Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tim hanh phuc chu dung xin hanh phuc

Go down 
Tác giảThông điệp
yuriphuong
Thành viên mới
Thành viên mới
yuriphuong

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ban hay la chinh minh cho du ban khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49773

Tim hanh phuc chu dung xin hanh phuc Empty
Bài gửiTiêu đề: Tim hanh phuc chu dung xin hanh phuc   Tim hanh phuc chu dung xin hanh phuc Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 8:01 pm

Anh a! Minh da ở bên nhau thời gian rât la lâu rùi nhưng em lại chẳng hiểu nhiều về anh. Mình chia tay nhau là do em không tin tưởng ở anh, em luôn làm những điều em cho la đúng mà không để ý đến cảm giác của anh. Giờ đây sau gần 2 năm mình xa nhau, tình cảm trong anh đã nhạt phai và anh đã bước đi bên người tình mới rui.
Cảm giác thật là lạ, giờ em không còn nhớ anh nữa. em để anh bình yên với người tình mới và em cũng đi tìm hạnh phúc của riêng em ./
Và em đã yêu, người ấy có nhiều nét giống anh làm em thấy sợ hãi, người ấy hôn em mà em lại thấy nhớ đến anh. Người ấy chăm sóc cho em và lo lắng cho em thì em lại nhớ anh đã từng chăm sóc cho em như thế. Vậy nên giờ e phải quên anh thôi, và sống trọn vẹn với cảm xúc tình yêu mới .
EM muốn yêu và được yêu như bao người luôn mong mỏi. Anh hãy sống vui vẻ nhé. đừng lo lắng cho em nhé./
Yuriphuong dad adm

Tim hanh phuc chu dung xin hanh phuc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?