Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )

Go down 
TRAN THI MY DUYEN
HÀN PHONG
Trần Thị Bảo Ngọc
bassluck
thiên hạ đệ nhất công tử
Chuot
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 49056

Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 29, 2011 12:03 am

Đêm nay trời ko 1 vì sao sáng
Bóng tối mãi buông khắp bốn bề
Gió khuya nghe buồn hui hắt
Hỏi mây đêm có che dấu vì sao ko ??/

Cho tôi thấy vì sao tôi tồn tại
Cánh đồng hoang giữa đêm ko bóng người
Vang đâu đó tiếng dạo khúc về đêm
Tiếng con trùng nói chuyện về tình yêu

Chuyện tình yêu có buồn và có vui
Có tiếng mưa rơi vào mùa xuân ấy
Có hạnh phúc ai đã trao tay người
Có nước mắt khóc cho ngày ly biệt
http://nhacuachuot.hi5.com
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 29, 2011 10:58 pm

Hạnh phúc êm đềm chẳng ở đâu xa .Nhưng sao cái hạnh phúc mình ko với tới nhỉ ???.....Chợt buồn cười cái sự đời lắm cái trêu người quá....Người mình yêu thì ko yêu mình.....còn người mình ko yêu thì cứ luôn theo mình....hix...trốn hoài có đc đâu...Mệt nói thẳng ra thì mình chẳng muốn yêu ai nữa...Qúa khứ....sao mình nhớ cái quá khứ đẹp đẽ of mình quá....nhớ cả thằng bạn thân of mình nữa chứ .

Nhox nè ...hôm nay trở về đây thấy anh thế nào????....Mình đón anh nơi mà ngày xưa anh đi .Anh giờ đây trững trạc hơn nhùi và lãng tử nữa chứ ....Anh chìa cho mình cái món quà mình đòi như đã hứa...hjhj...nhox thích ko nè ???...Anh hỏi nhox cũng thừa thôi àh...vì giờ nhox chẳng thích nữa rồi...nhox chỉ đòi cho zui ,nhưng rồi nhox vẫn cười vì nhox thương anh .Nhox ôm anh 1 cái ....anh cũng ôm nhox....và anh khẽ nói với nhox..."đã quên đc quá khứ chưa nhox cưng of anh "...Nhox buông tay và đẩy anh ra ,nhưng anh lại núi nhox lại.."anh ko muốn buông nhox ra lúc này đâu ,anh muốn ôm bù cho 3 năm anh xa nhox..."Lững thững lặng yên 30p bên anh .

Anh người lớn thật rồi ,anh ko còn là anh of 3 năm tr'c nữa .anh hơn nhox đến 7 tuổi mà...giờ đây anh lớn hơn...sự nghiệp đã vững vàng ....anh là 1 Luật Sư nơi Hải Ngoại ,còn nhox chỉ là 1 cô bé mới bước vào tuổi 21 .Anh về hỏi cưới nhox làm của riêng anh ,nhox đã hứa lâu rồi đó....bây giờ nhox thực hiện đi nhe .

Chiều buông xuống ,em sũy nghĩ về anh về quá khứ .Em nhớ ngày xưa là gì...anh biết ko ???giờ em biết iu là thế nào ???cảm giác cay đắng of tình yêu ra sao rồi ???Anh ko muốn em khóc với ai ,em cũng chưa khóc tr'c mặt ai .Nhox nhận chiếc nhẫn rồi ,anh yên tâm nhé

Mùa xuân sang năm nhox sẽ làm vợ anh
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeTue May 03, 2011 11:38 am

Mỗi ngày trôi qua là hạnh phúc
Sống trong hạnh phúc có ai buồn ko ??
Hoàng hôn tuy đẹp nhưng mang nhùi hối tiếc
Ánh vàng tuy chói nhưng ko đẹp bằng tình yêu
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 5:17 pm

Ngày trước cách đây hơn 5 năm tôi đã có được một tình yêu đầu...nhưng tất cả chỉ chất chứa những nỗi buồn bởi vì tôi đã mù quáng yêu đơn phương...tôi cứ nghĩ rằng tình yêu không bao dành cho tôi.."không bao giờ và không bao giờ" tôi luôn tự nhũ với mình như vậy.....Rồi một ngày kia,tôi đã tìm được những gì mà tôi luôn nghĩ rằng mình sẽ không bao giờ có được....đó là "một tình yêu"...

Nhưng giờ đây em lại muốn rời xa tôi."vì sao thế hả em"??..tôi luôn muốn hỏi em câu này nhưng lại không thể nào mở miệng để hỏi em được và dù tôi có hỏi cũng chắc gì em sẽ trả lời..................

hài........ài.......chắc để khj khác nói tiếp vậy...bỗng dưng hôm nay mình cảm thấy rất mệt mỏi..........chắc phải ngủ đây.....chúc Hận ngủ ngon woa...o.a......o.a...
Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 1306254810649115305_574_0
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeSun Jul 10, 2011 7:23 pm

Tất cả giờ đã chấm hết,không còn gì nữa...có còn chăng chỉ là những kỉ niệm buồn trong kí ức.bởi vì bây giờ anh đã thật sự xa rời em....Em rất buồn nhưng không giận và cũng không bao giờ hối hận bởi vì anh chính là người đã mang lại cho em tất cả:yêu,thương,hờn,giận,buồn,vui,đau,khổ,anh người đã mang đến cho em những niềm hy vọng và bây giờ tất cả là sự vô vọng......

Em luôn trách rằng anh là kẻ vô tâm,luôn trách anh không hiểu được em,không biết em cần gì?...Anh biết anh hiểu tất cả...nhưng em bảo anh phải làm sao đây??...em hãy hiểu cho anh,công việc của anh là như vậy,đó là con đường anh đã chọn từ trước,khj mới quen nhau em đã biết rồi mà đúng không em,?vì sao...bây...giờ...?hài..h..à..j.....
cobetinhnghich1991
Thành viên mới
Thành viên mới
cobetinhnghich1991

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : Yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46716

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeSun Jul 10, 2011 10:04 pm

Không có hôm nào buồn như hôm nay huhu
http://thietkeweb.net.vn
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeTue Jul 26, 2011 3:20 pm

Lâu rồi mới ghé vườn thơ - thư tình
Nhìn quanh chẳng thấy bạn hiền
Lẳng lặng khắp chốn vẫn lại về đây
Nơi đây ta có ân tình

Có sự yêu ghét nỗi buồn niềm vui
Có ai ích kỷ dại khờ
Có ai thầm lặng trầm tư buổi chiều
Nhìn sao chỉ thấy nỗi niềm vấn vương

Lòng buồn viết nên câu thơ
Buồn vui thù hận -có thơ bạn hiền
Một ngày xa mãi ngàn thu
Tình ai đượm thắm bên thềm thơ xưa
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47960

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Left_bar_bleue10/1Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Left_bar_bleue5/10Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeTue Jul 26, 2011 10:42 pm

chị chuột chù đào cái hang này bao h thế, cũng hay đây, có thêm đất cho mình phá rùi
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 28, 2011 2:55 pm

nero nhox phá tới nhà của chị luôn hả www muốn chết ko đó .
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 28, 2011 2:56 pm

Nhớ chi anh một người lặng lẽ
Bỏ tình mình dưới ánh chiều sương
Giờ còn đâu nữa tình yêu cũ
Người bỏ đi rồi mộng vấn vương...
nero
nero

Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Left_bar_bleue10/1Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Left_bar_bleue5/10Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 28, 2011 7:49 pm

em còn yêu đời lém hok mún chết sớm đâu
em còn phải ăn cá trong ngày cưới chị nữa haha
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 1:31 pm

Cất giữ yêu thương trong lòng sâu thẵm
Không ấm lòng chĩ có lạnh lẽo đau thương
Cho một người đi tận ỡ muôn phương
Đừng thương tiếc hay vấn vương chi cã

Về giữa đêm trong cơn mưa lã chã
Em đã biết rằng mình đã mãi cách xa
Trong cuộc tình buồn giữa hai chúng ta
Hãy xem như một cơn mơ buồn bã
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 7:00 pm

sao chị ko viết tất cả những bài thơ chị từng làm vào topic này luôn, em sẽ giúp chị biên soạn lại rùi gửi thử cho nhà xuất bản hội nhà văn xem...........
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeSun Jul 31, 2011 10:14 am

em rảnh quá nhỉ ????Nhật ký có ghi có 3 ( KO ĐƯỢC VÀO ) bộ ko biết hả nhox.....
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeSun Jul 31, 2011 10:16 am

Nhiều lần muốn tự mình bước thật chậm trên những con đường của ngày xưa mà sao cứ chần chừ. Mỗi khi đêm về, giấc mơ cũng chập chờn bóng hình đang nhạt dần phía đằng xa. Con người ta nên bước lên dấu vết của thời gian để tìm kiếm cho mình chút thanh thản giữa cuộc sống quá ư là ngột ngạt. Nhiều khi tự hỏi mình đã sống như thế bao lâu rồi, mấy câu hỏi tưởng như vẩn vơ mà đau thắt lòng. Biết trả lời sao khi dòng đời vẫn không ngừng chảy xiết. Thượng đế chỉ ban tặng cho con người một trái tim mà lại tạo ra quá nhiều yêu thương. Nghịch cảnh của số phận luôn khiến những kẻ tự cho mình mạnh mẽ phải mỏi mệt và chết mòn, để rồi phải đi tìm những lời giải đáp không bao giờ tồn tại.Vẫn là cái đầu và đôi mắt ấy nhưng người khác sẽ đón nhận mọi việc theo cách của riêng họ, nhẹ nhàng hơn, tích cực hơn chăng?
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeSun Jul 31, 2011 11:11 am

vậy thui
chị tự sướng đi nhá
em ko quấy rầy việc chị đục khoét nữa đâu
hhahaha
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 22, 2011 2:43 pm

Tìm đâu, em biết tìm đâu?
Câu thơ Lục Bát xanh màu mắt nai?
Tìm ai, em biết tìm ai?
Cầm tay, kề má, dựa vai, chụm đầu?

Bây giờ mình đã xa nhau
Câu thơ Lục Bát …qua cầu gió bay!
Bây giờ tay đã rời tay
Câu thơ Lục Bát về đây…một mình!

Những tưởng ...anh đã quên em
Buồn thì buồn lắm, nhưng phiền thì không
Xua tan cái lạnh mùa đông
Đâu cần phải đốt lửa hồng hong tay

Tách cà phê nóng ...khói bay
Thơm hương kỷ niệm…tháng ngày có nhau
Khi tình xanh ngát một màu
Câu thơ Lục Bát …theo tàu ra khơi

Khi tình chín đỏ trên môi
Câu thơ Lục Bát…cùng ngồi ngắm trăng
Khi tình dõi mắt …xa xăm
Câu thơ Lục Bát…hỏi thăm ân cần

Tách cà phê nóng …nguội dần
Câu thơ Lục Bát …còn chần chờ chi?
Chờ người …người đã ra đi
Không chờ…xuân cũng đến khi đông tàn!
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 29, 2011 2:18 pm

Nếu thời gian có thể quay về ngày hôm nay của 1 năm trước .Con đã không phải mang hối hận thế này Ngoại ơi .Bây giờ con biết nói sai với ai đây ??Biết xin lỗi ai đây ???Ngoại bỏ con mà không chờ con nói NGOẠI ƠI CON SAI RỒI .Giờ đây khi đứng trước mộ Ngoại ,con nói lên câu nói đó ,im lặng cho nghe Ngoại mắng con hư ,nhưng 1p...rồi 5p....15p....30p....trôi qua con chỉ nhận được không yên im lặng đến lạ thường ,chỉ nghe phản hồi từ tiếng gió thôi qua tai .
Con đã khóc cho con ,khóc cho ngày con có cơ hội để nhìn ngoại được nghe Ngoại mắng 1 lần cuối nhưng con lại từ chối nó ,con cũng từ chối luôn tình yêu thương Ngoại đã dành cho con và anh chị em khác .Con thật bất hiếu với Ngoại....Ngoại ơi !!!!
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 15, 2011 11:10 am

Bạn biết SN năm nay tôi buồn lắm ko ?SN ko có tiếng cười và tôi cũng ko thể cười được vì tôi mất đi 1 người bà thân thương vào ngày SN của tôi .Tôi cũng đã chơi 1 trò chơi ngu ngốc nhất trên đời là đếm xem có bao nhiêu ngưới nhớ đến SN tôi như tôi nhớ đến SN của họ ,Để rồi tôi đã khóc trong sự tủi hờn khi có kết quả .Tôi thấy mình thiệt ngu ngốc và khờ dại ,SN tôi năm ngoái là ngày tôi tiễn người Bà thân yêu nhất về bên kia thế giới ,thì SN năm nay cũng đâu ai nhớ rằng còn có tôi tồn tại trong ngày này .

Tôi có khá nhiều bạn ở khắp mọi nơi ,từ thế giới ảo ra đời thực - từ khi ấu thơ cho đến lúc trưởng thành .Vậy mà chỉ có những người bạn nơi thế giới ảo là họ nhớ tôi còn có ngày SN ,họ cho tôi lời chúc đẹp nhất ,món quà dễ thương nhất .Còn bạn bè thân của tôi bao năm đâu rồi ???những người thân cận nơi gia đình tôi đâu ???và cả người tôi yêu nữa .Tất cả họ đều quên cái ngày tôi hiện diện rồi sao ???Giời đây tôi chợt nhận ra rằng họ chỉ nhớ đến tôi lúc họ cần tôi giúp đỡ ,lúc họ cần gì đó ở tôi mà tôi có thể làm được cho họ ,và chỉ có tôi nhớ đến ngày thiêng liêng nhất của họ mà thôi

Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 15, 2011 10:17 pm

Hic, buồn thật, cảm thấy tủi thân khi mọi người vô tình làm nước mắt em rơi Crying or Very sad , cố gắng lên em nhé, xin lỗi em vì chị cũng nằm trong số những người đã làm em buồn. Đừng buồn nữa em nhé, chị luôn mong gặp em trong ngày sinh nhật nên mới nói chuyện với nhok ấy để hẹn em lên tp đó Crying or Very sad
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 15, 2011 10:34 pm

Chẳng ai chờ em đâu chị THANHDIEP àh. Rồi sẽ có 1 ngày anh ấy cũng đi như lúc anh ấy đến mà thôi .Em chẳng buồn và cũng chẳng tủi hờn ai cả ,vì đó là số phận tạo nên mà thôi .
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 17, 2011 12:35 pm

Lúc nhỏ tưởng khóc là buồn…

Lớn rồi mới biết buồn nhất là k thể khóc đc…

Chút suy tư, trầm lặng… gợi lòng bao cảm xúc…

Khóc…gắn liền với nước mắt…

Lúc nào cũng vậy ... như cái lẽ vốn có của nó…

Con người ta có thể khóc vì nhiều thứ…

Khóc vì buồn ư? K hẳn…Đâu phải chỉ buồn mới khóc…

Khóc vì cảm nhận được 1 cái xiết tay ấm áp giữa mùa đông giá lạnh...

Khóc vì hp của 1 người nào đó…

V ì biết rằng…trong hp của người đó k có bóng dáng của mình…

Khóc vì 1 lời sẻ chia…nhẹ nhàng…mà nồng ấm…

Khóc vì có 1 người cũng đang khóc…

Và đôi lúc…k khóc…ừ…k phải khóc đâu…

Trống rỗng…Vô hồn…

Chỉ là nước mắt vẫn rơi, rơi tự do..k cảm xúc…

Làm sao đây?

Khi thấy giọt mồ hôi của mẹ…

Khi thất bại ...

Khi gục ngã mà k ai giúp đỡ ...

Khi yêu một người mà người ấy k yêu mình…

Khi…nước mắt vẫn mãi rơi…

Thì sao bạn không khóc đi…

Khóc khi mình còn có thể khóc…

Khóc để thấy rằng mình biết suy nghĩ…mình có cảm xúc…

V à để thấy rằng…

Mình cũng biết khóc…

Thế thôi...
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 19, 2011 11:10 pm

Nếu thời gian quay trở về 1 lần nữa ,em muốn anh ko phải là người tồn tại trong cuộc đời em .Ko mang cho em sự hụt hẫng và cay đắng cho mình và với bất cứ ai .Anh chỉ yêu mình chứ ko hề yêu em .Nếu có lần nữa tôi mong sẽ ko gặp anh dù là 1' thoáng qua
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 4:27 pm

YÊU THƯƠNG TỪ NAY SẼ KHÉP LẠI VÀ MÃI MÃI KHÔNG MỞ RA NỮA
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 03, 2011 8:32 am

Xin cho em quay lại nơi bắtt đầu
Nơi cơn mưa yêu thương ngày nào of riêng em
Anh là cơn gió nhẹ thoáng qua thấy lạnh giá
Gió chỉ làm lạnh thêm trái tim yêu

Ngày ấy như cơn mơ tình yêu
Biết chừng nào có đoạn kết trong anh
Biết chừng nào yêu thuơng lại ấm nồng
Biết chừng nào giọt lệ đang tràn khoé mi men

Và khi hạnh phúc buớc đến lần nữa
Tình say chưa đuợc với con tim
Và khi mưa bắt đầu về
Em lại dấu giọt sầu sau mưa

Giờ đây em và anh đều biết
Hạnh phúc phải chăng quá mong manh
Và khi cơn mưa kết thúc
Nắng lên hông lại làm tim ai tan nát
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )   Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào ) - Page 2 Icon_minitime

Nhà Của Chuột ( Ko Đc Vào )
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Mèo Vờn Chuột
» Mèo đen bắt chuột =))
» Sự Tích Mèo Và Chuột
» Gửi Gà Tồ,chồng tương lai của Chuột Ngố
» Pé Chuột chúc tết anh Mèo nè (Mèo đen xí trai )