Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lý trí không thắng nổi con tim

Go down 
Tác giảThông điệp
langlevoithoigian
Thành viên mới
Thành viên mới
langlevoithoigian

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : hãy viết những nỗi buồn lên cát để gió có thể thổi bay đi tất cả
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47777

Lý trí không thắng nổi con tim Empty
Bài gửiTiêu đề: Lý trí không thắng nổi con tim   Lý trí không thắng nổi con tim Icon_minitimeThu May 05, 2011 9:04 am

Đến bây giờ em mới nhận ra rằng lý trí không thắng nổi con tim.Vì sao đã bao lần em nhắc mình khoong được nhớ đên anh vậy mà tại sao con tim em không cho phép em quên chứ?Khi em bắt mình phải quên thì lại là lúc anh xuất hiện, tại sao anh lại xuất hiện để em [hải nhớ, phải buồn chứ? E biết mình sẽ không thể đến được với nhau nữa vậy mà em vẫncuws nuôi cái hy vọng viễn vông đó.E cứ mơ, cứ nghĩ rằng với tình yêu của em và anh ngày xưa, với sự chờ đợi của em sẽ làm anh thay đổi và quay lại cùng em, nhưng em đã sai hoàn toàn, anh đã muốn đi thì dù em làm thế nào cũng không thể giữ anh ở lại được.Nhưng tại sao? tại sao khi em cố quên anh thì anh lại xuất hiênj và quan tâm em chứ?Phải chăng anh đang thương hại em nên quan tâm em? em không cần.Anh hãy đi đi, đuwngf để em phải nhớ anh nữa.Đau khổ thế này là quá đủ với em rồi anh ah ! Đưng như thế nữa, hãy để em được quên anh.......

Được sửa bởi Trần Thị Bảo Ngọc ngày Thu May 05, 2011 10:41 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Sửa tiêu đề)

Lý trí không thắng nổi con tim
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh!
» Thăng chức mà lương không tăng
» 5 tháng nữa trái đất nổ tung phải không?
» bí kíp chọn vơ gia truyền bố gửi con trai .... đọc không cười là thằng lười vui vẻ ....... hi
» Bầu chọn nhân vật cho tuần thứ 5 tháng 12 và tuần 1 tháng 1