Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chiều buồn - gửi hạt mưa bé nhỏ trong lòng tôi

Go down 
Tác giảThông điệp
ntquangfpt
Thành viên mới
Thành viên mới
ntquangfpt

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : thành thật
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48187

Chiều buồn - gửi hạt mưa bé nhỏ trong lòng tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Chiều buồn - gửi hạt mưa bé nhỏ trong lòng tôi   Chiều buồn - gửi hạt mưa bé nhỏ trong lòng tôi Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 10:38 pm

Anh lắng nghe trong lòng mình tiếng sóng biển vỗ bờ, tiếng cười giòn của em, hơi thở em thật khẽ . Anh nhớ bàn tay đan trong tay anh ấm áp, cái xiết chặt, nụ hôn đầy yêu thương và mong nhớ. Anh nhớ Em... nhớ những giận hờn, nhớ dòng nước mắt. Anh nhớ chiều dạo chơi bên bờ biển, bắt còng... cả tụi đào tưởng rời tay vẫn không đủ nấu một nồi cháo nhỏ. Anh thấy mình lang thang đâu đó để anh chạy theo ôm em lại vì sợ em bỏ anh đi thật xa...

Anh nhớ Em lắm "hạt mưa bé nhỏ trong lòng anh"
Em đã rời xa anh. Bỏ anh lại …
Ngày em rời xa anh, nước mắt nhạt Anh nhòa theo từng ô cửa trên chuyến tàu. Bóng anh chạy dài dưới sân ga nhỏ giọt lệ đau đớn. Anh cố gắng rũ em ra khỏi cuộc sống của anh. Cố sống mà không có em. Anh đã sai. Khi em ra đi, Anh biết em đã bỏ lại nơi anh trái tim và tình yêu của mình. Anh đã là một cái bóng thầm lặng và khép kín trong suốt thời gian không có em. Nỗi nhớ dày vò anh từng đêm, khiến anh gục ngã. Anh muốn anh quên em đi , ngược lại anh lại âm thầm dõi theo em, anh thực sự rất hối hận, rất hối hận.

Anh biết...anh đang cố quên.
Cố quên em như chưa hề có trong đời, quên một người mà lúc nào anh cũng chỉ muốn ai đó phải hết lòng vì mình còn bản thân thì lại không hề nghĩ đến cảm xúc của người khác. Không phải anh kém thông minh hay không thể hiểu, anh chỉ là vờ cố tình không nghĩ đến mà thôi. Đến chính anh cũng không thể hiểu được anh nữa em à.
Em ơi...nếu có thể ...
Anh chỉ xin lại được yêu em như thế, cùng nhau đi dưới trời mưa, ngồi ngắm cảnh bên dòng sông ngày đó, nắm tay em, ôm em thật chặt vào lòng bằng tất cả tình yêu thương mà anh dành cho em, đặt lên bờ môi em một nụ hôn thật nồng ấm...
Hẳn rằng...đã quá muộn rồi....anh biết...
Thời gian đã làm phai nhòa tất cả. Anh đã cố xóa em ra khỏi bộ nhớ, xóa sạch mọi dữ liệu cái gọi là tình yêu, dù em có Caps Lock chữ yêu hay Restast lại nỗi nhớ thì phải chăng cũng đã muộn màng? Có lẽ nơi ấy, em đã chuyển sang một cuộc sống khác, nỗi nhớ em vẫn còn lưu trong tâm tưởng của anh.

Anh rất muốn em đọc được những dòng tâm sự này nhưng anh lại chẳng biết có bao giờ em đọc được nó hay không. Hãy cho anh xin lỗi, cho anh được nhận lỗi. Dù em có còn yêu hay không, em nhé!
Anh luôn cầu chúc cho em luôn được hạn phúc....
Hãy để cho giấc mơ của anh được có em "hạt mưa bé nhỏ trong lòng anh" em nhé....!

Chiều buồn - gửi hạt mưa bé nhỏ trong lòng tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gửi hạt mưa bé nhỏ của anh
» gửi tới ấy những lời trong lòng của tớ !!!
» hôm nay em viết thư cho anh nhưng là bức thư tình không gửi
» Tình yêu bé nhỏ.
» Nhỏ...! Ơi