Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Message center

Go down 
lang.tu_07
hellangel
nguoixuso
Die Hard 07
bachlong139
KingTitan
Terrorism
mongemluonhanhphuc
nguyen_hung
GiaPhatVN
dolley Nguyen
VoTinh_it'sme
HÀN PHONG
comay1511
Trần Thị Bảo Ngọc
phan truong han
mẫu đơn
dậpdìusóngvỗ
kimthuy070189
Sky.Alone
hoangyen
sutuconthu
sweet_sweet
Thanh Diệp
28 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 9, 10, 11  Next
Tác giảThông điệp
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 49050

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue9/10Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue10/10Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Message center - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 1:24 pm

chị diệp ơi ! có chuyện gì vậy chị?
dù có chuyện gì thì chị hãy cố gắng chị nhé !
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 49050

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue9/10Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue10/10Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 1:28 pm

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Gat-Di-Nuoc-Mat-Bao-Thy/ZWZA9C0Z.html
ngẹn ngào em khóc.........
buồn quá.......
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63116

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 2:18 pm

hic, mới vào diễn đàn đã thấy được mời vào ghế thi nhân của hội thơ, hem biết mình có hoàn thành tốt trọng trách được giao hok nữa Neutral
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống là một vấn đề Và chúng ta phải giải quyết vấn đề đó...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48556

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue4/10Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 4:21 pm

Em...em xin lỗi.nhưng em thật sự hok có ảnh để post lên cho chị thật mà.chị ơi.chị cho em thời gian đi chị.chị yêu quý ơi...em xin lỗi
https://www.youtube.com/watch?v=7R5tK6WLjTc&feature=related
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 4:26 pm

hic, hết giận nhok òi mà, nhok đừng suy nghĩ nhiều nha, lo mà đối ẩm thơ với chị kìa tongue
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống là một vấn đề Và chúng ta phải giải quyết vấn đề đó...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue4/10Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 5:06 pm

sẫn sàng tiếp chiêu...hihi
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 5:56 pm

Sky.Alone đã viết:
sẫn sàng tiếp chiêu...hihi

nhok ơi, sáng mai chị lên tphcm rồi, chak trong hai ngày hok ol nhiều hoặc có thể hok ol, em vào diễn đàn cứ viết nhiều thơ cho chị đọc nha, khi nào chị rảnh chị sẽ đối ẩm lại thơ với em , đừng buồn em nhé, thương em nhiều mà Wink nhj
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 6:00 pm

em sẽ cố gắng làm thơ cho chị đọc...mai vs ngày kia em cũng phải đi học nữa...chắc rảnh chỉ khoang 3h/1d thui...chị đi bình an nha chị...Chúc chị may mắn.vui vẻ
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 9:07 pm

hii, hôm nay chị về rồi nhưng vắng nhok thấy nhớ nhok lắm, ngày mai lên mạng viết thơ với chị nhé, chúc em học tốt nhj
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 04, 2011 11:30 am

Anh àh, chẳng lẽ anh phải làm như thế sao anh, em giúp anh chẳng phải là nghĩa vụ, bổn phận, trách nhiệm mà đó là tình cảm của con người với nhau, sao anh có thể để ngta phải gánh 1 mình như thế, nếu ai cũng sống như thế thì xã hội này ko biết sẽ như thế nào nữa.....
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 04, 2011 4:51 pm

gửi nhok nhà quê: chị biết tâm trạng của em ko được tốt, sức khỏe lại ko ổn nữa, nhưng chị đã ko trách em thì tại sao em lại trách chị cơ chứ, cả 1 ngày đợi em liên lạc lại để gặp mặt mà chẳng gọi được, vậy mà em còn trách chị thất hứa với em nữa, quà của em chị đã chuẩn bị và đem theo sẵn, vậy mà .....nản thiệt, làm chị thiệt là khổ, chẳng có chút niềm vui nào cả mà con mang thêm nỗi buồn.....

mong mọi điều tốt lành sẽ đến với em, nhớ giữ gìn sk để vượt qua được bệnh tật em nhé, dù có thế nào thì chị vẫn xem em là em trai tốt của chị, mong tâm trạng em tốt hơn.....nơi đây chị luôn chờ tin tốt đep của em, mong được gặp em Crying or Very sad
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue0/0Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue0/0Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 04, 2011 10:41 pm

đêm bình yên,ngày bình yên và .... tâm hồn bình yên
mỗi sáng thức giấc nghĩ đến nụ cười thật rạng để có thêm niềm vui
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 05, 2011 4:43 pm

haiza, mọi chuyện sẽ ổn thôi...đừng buồn nữa ta nhỉ...cố lên
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 06, 2011 8:52 am

thanh diep đã viết:
Anh àh, chẳng lẽ anh phải làm như thế sao anh, em giúp anh chẳng phải là nghĩa vụ, bổn phận, trách nhiệm mà đó là tình cảm của con người với nhau, sao anh có thể để ngta phải gánh 1 mình như thế, nếu ai cũng sống như thế thì xã hội này ko biết sẽ như thế nào nữa.....

Hello.Chúc chị một ngày mới vui vẻ,tốt lành...biết tin chị đi hcm 2 ngày.em cũng quên ol luôn...vì hok bít ol để làm gì khi mà vắng mặt chị nữa.Bà chị của em.đừng buồn đừng hận vì t/c của chị nhé...Trên thế giới này thiếu gì những loại người vô liêm sỉ-như người yêu chị...buông tay một người là để cho một vòng tay,một bờ vai khác tốt hơn,dịu dàng hơn đến với chị.che trở cho chị.và dĩ nhiên người đó chắc chắn đang ở bên cạnh chị....Lên nhớ "ái quý giá nhất không phải là những thứ ta không có dc và đã đánh mất.mà là hạnh phúc hiện ta đang lắm dữ"...Chị phải cố gắng sống tốt.nhưng đừng sống để thù-hận nha chị...Đừng làm mất vẻ đẹp mà chị đang có.nó sẽ cướp mất chính con người chị đó...Good Luck.
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Sống tốt hơn hôm qua để chuẩn bị cho ngày mai...!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53040

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 06, 2011 4:09 pm

hic, buồn thiệt, ol lại hok có ai cả, ngày mai mình lại tiếp tục gọi điện để giải quyết vấn đề, mình chịu đựng cả 1 năm nay, thấy bực mình thật
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 07, 2011 5:21 pm

hic, muốn gọi điện về nhà người ta để giải quyết công việc, vậy mà gọi hoài vẫn hok được, "máy bận", sao mà buồn thế hok biết nữa, mình sống hok thẹn với lòng mình mà sao chỉ nhận toàn sự gian dối, trơ trẽn thế hok biết, chuyện của ngta để mình gánh lấy mà ngta thì sống quá thảnh thơi, ngày nào mình cũng trong trạng thái lo lắng hok biết ngày nào ngta lại tận nhà, mẹ mình mà biết chak mình chết mất, chuẩn bị tâm lí để ứng phó rồi, hic hic Crying or Very sad
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 08, 2011 3:50 pm

hic, buồn cho cái sự đời, đôi khi sống vô tâm sẽ làm mình cảm thấy thoải mái hơn là quan tâm đến ngkhac vì quan tâm có khi lại sẽ phản tác dụng, làm cho mình hụt hẩng thêm mà thôi, thôi thì thời gian này mình hok lên yahoo nữa, giờ mình chỉ thích được 1 mình thôi ah, bạn bè em út mình có lẽ sẽ hok thích mình trở thành người như thế này nhưng biết làm sao giờ, xin lỗi tất cả, hãy thông cảm cho sự thay đổi của mình Crying or Very sad

P/s: BN àh, cho chị gửi lời thăm sức khỏe của em nhé, do thời gian qua chị hok có cách nào liên lạc với em cả, phải nhờ kim thùy hỏi thăm giúp và chị cũng biết tình trạng sức khỏe của em ko tốt, chúc em dồi dào sức khỏe, chị luôn quan tâm đến em, đừng hiểu lầm về chị nữa nhé nhok, thương nhok nhiều :nhj:
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 08, 2011 10:20 pm

