Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hình thành viên

Go down 
yellow_rose
kelapdicodon
VoTinh_it'sme
hellangel
Terrorism
Die Hard 07
hobuuchanh
HÀN PHONG
HUU VIET
langtuhoaanhdao1112
CHUNG_VIET_8X4
nguyenhoa1206
Trần Thị Bảo Ngọc
Ѧ-¦ím
dolley Nguyen
hoàng tử thành rome
nh0xpun123
quyetlun
Chuot
hieucoivietlao87
bassluck
vit_con_online
nguyentrinh
sweet_sweet
dậpdìusóngvỗ
Sky.Alone
King of Loves
Thanh Diệp
32 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Hình thành viên - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 2:19 pm

thật trẻ con!ngộ nghĩnh thật đấy!
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : xa hay gần ... dù em và anh có ở bât cứ nơi nào ... anh tin ... trái tim mình sẽ mãi thổn thức .....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50895

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue0/0Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue0/0Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 2:32 pm

close topic này đi là vừa :) ... admin và 1 mem hình như theo mình biết là lâu và quen của 4rum mà ntn thì :) ...
http://nhimblog.tk
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 2:37 pm

thanh diep đã viết:
CryForyou
Hình thành viên - Page 3 54851289454185
ck iu của vk!đẹp trai nhất hội!chính là ck!hun ck!chụt chụt!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54170

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 2:42 pm

BQT đang muốn làm 1 clip thành viên Vnthutinh từ trước đến nay , nhưng với sự tự nguyện của tất cả các bạn để clip được đầy đủ thành viên mới cũ , Có lẽ Admin Thanh Diệp đã không lường trước được những phản ứng từ phía thành viên ( tất nhiên có nhiều bạn không muốn đưa hình mình lên clip ) vì thế chúng ta nên tôn trọng ý kiến của thành viên
Rome : Rất xin lỗi bạn vì thời gian này Bảo Ngọc bệnh nên không online được , hôm nay online bảo Ngọc sẽ gỡ bỏ tất cả các hình của rome ( là hình riêng thôi nhé ) còn rome chụp chung với các bạn khác thì Bảo Ngọc sẽ đợi ý kiến của thành viên chụp chung để gỡ sau ,
chúng ta tham gia VNthutinh để giải trí để thư giãn mong các bạn tuân thủ theo nội quy của Vnthutinh , Mọi mâu thuẫn cá nhân nếu đưa lên diễn đàn sẽ bị delete không cần thông báo , mong các bạn ủng hộ Vnthutinh theo chiều hướng phát triển để chúng ta đoàn kết hơn
Cảm ơn các bạn thật nhiều
http://http//:vietgiaitri.com.vn
nguyenhoa1206
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyenhoa1206

Nam
Châm ngôn sống : phải sống dù không còn gì đáng sống
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 47870

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue0/10Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue0/10Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 2:51 pm

mình là mem mới tinh. đọc xong topic này thấy buồn quá. hết muốn vào trang này luôn. thật tình mà nói, mọi chuyện bắt đầu Rome, cách nói của bạn không giống người thơ chút nào, thay vì cũng là gỡ xuống bạn nên nói 1 câu ôn hòa hơn

hành động trả đũa của bạn thật trẻ con và rất khiêu khích rrr không giống ..........đàn ông

khi mình viết xong bài này thì những hình anh........"trả đũa" đã được gỡ bỏ, rất ngưỡng mộ sự nhanh nhẹn của ban quản trị. mong là sẽ không còn gặp trường hợp này nữa để diễn đàn ngày một vui tươi lớn mạnh và rất lành mạnh............. để mọi người có 1 sân chơi đúng nghĩa. Xin cảm ơn!
http://www.thuysinh.vn
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 6:30 pm

zebra_intelligent
Hình thành viên - Page 3 Spa1104
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 6:35 pm

nguyenhoa1206 đã viết:

khi mình viết xong bài này thì những hình anh........"trả đũa" đã được gỡ bỏ, rất ngưỡng mộ sự nhanh nhẹn của ban quản trị. mong là sẽ không còn gặp trường hợp này nữa để diễn đàn ngày một vui tươi lớn mạnh và rất lành mạnh............. để mọi người có 1 sân chơi đúng nghĩa. Xin cảm ơn!
Vnthutinh rất cảm ơn ý kiến của anh , mong rằng anh sẽ là thành viên nhiệt tình tâm huyết với Vnthutinh mãi mãi, Chúc anh thật nhiều thành công trong cuộc sống
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 6:39 pm

meosua
Hình thành viên - Page 3 21062008015
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 6:42 pm

van_luc_1993
Hình thành viên - Page 3 Snapshot4
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53330

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 8:58 pm

nguyenhoa1206 đã viết:
mình là mem mới tinh. đọc xong topic này thấy buồn quá. hết muốn vào trang này luôn. thật tình mà nói, mọi chuyện bắt đầu Rome, cách nói của bạn không giống người thơ chút nào, thay vì cũng là gỡ xuống bạn nên nói 1 câu ôn hòa hơn

hành động trả đũa của bạn thật trẻ con và rất khiêu khích rrr không giống ..........đàn ông

bạn không theo giõi sự việc từ đầu và không hiểu gì thì bạn không nên có những nhận xét như thế,tôi yêu cầu admin thanh diệp gỡ các hình của tôi xuống cách đây 1 tuần,đợi 4 ngày sau thì dòng yêu cầu của tôi bị xóa đi,và các hình khác tiếp tục đượcn đưa lên,tôi tiếp tục yêu cầu không đưa hình lên nữa thì thanh diệp trả lời như thế nào bạn đã đọc,thử hỏi tại sao thanh diệp lại nhất thiết muốn đưa hình của tôi lên khi tôi không muốn,bạn ấy đâu có quyền .... đúng không.còn nếu bạn ấy nói là bạn ấy có quyền làm như thế thì tôi cũng có quyền sử dụng những tấm hình của tôi có.thế thôi....khi chuyện chưa hiểu tới đâu thì nên im lặng,không nên có những ý kiến kiểu như bạn nói ai đó không giống đàn ông,bạn có hiểu không ?

BẢO NGỌC: cảm ơn bạn rất nhiều,mình không phản đối chuyện làm album của diễn đàn,và cá nhân mình cũng rất vinh dự nếu được xuất hiện trong album đó,nhưng cái cách đưa những hình ảnh ấy lên không chỉ vì một mục đích đó nên mình mới yêu cầu gỡ xuống thôi.mọi chuyện coi như xong nhé
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54363

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 9:07 pm

còn sót cái hình em chụp vs hoàng tử thành rome. admin gỡ xuống nốt giùm em vs ... em cám ơn nhiều ak` @:-]
nguyenhoa1206
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyenhoa1206

Nam
Châm ngôn sống : phải sống dù không còn gì đáng sống
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 47870

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 11:22 am

hoàng tử thành rome đã viết:

bạn không theo giõi sự việc từ đầu và không hiểu gì thì bạn không nên có những nhận xét như thế,tôi yêu cầu admin thanh diệp gỡ các hình của tôi xuống cách đây 1 tuần,đợi 4 ngày sau thì dòng yêu cầu của tôi bị xóa đi,và các hình khác tiếp tục đượcn đưa lên,tôi tiếp tục yêu cầu không đưa hình lên nữa thì thanh diệp trả lời như thế nào bạn đã đọc,thử hỏi tại sao thanh diệp lại nhất thiết muốn đưa hình của tôi lên khi tôi không muốn,bạn ấy đâu có quyền .... đúng không.còn nếu bạn ấy nói là bạn ấy có quyền làm như thế thì tôi cũng có quyền sử dụng những tấm hình của tôi có.thế thôi....khi chuyện chưa hiểu tới đâu thì nên im lặng,không nên có những ý kiến kiểu như bạn nói ai đó không giống đàn ông,bạn có hiểu không ?

BẢO NGỌC: cảm ơn bạn rất nhiều,mình không phản đối chuyện làm album của diễn đàn,và cá nhân mình cũng rất vinh dự nếu được xuất hiện trong album đó,nhưng cái cách đưa những hình ảnh ấy lên không chỉ vì một mục đích đó nên mình mới yêu cầu gỡ xuống thôi.mọi chuyện coi như xong nhé

mình xin lỗi bạn, thật sự là mình mới vào diễn đàn 2 ngày nay và rất tình cờ. mình thường lang thang bên Thi viện net, bản thân thơ rất đẹp, người thơ còn đẹp vạn lần, mình chỉ thấy cách hành xử như thế là chưa đẹp nên góp tý ý kiến, nếu bạn không hài lòng thì bạn cứ làm theo cách của bạn.
thật ra trong các diễn đàn khác mình cũng có chút tiếng tăm nhưng chưa bao giờ ngại xuất hiện hình ảnh. có lẽ vì 1 vài lí do tế nhị nào đó mà bạn không muốn "bị" khoe ảnh mình lên (mình có thấy bạn tự đăng ảnh) bạn có thể dùng cách khác để nói lý do của mình mà không gây tổn thương ai cả (pm hộp thư, trao đổi qua yahoo...cách nói quan trọng lắm) Vài lời góp ý chân thành, nếu có gì bạn có thể trao đổi với mình qua Y! nguyenhoa_thuysinh@yahoo.com Thân!!!!
http://www.thuysinh.vn
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 2:08 pm

dậpdìusóngvỗ đã viết:
còn sót cái hình em chụp vs hoàng tử thành rome. admin gỡ xuống nốt giùm em vs ... em cám ơn nhiều ak` @:-]
Đã gỡ bỏ theo yêu cầu của bạn , Chúc bạn thật vui khi tham gia Vnthutinh nhé
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue70/100Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue991/1000Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 14, 2011 8:31 am

"hoangtuthanhrom" có thể bình tâm lại và suy nghĩ tích cực như những lần trước xem sao "kink à?
mình biết bạn là một người có tấm lòng hoà đông,sự nhiệt huyết của tuổi trẻ ,sôi nổi trong cuộc sống nên dù hiện tại bạn đang gặp vấn đề gì trong cuộc sống thì bạn hãy bình tâm lại và coi mọi chuyện dơn giản thôi nào "linh"
http://vnthutinh.com.vn
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 14, 2011 7:01 pm

anh timtinhyeu(phía bên trái)

Hình thành viên - Page 3 P10-04-11_15-381
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cần có 1 tấm lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52032

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 11:22 am

mình đâu nhỉ :D hrt
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 2:42 pm

langtuhoaanhdao1112 đã viết:
mình đâu nhỉ :D hrt

hic, sr vì sự nhầm lẫn với thành viên khác nha, đây là hình của langtuhoaanhdao1112 nè Wink Hình thành viên - Page 3 395952068
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52883

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 5:30 pm

diep có ảnh lkhacs của caobavuong khong?anh kia nhin không rõ?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 7:41 pm

Anh caobavuong(áo sọc trắng đen)
Hình thành viên - Page 3 396265241
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 7:47 pm

dapdiusongvo(bên trái)
Hình thành viên - Page 3 385574613
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue70/100Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue991/1000Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 16, 2011 9:34 pm

"DIEP" có ảnh của anh vương khi mới vô dd không?
hay bạn cậy nhờ anh "phúc" đi chắc ảnh có đó?
nhờ diệp đó?????/
http://vnthutinh.com.vn
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 10:11 pm

gà bông

Hình thành viên - Page 3 396420236
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeThu May 05, 2011 8:00 pm

sutuconthu

Hình thành viên - Page 3 396586482

Hình thành viên - Page 3 396586468
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49621

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue10/10Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Hình thành viên - Page 3 Left_bar_bleue10/10Hình thành viên - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeThu May 05, 2011 8:30 pm

đẹp trai như ta mà hẻm có ảnh đăng keke
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitimeThu May 05, 2011 8:40 pm

HAN PHONG

Hình thành viên - Page 3 5865-17
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình thành viên   Hình thành viên - Page 3 Icon_minitime

Hình thành viên
Trang 3 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» thông báo về việc chử kí bằng hình ảnh của thành viên diển đàn
» Chào mọi người... tớ là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ...tớ rất vui khi là thành viên của vnthutinh...^^
» Ban nick và IP vĩnh viễn thành viên Lang.tu 07
» box lời nhắn từ thành viên tới thành viên ở đâu nhỉ?
» gửi một thành viên.