Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49611

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Left_bar_bleue10/10ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Left_bar_bleue10/10ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty_bar_bleue  (10/10)

ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN   ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 3:16 pm

Sẽ không bao giờ có hai chữ hối hận trong tình yêu của anh đâu em. anh sẽ dành cả đời để chứng minh cho em thấy anh yêu em,anh sẽ không bao giờ hối hận khi đang yêu đã yêu và sẽ mãi yêu em...
Anh không còn nhớ anh và em đã nói chuyện bao nhiêu lần,cũng chẳng hiểu vì sao khi ban đầu em gét anh vậy mà rồi lại có thể tâm sự thật nhiều với anh.Chúng mình có gì đâu ngoài mấy chữ sẽ tâm sự thật lòng và không bao giờ lừa dối nhau em nhỉ.Và chúng mình yêu nhau khi nào anh cũng chẳng nhớ nữa.Thật hạnh phúc anh biết rằng có em và tình yêu của em anh vẫn là người may mắn và hạnh phúc.

Còn nhớ ngày hai đứa mình gặp nhau,em thật xinh đẹp và đáng yêu nhưng với nét đượm buồn trong đôi mắt,anh đã phải cố gắng dùng hết khả năng trọc cười của mình để làm em vui,một nụ cười,hai nụ cười...thiên thần đã cười thật nhiều,và anh biết rằng cuộc đời mình sinh ra để mang lại tiếng cười cho em.Khi thiên thần cười với má núm đồng tiền mới xinh đẹp làm sao.Hôm đó khi đi về chúng mình cùng ngồi chung ghế trên xe buss,đi dạo đã nhiều nên em mệt em nói anh yên lặng để em ngủ lát,hi nhớ lại mà anh vẫn thấy buồn cười em ạ,trái tim anh đã đập loạn nhịp khi đầu em dựa vào vai anh ngủ ngon lành,trời mùa đông khá lạnh nhưng không hiểu sao khi thấy em ngủ lạnh co co anh lại cởi áo choàng cho em ngủ,mà lạ lắm khi đó con tim anh rạo rực anh không hề thấy lạnh nữa.Nhìn em ngủ ngon lành trong vòng tay anh anh thấy mình thật hạnh phúc và may mắn,đôi tay nhỏ nhắn của em đang lạnh kìa bàn tay anh thì luôn ấm áp anh đã lấy tay anh xoa tay em cho em ấm áp và...trái tim anh như nhảy ra ngoài lồng ngực khi bàn tay thiên thần ấy đang nắm lấy bàn tay anh.Tắc đường,tắc đường không hiểu sao khi ấy anh ước cứ tắc đường mãi em ạ,để đến bây giờ khi thấy cảnh tắc đường khi mọi người mệt mỏi chán nản,thì lại có một người mỉm cười vì nhờ tắc đường mà người đó đã có những phút giây ấm êm hạnh phúc...

Thời gian cứ thế trôi hai đứa mình đã thật hạnh phúc bên nhau vì mình yêu nhau bằng con tim chân thành em nhỉ.cám ơn em vì điều đó,và vì thế nên con tim anh đã trao em nguyên vẹn."anh à.em muốn làm vợ anh" 'anh à,em yêu anh lắm everyday i love you"...những lời yêu thương cả đời anh cũng chẳng quên và anh cám ơn vì em đã yêu anh nhiều đến thế anh cũng yêu em lắm em biết không? Từ khi mình yêu nhau anh không còn thói quen xóa tất cả tin nhắn trong máy điện thoại nữa vì sao em biết không? vì có rất nhiều dòng nhắn yêu thương của em và anh thử kiểm tra lại những tin nhắn anh còn giữ cũng chỉ là những lời yêu thương em trao anh những khi mệt mỏi anh thường mang những dòng tin nhắn ấy ra đọc và tự nhủ mình phải cố gắng hơn và yêu em nhiều hơn. Cũng thật lạ anh nhắm mắt lại cũng có thể nhìn thấy em vậy mà anh vẫn luôn đòi em gửi ảnh cho anh.có khi làm được album rồi ấy nhỉ.anh yêu em em ạ không một giây phút nào anh thôi yêu em Sức khỏe em không tốt em hay bệnh lắm,những khi em ốm em làm anh lo lắng lắm kẹo ạ khi ấy anh chỉ muốn được bệnh thay em thôi.và vì thế anh đã tình nguyện làm đài dự báo thời tiết cho em ngày lạnh anh sẽ nhắc em mặc ấm,ngày mưa anh sẽ nhắc em mang ô,và anh cũng làm người bảo mẫu nhắc em đi ngủ đúng giờ gắng ăn uống đầy đủ nữa em khi mới bệnh dậy nhìn gầy lắm cơ làm anh đau lòng lắm đó,cuối ngày trước khi đi ngủ người cuối cùng anh nhớ tới là em vì thế anh sẽ chúc em ngủ ngon sáng ngủ dậy người đầu tiên anh nghĩ tới cũng là em và anh chúc em ngày mới tốt lành chúc em bước xuống phố với nụ cười thật tươi...có lẽ anh chỉ yêu em bằng những điều giản dị như vậy thôi.

Chúng mình sẽ cưới nhau phải không em?????? Không điều đó là không thể vì chúng ta căn bản không cùng thuộc một giai cấp.Anh nghèo anh nào giám trách em.khi gia đình em ngăn cấm, anh biết em đã khổ sở rất nhiều anh cũng đã cố gắng hơn yêu em nhiều hơn, nhưng ma lực của đồng tiền là không có giới hạn mà sức chịu đựng của em là có giới hạn anh sẽ chẳng trách em đâu vì anh biết em đã cố gắng bảo vệ tình yêu này rồi.có trách chỉ trách anh nghèo mà anh nghèo thì còn biết trách ai đây? Vậy là anh sẽ chẳng còn được ở bên em nữa rồi.Chia tay không phải vì anh hết yêu em chia tay vì anh yêu em quá nhiều.có lẽ không yêu anh sẽ tốt hơn cho em.anh đồng ý. chúc phúc cho người anh yêu nhé anh sẽ chẳng bao giờ hết yêu em đâu,cuộc đời này của anh là thuộc về em bất cứ khi nào buồn hay cần anh hãy cứ cho anh biết nhé anh sẽ ngay lập tức có mặt bên em.chia tay không phải là kết thúc anh sẽ mãi ở phía sau của em em ạ

ANH SẼ DÀNH CẢ ĐỜI ĐỂ CHỨNG MINH MỘT ĐỊNH LÝ SẼ CHẲNG CÒN AI YÊU EM NHIỀU HƠN ANH VÀ SẼ KHÔNG BAO GIỜ CÓ HAI TỪ HỐI HẬN TRONG TÌNH YÊU CỦA ANH ĐÂU EM
TRẦN LÀ HỌ NGƯỜI YÊU TÔI ĐẤY
MÊ LINH MẢNH ĐẤT MÀ NÀNG SINH RA
DỊU DÀNG HIỀN THỤC LẾT NA
BÍCH LÀ TÊN ĐỆM HÀ LÀ TÊN EM

Được sửa bởi HÀN PHONG ngày Fri May 13, 2011 7:30 pm; sửa lần 1.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN   ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 4:04 pm

hic, cảm động khi đọc bài viết của em, dù biết rằng yêu là không hối hận nhưng nếu yêu nhau mà phải xa nhau như thế thì rất đau lòng, rất là nuối tiếc và mãi mãi sẽ ko quên được nhau. Nghèo ko phải là cái tội nhưng quan niệm của người lớn đã trở thành 1 định kiến sâu sắc mà khó lòng lung lay họ, nhưng em hãy thử cố gắng một lần cuối cùng xem sao, hãy làm hết sức mình để người lớn họ hiểu rằng mình yêu em và có thể lo lắng cho em cả đời, có như vậy em mới cảm thấy vơi đi một chút đau khổ để mà tiếp tục đứng dậy sau nỗi buồn này, quan điểm của em cũng giống chị đó, chia tay ko có nghĩa là kết thúc mà nó vẫn còn tồn tại 1 thứ tình cảm khác, hãy cố gắng vượt qua em nhé nhj
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48990

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Left_bar_bleue9/10ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: anh sẽ yêu em sẽ chẳng bao giờ anh hối hận   ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 7:18 pm

m đã trao nhau tình yêu thật đẹp ! mặc dù gặp sự cản trở từ gd.thật buồn !
không ai muốn xa ng mà m yêu nhất cả.nhưng có lẽ là do m đã k có duyên .m tin cô ấy vẫn sẽ mãi là vợ yêu trong lòng bạn đúng không?
dù em ở đâu dù cho anh k đc là ng chăm sóc cho em thì anh vẫn mãi mãi yêu em !
hãy sống thật hp em nhé

tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Left_bar_bleue1/10ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Left_bar_bleue2/10ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN   ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Icon_minitimeThu Mar 24, 2011 7:57 am

hihihi mỗi người có một câu chuyện buồn và bạn cũng giống mình nhưng mỗi người lại có một cách diễn đạt khác nhau, chuyện tình cảm khó nói, nhưng mình tin nếu hai người yêu nhau sẽ tới dc với nhau... rồi một ngayf nào đó bạn và người ấy sẽ vượt qua mọi thứ để rồi trong mắt bạn chỉ còn lại là người ấy, chúc bạn thành công,.... mình cũng có cái giầu nghèo ấy nhưng cô ấy không giám đối diện với thử thách .... làm mình thất vọng nhiều lắm
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hieuhoa103
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieuhoa103

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : mãi mãi 1 tình yêu
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 42628

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Left_bar_bleue0/0ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Left_bar_bleue0/0ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN   ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Icon_minitimeTue Aug 28, 2012 11:22 am

thật là buồn. tình yêu không thành sự thật chỉ vì mấy chuyện vớ vẩn đó. gia đình người đó thật ngu ngốc vì nếu không có tình yêu thì người ấy đến với người khác có hạnh phúc được không
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN   ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN Icon_minitime

ANH YÊU EM SẼ CHẲNG BAO GIỜ ANH HỐI HẬN
Trang 1 trong tổng số 1 trang