hic, trong lòng của mình cảm thấy buồn và tiếc nuối nhiều lắm, em của mình sk trầm trọng như vậy mà thơi gian qua mình vô tâm hok hỏi han gì đến sk của nhok ấy, tối nay khi nghe nhok đt kêu lên mạng nói chuyện với em ấy để sáng mai em ấy vào viện để phẫu thuật và quan trọng là khi nghe em nói phần trăm cơ hội để nói chuyện với mình lần nữa là rất ít, khi nghe mình nói hok lên mạng để nói chuyện được, em ấy lại nói có lẽ chị em mình ko có duyên làm mình hok biết phải chia sẻ và động viên em như thế nào nữa, mình hok giúp gì được cho em, cảm thấy bất lực với mọi thứ. Xin lổi nhok nha, nhok hãy cố gắng giữ gìn sk, hãy cố gắng vượt qua được bệnh tật, em chưa đền đáp công ơn sinh thành, chưa hoàn thành được những ước mơ của em thì em ko được buông xuôi tất cả em nhé, cố gắng vượt qua nếu có thể, ko được để những người yêu thương, quan tâm em cảm thấy đau buồn vì những gì em trãi qua, dù ở xa nhưng chị luôn mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em, chúc em mau hồi phục sức khỏe để cho chị gặp mặt em dù 1 lần trong cuộc đời chị cũng cảm thấy mãn nguyện vì có 1 người em đáng yêu và đáng quí như vậy, chị mãi mãi là chị gái tốt của em nhj cho chị ôm nhok ngàn lần em nhé, tặng em 3 ngôi sao may mắn tượng trưng cho điều ước tốt đẹp chị dành cho em (*) (*) (*) tặng em 2 bông hồng là 2 món quà chị còn nợ của nhok vì chuẩn bị quà cho nhok rồi mà vẫn ko có cơ hội gặp nhok để trao tận tay @:-] @:-]

gửi nhok nhà quê-em trai mà chị luôn yêu quí
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 2:13 pm

Dạy cho 1 bé cách giữ gìn răng trắng, khỏe và đẹp!
thứ nhất: sử dụng kem đánh răng PS ít nhất 2lần/1 ngày
thứ 2: biết thỳ nói, không biết thỳ câm và đừng xía mũi vào chuyện của người khác!
xem lại bản thân trước khi nói người khác nhé!mình cũng chẳng tốt đẹp gì đâu!anh KHAI nhắn: cắm máy của anh ấy ở đâu thỳ bảo anh ấy để anh ấy lấy lại!hơn nữa!người dưng nước lã thỳ kệ mẹ người ta!sống chết thế nào kệ mẹ người ta!giả nhân giả nghĩ làm éo gì cho phức tạp!con này ai tốt với nó nó nhớ mãi!ai đểu với nó thỳ ...éo thik lắm mồm!
phan truong han
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
phan truong han

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : song thanh that va co trach nhiem
Số lần được cám ơn : 60
Điểm : 50987

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 3:08 pm

Hôm nay là một ngày thật hạnh phúc và vui vẻ của em đúng không?Chúc em lun vui và hạnh phúc mãi như hôm nay "người tôi đã từng yêu" iu nhiều hơn tất cả!

Sinh nhật vui vẻ Bích Trăm!(9.4.2011) @:-]
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54220

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 3:31 pm

Chúc Sn mà ngắn gọn thế nhỉ , kibo quá , kiếm ít quà tặng đi anh Hận ơi tongue
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 6:56 pm

nhok ơi, ngày mai gặp mặt nhớ mang hột còng cho chị ăn thử nha, chưa được ăn hột đó bao giờ, ngày mai được gặp hai em, mừng khôn xiết

gửi nhok hận
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 8:01 pm

hic, khuya mai đi tphcm rồi, mệt quá nhưng biết làm sao bây giờ, sáng mai mình có lịch học mà, nếu hok có điểm danh chak mình chuồn luôn quá, hic, đi học xa nên lười ghê àh Neutral
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 8:32 pm

vậy là anh đã quyết định ở lại nơi ấy làm việc,em không thể từ bỏ mọi thứ mình đang có để theo anh.tình yêu của em ích kỉ quá chăng.Đất nước xa lại ấy mang anh đi thật rồi.mệt mỏi thật vì cả 2 không tìm dc lối đi chung.em biết làm gì bây giờ?
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52654

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue100/100Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Message center - Page 2 Left_bar_bleue100/100Message center - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 10:32 pm

tớ thấy vui vì cậu đã chạy ra gọi tớ khi cậu đang trong h làm đó! ^^ sếp mà nhìn thấy cẩn thận là bị phạt đó!!!!! kaka.....chúc cậu vui nha! hum nào ra đấu khẩu với tớ nha! nhớ cậu rùi đấy!!!! ^^ :x
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Message center   Message center - Page 2 Icon_minitime

Message center
Trang 2 trong tổng số 11 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 9, 10, 11  Next
 Similar topics
-
» [center]đây không phải là vui mà là cách chụp wc đó[/center]
» [center]BÀI THƠ" CHÓT YÊU TRANG"[/center]
» [center]CẢM ƠN TRANG! HƯỚNG ĐÃ BIẾT HƯỚNG MẤT TRANG RỒI[/center]
» [center]"CHO TÔI XIN"[/center]
» [center]chỉ vì em yêu[/center]