Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Điều anh muốn nói

Go down 
Tác giảThông điệp
lsmd01
Thành viên mới
Thành viên mới
lsmd01

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : Luôn luôn sống vui vẻ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47699

Điều anh muốn nói Empty
Bài gửiTiêu đề: Điều anh muốn nói   Điều anh muốn nói Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 8:23 pm

6 năm rồi, một quãng thời gian khá dài để anh là một chàng thanh niêm cảm thấy trưởng thành hơn một chút với cuộc sống này

6 năm để anh sống và suy nghĩ cho tương lai. Nhưng tất cả giờ cũng chỉ mãi là dấu chấm hỏi

6 năm từ khi bức thư cuối cùng anh gửi đi để đến bây giờ anh không còn nhớ phải bắt đầu từ đâu và viết như thế nào nữa

Em yêu! Anh gọi em thêm lần nữa nhé

Em ah. Anh muốn nói với em nhiều lắm nhưng ngay lúc này đây lòng anh rối bời, đầu óc chống rỗng chẳng nghĩ ra điều gì cả. Chỉ một điều anh biết rõ nhất là hình bóng em đang ngự trị tâm trí của anh. Anh cố gắng xua tan, cố gắng không nghĩ đến em nữa nhưng thật khó để làm điều ấy. Phải chăng một lần nữa số phận lại thử thách anh

Yêu em ngay từ cái nhìn đầu tiên! Điều đó đâu có gì sai phải không em. Anh cảm thấy hạnh phúc, anh cảm thấy vui sướng vì trái tim anh dường như được sống lại, được đập thật khẽ thật nhẹ nhàng chỉ để cảm nhận nụ cười trên đôi môi em.

Thời gian, giá thời gian dừng lại ngay phút giây ấy thì giờ đây anh đâu có cảm thấy buồn đến vậy. Đâu phải giằng co bởi bao nghĩ suy trong lòng.

Ở bên em anh thấy hạnh phúc lắm nhưng có lẽ thời gian mình dành cho nhau quá ít vì bộn bề công việc phải không em. Tuy chỉ những giây phút ngắn ngủi nhưng anh biết rằng tình yêu anh dành cho em càng nhiều hơn, muốn được quan tâm chăm sóc, lo lắng cho em muốn được bên em nhiều hơn nữa. Nhưng thời gian dường như lại đang chứng minh với anh một điều hoàn toàn khác. Em vô tư quá, e chẳng nghĩ gì cả chính điều đó lại khiến anh suy nghĩ rất nhiều.

Em biết món quà anh dành tặng em ngày sinh nhật là gì không? Có lẽ em chẳng biết đâu bởi vì em đâu có để ý tới.

....................................

Anh còn muốn nói rất nhiều nhưng để được gì chứ sự cảm thông ư. Không anh không cần, anh chỉ muốn em hiểu anh hơn chút thôi

Chúc em một ngày tốt lành!

Điều anh muốn nói
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐIỀU EM MUỐN NÓI !!!
» Anh! Điều em muốn nói!
» điều em muốn
» Điều em muốn nói^^!
» Điều muốn nói ...