Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tinh yeu la vay sao???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
langlevoithoigian
Thành viên mới
Thành viên mới
langlevoithoigian

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : hãy viết những nỗi buồn lên cát để gió có thể thổi bay đi tất cả
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47497

tinh yeu la vay sao??? Empty
Bài gửiTiêu đề: tinh yeu la vay sao???   tinh yeu la vay sao??? Icon_minitimeWed Mar 30, 2011 10:46 am

Anh yêu ! không biết em có thể lại được gặp anh và gọi anh như vậy nữa không? trong sâu thẳm trái tim em giờ này em rất nhớ anh ! từ nay em sẽ phải tập sống mà không có anh bên cạnh. Anh đã quay về với mối tình đầu của anh,1 năm em ở cạnh anh chưa đủ để anh quên chị ấy sao? tinh yêu em dành cho anh không thua kem tình yêu mà trước kia chị ấy trao anh, vậy sao anh lại chà đạp lên tình cảm của em như vậy chứ? đã bao lần anh nói mình xa nhau, nhưng em chấp nhận là người thử 3 để được ở bên anh mỗi lúc anh buồn.E đã khóc, khoc rất nhiều, bạn bè em bảo em thật ngốc tại sao lại phải như thế? Mỗi lúc đi bên anh em cảm thấy thật tự tin, nhưng giờ thì sao chứ?giờ em phải tự đi 1mình trên con đường đó.Anh thừa hiểu em yêu anh như thế nào mà.E từng nói với anh rằng em rất hận anh, e sẽ cố quên những gì thuộc về anh, nhưng em không làm được.Thời gian qua e đã phải sống trong sự cô đơn, nhưng anh ơi đến giây phút này em không thể chịu được nữa rồi, em phải quên anh thôi.Anh đừng chúc em hạnh phúc vì hạnh phúc của em chỉ là khi được ở bên anh mà thôi anh biết không? Anh hãy hạnh phúc, hạnh phúc thay cho cả em nữa anh nhé, đừng làm chị ấy đau khổ như em nữa anh nhé.Hãy cho em nói yêu anh 1 lần cuối trước khi em phải tập quên anh được không?
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48710

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
tinh yeu la vay sao??? Left_bar_bleue9/10tinh yeu la vay sao??? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
tinh yeu la vay sao??? Left_bar_bleue10/10tinh yeu la vay sao??? Empty_bar_bleue  (10/10)

tinh yeu la vay sao??? Empty
Bài gửiTiêu đề: tình yêu là vậy sao???   tinh yeu la vay sao??? Icon_minitimeWed Mar 30, 2011 12:26 pm

đúng rùi tình yêu là vậy !

..........dữ dội và dịu êm
.................ồn ào và lặng lẽ

yêu là chết ở trong lòng một ít
vì mấy khi yêu mà có đc yêu?

chị hãy cố gắng sống vs nỗi đau để đứng dậy chị nhé

tinh yeu la vay sao???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy