Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình yêu - số phận

Go down 
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình yêu - số phận Left_bar_bleue10/10tình yêu - số phận Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
tình yêu - số phận Left_bar_bleue10/10tình yêu - số phận Empty_bar_bleue  (10/10)

tình yêu - số phận Empty
Bài gửiTiêu đề: tình yêu - số phận   tình yêu - số phận Icon_minitimeMon Apr 04, 2011 11:55 pm

Đêm dài, em cô đơn trong giấc ngủ……Nhưng giấc ngủ của em luôn bị bao bọc bởi tất cả những kí ức về anh và tình yêu đã qua của chúng ta…….Em vẫn biết, chia tay, mỗi người đều phải mang một sự tổn thương nào đó trong trái tim……..Nhưng những gì em cảm nhận vẫn chỉ là sự cô độc. Ngày chúng ta yêu nhau, ngày chúng ta trở thành một phần của nhau. Đó là khi bản thân ta biết vì sao ta được sinh ra. Chia tay! Em khóc vì anh, anh cũng khóc vì em….…Liệu em có thể đi tới bên anh và yêu anh mãi được không? Không ai biết màu sắc thực sự của tình yêu là như thế nào…….và đâu sẽ là tình yêu thực sự? Chỉ có những cảm xúc của tình yêu, đó mới là thật! Đêm tối, em ngồi đếm những ngày chúng ta bên nhau….…Liệu em còn có thể có được những cảm xúc như vậy với một ai đó khác không anh? Tình yêu, khi em chạy trốn những suy nghĩ đang tới với mình, em chỉ mong sao, em có thể quên được anh……..Nhưng tất cả vẫn cứ luôn bám chặt lấy em và……..những giọt nước mắt của em không thể ngừng rơi…….Em khóc………khóc nhiều hơn cho bản thân mình, đó là khi em nghĩ về hai chúng ta, nghĩ về khoảng thời gian mà hai chúng ta sẽ không thể nào quên……..Khóc nhiều hơn cho tình yêu em đã dành cho anh, đó là khi em nghĩ về những lời nói dối anh dành cho em. Do mẹ anh, do gia đình muốn một cô dâu môn đăng hộ đối?.........Chỉ là dối trá, những lời dối trá để che lấp sự yếu đuối của tình yêu anh dành cho em. Sẽ không bao giờ như lời anh nói, anh yêu em hơn bản thân anh, anh đừng nói nữa………Em sẽ không tiếp tục mơ mộng trong những lời anh nói…Em không tin anh yêu mình em và sẽ mãi yêu em………anh đừng nói nữa………Đêm tối, dày đặc, cô đơn………Em chìm trong giấc ngủ với những kí ức về anh………Dẫu biết anh không còn xứng đáng……..
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

tình yêu - số phận Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình yêu - số phận   tình yêu - số phận Icon_minitimeWed Apr 13, 2011 10:59 pm

"yêu làm chi lệ hoen bờ mi, cất bước ra đi trong lòng ko lưu luyến gì, bao ngày qua ngày duyên tình ta, mất đi yêu thương lúc xưa. Xin tình yêu về ngang đời em, giống như khi xưa người đến, cố bước thật nhìu, cố quên thật nhìu, chuyện tình yêu của em và anh..."

tình yêu - số phận
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu
» tình yêu và phân loại tình yêu
» Tình yêu cấp độ phân tử
» Tình yêu và số phận
» phản hồi từ sự tỏ tình........