện thoại của em reo liên tục, em có vui vì điều này không?
112. em có thể mô tả tường tận cuộc sống của mình với người yêu như thế nào không?
113. em có biết mình cần gì ở một người bạn không?
114. em có chủ động tìm kiếm những trải nghiệm mới, những cơ hội và con người mới không?
115. em có giữ liên lạc với bạn cũ và mở rộng mối quan hệ nhờ họ không?
116 em có hay ngồi nhớ lại những chuyện đáng sợ, những chuyện không vui đã xảy ra trong cuộc đời không?
117. em có thường lo lắng về những chuyện không vui sắp xảy ra không?
118.em có hay nhớ lại về những lần gặp may mắn không?
119. Linh cảm của em về mọi người có luôn chính xác không?
120. Bây giờ em có cảm giác gì sau khi bị " chém " ?
121, Là một người được cho là chém gió nhất ở Vnthutinh em nghĩ thế nào?
122 trong Vnthutinh em cảm thấy thích ai nhất? ghét ai nhất ( anh biết anh sẽ không nói ra được )
123.em có suy nghĩ gì về những bài viết trong Vnthutinh ? em thích chuyên mục nào nhất
124, trong Vnthutinh em cảm thấy ai có tình cảm trong sáng với em nhất?
125. em cảm thấy anh là 1 người thế nào ?có điều gì muốn nói với anh không em?

lần này thì chết em nhé!
haclong137
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53272

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 6:26 pm

khặc khặc!!! đúng là...yêu nhau cho lắm , cắn nhau đau lll
chết em ngọc kute rùi , hé hé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha   Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha Icon_minitime

Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị "chém" tuần này (21/12 đến 27/12): admin luckynguyen mọi người vào nhé
» Nhân vật của tuần này (24/5-30/5) đây: XUANLONG_1115 mọi người vào"Chém" Nhé
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé