Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHẠNH LÒNG

Go down 
Tác giảThông điệp
nguoi_khong_ten
Thành viên mới
Thành viên mới
nguoi_khong_ten

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Sao cứ mãi vướng vào tình ái....Muốn thoát ra nhưng vẫn bước chân vào...!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47797

CHẠNH LÒNG  Empty
Bài gửiTiêu đề: CHẠNH LÒNG    CHẠNH LÒNG  Icon_minitimeSun Mar 27, 2011 12:04 pm

No Hôm nay chưa xa lắm so với những ngày ấy. Tôi và em hai người vẫn mãi mê với công việc của mình. cái khoảng cách về địa lý không xa bằng khoảng cách trong tâm tưởng nữa rồi. có những lúc tôi nhớ em lắm, tôi rất.." thèm gọi, thèm bày tỏ", thế rồi lại thôi. Nhưng dù sao đi chăng nữa tôi vẫn mơ ước rằng đâu đó trong tâm trí em vẫn còn có tôi giống như cái cách mà tôi nghĩ về em.
Cảm ơn em đã mang đến cho tôi một tình yêu nồng ấm, những nỗi nhớ, những ngày chờ trông khi không co em ở bên cạnh. Dù tình yêu đó em giành cho tôi rất ngắn ngũi nhưng tôi sẽ nhớ mãi và mãi mãi không quên mối tình của chúng ta dù nó đã đi vào tiềm thức và chỉ còn là kỷ niệm của một thời mà ai ai rồi cũng sẽ trải qua.......Cầu cho em được những điều tốt đẹp nhất.!!!!!! No

CHẠNH LÒNG
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Tôm sốt chanh dây
» Tổng hợp mẹo làm đẹp với chanh
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» "Nhóc chảnh" iu dấu của anh