Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chọn con đường ko e

Go down 
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
chọn con đường ko e Left_bar_bleue10/10chọn con đường ko e Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
chọn con đường ko e Left_bar_bleue10/10chọn con đường ko e Empty_bar_bleue  (10/10)

chọn con đường ko e Empty
Bài gửiTiêu đề: chọn con đường ko e   chọn con đường ko e Icon_minitimeFri May 06, 2011 10:39 pm

thật tệ khi phải nói với a 1 sự thật rằng...càng ngày e đang càng chán a, những gì a đã dành cho e tất nhiên e rất vui nhưng điều đó ko có nghĩa e sẽ có thể bỏ qua hết tất cả những lỗi lầm, những tổn thương mà a đã và đang gây ra cho e. e mệt mỏi lắm rồi a àh, xin lỗi nhưng e hok thể nắm tay a được nữa, e buông ra a nhe, e và a, chúng ta tự do rồi đó, cứ đi con đường a đã chọn, một con đường của riêng a, sẽ mãi mãi ko còn tồn tại hình ảnh e.......

chọn con đường ko e
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bé sẽ chọn con đường không anh
» Con đường em chọn cho riêng mình...!!!
» Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!
» Tình Yêu chư nói
» >>> Con Đường Yêu <<<