Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phải làm sao đây...:((

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
chuotYoYo
Thành viên mới
Thành viên mới
chuotYoYo

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : cám ơn đời môi sớm mai thức dậy,ta có thêm một ngày để thương yêu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48188

Phải làm sao đây...:(( Empty
Bài gửiTiêu đề: Phải làm sao đây...:((   Phải làm sao đây...:(( Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 7:29 pm

bây giờ tôi không quan tam chuyện kia nữa,người ta trêu người yêu tôi thì tôi không trách người yêu tôi,mà tôi biết lỗi đó của ai.
là do những người kia đã có thái độ thái quá biết cô ấy và tôi yêu nhau mà cố tình đâm dùi chọc gẫy bánh xe mong chúng tôi chia tay.
tại tôi bất tài không biết làm gì đẻ người yêu mình không buồn,lúc nào cũng đem những lỗi lầm đổ lên đầu người yêu mình.
Bây giờ tôi và cô ấy đã giận nhau rồi,thực sự rất yêu,yêu người yêu tôi rất nhiều. Không bao giờ tôi muốn chúng tôi phải xa nhau,hay người yêu tôi phải buồn vì tôi.
tôi muốn làm tất cả mọi điều để người yêu của tôi vui, nhưng tôi lại sợ,sợ rằng cô ấy không biết tình cảm mà tôi dành cho cô ấy nhiều đến thế nào. Tôi cũng không biết nói sao cho cô ấy hiểu được. Tôi chỉ mong cô ấy hạnh phúc,nếu có thể tôi sẽ ra đi để cho cô ấy có thể sống một cách thoải mái và tốt hơn,. Mọi người ai có thể chỉ cho tôi một con đường đi giúp tôi được không. Thực sự tôi rất buồn khi thấy người mà tôi yêu thương nhất của tôi buồn như thế..

Em à! khi em buồn một thì anh cảm thấy buồn gấp hàng trăm hàng ngàn lần. Sao anh có thể vui vẻ khi thấy người yêu của mình buồn bã và không tin vào tình cảm của mình như vậy.
pale pale
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Phải làm sao đây...:(( Left_bar_bleue5/10Phải làm sao đây...:(( Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Phải làm sao đây...:(( Left_bar_bleue10/10Phải làm sao đây...:(( Empty_bar_bleue  (10/10)

Phải làm sao đây...:(( Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làm sao đây...:((   Phải làm sao đây...:(( Icon_minitimeFri Jan 21, 2011 1:00 am

Bạn hãy tỏ lòng mình ra cho cô ấy biết nhé! rồi cô ấy sẽ hiểu dc tình yêu của bạn lớn bao nhui mà....chắc cô ấy hạnh phúc lắm...còn mấy người bạn đồng nghiệp kia thì bạn nên nói thẳng ra cho những người đó, để họ không quấy rầy 2 bạn nữa nhé!

Phải làm sao đây...:((
Trang 1 trong tổng số 1 trang