Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em đã sai chăng?

Go down 
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em đã sai chăng? Left_bar_bleue0/0em đã sai chăng? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
em đã sai chăng? Left_bar_bleue0/0em đã sai chăng? Empty_bar_bleue  (0/0)

em đã sai chăng? Empty
Bài gửiTiêu đề: em đã sai chăng?   em đã sai chăng? Icon_minitimeThu Feb 10, 2011 9:44 am

Anh đã nói em là đứa con gái vô tâm nhất mà anh từng gặp?Anh hối tiếc vì mình đã trao nhằm trái tim cho người vô tâm như em?
Không biết giữa anh và em thì ai mới là người vô tâm thật sự nữa.
Mệt mỏi vì mãi mãi mình không thể hiểu hết về nhau nữa.Người ta bảo yêu là cùng nhìn về một phía,còn tình yêu của chúng ta thì nhìn về 2 phía trái ngược nhau
Em một đứa con gái mơ mộng,lãng mạn,còn anh lại thực tế quá mức.Anh cho rằng em sống luc snào cũng không thực tế,không biết lo lắng cho tương lai của mình,lúc nào anh cũng phải lo cho em?
Đó có phải là tình yêu không?
Lo lắng cho người mình yêu mà anh cũng cho rằng mình mệt mỏi lắm uh?
Với anh lúc nào cũng tiền và tiền.Đúng là anh lam ra nhiều tiền thật nhưng có bao giờ em đòi hỏi ở anh điều gì đâu.Ngay cả những ngày lễ lớn khi bạn bè em cùng người yêu đi chơi thì em luôn lủi thủi ở nhà bởi công việc anh lúc nào cũng gấp hết.Bao lần em nghĩ mình yêu nhau thì mọi ngày đều có thể là ngày lẽ đó.
Nhưng ngay cả những ngày em ốm nằm liệt giường thì anh vẫn đang ở đâu đâu.
Anh bận lo cho cuộc sống sau này của mình nhưng hiẹn tại anh không lo thì làm gì có đến tương lai như anh nghĩ
Em chỉ là người con gai tầm thường,muốn yêu và được yêu,được nhận sự chăm sóc của người yêu.
Em đòi hỏi ở anh điều đó là quá đáng uh?
Mọi thứ cũng có giới hạn nào của nó mà thôi,anh ah?
Có thể tiền bạc quan trong thật đó nhưng đôi lúc có những thứ anh ko mua được bằng tiền bạc đâu.
Những ngày xa nhau biền biệt khiến con tim em dường như xa lạ hơn với anh.
Chỉ cần những dòng tin nhắn của anh thôi cũng đủ giúp em xoá bỏ mọi giận hờn.
Nhưng anh không làm thế.Cứ mỗi lần anh đi công tac hàng tháng thì lau that lâu anh mới gọi cho em.Đó là tình yêu chăng anh?
Có lẽ mình đã sai khi đặt quá nhiều hy vọng vào tình cảm của nhau.Khi mà cái tôi của mỗi người đều quá lớn,không ai chịu kùi bước hết.
Mình hãy cho nhau thời gian để nhìn lại mọi thứ đã qua nhé anh!

em đã sai chăng?
Trang 1 trong tổng số 1 trang