Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho những người đảo lộn sự thật

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mongemluonhanhphuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongemluonhanhphuc

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50260

Cho những người đảo lộn sự thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho những người đảo lộn sự thật   Cho những người đảo lộn sự thật Icon_minitimeSat May 21, 2011 8:34 pm

Có những người được cho là có học thức lại xử sự như 1 người vô học, ko những ko cảm ơn sự giúp đỡ của người khác lại gieo tiếng oán, nói xấu người đã giúp mình , lúc nào cũng tạo cho mình 1 vỏ bọc hoàn hảo nhưng ân chứa bên trong là những gì đó thật xấu xa.
- Làm kẻ thứ 3 xen vào tình cảm của người khác, còn người còn lại thì có mới nới cũ, tham sang phụ khó, vậy mà nói xấu người đến trước là kẻ thứ 3.
- Mượn tiền của người ta, hứa vài ngày sẽ trả lại , nhờ người ta đi vay nóng, kêu bán nữ trang với lí do hoàn cảnh thật sự khó khăn, ko tìm được người nào giúp đỡ, thế mà hơn 1 năm im lặng để ngta trả tiền lãi, gánh hết nợ nần thế mà còn gieo tiếng ác cho người giúp mình là người ko tốt, nói ngược sự thật rằng trong thời gian qua đã nuôi đứa đó ăn học trong thời gian dài tốn ko biết bao nhiêu tiền,ko những ko im lặng để nhìn nhận mình sai mà làm đảo lộn sự thật như thế.
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cho những người đảo lộn sự thật Left_bar_bleue70/100Cho những người đảo lộn sự thật Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Cho những người đảo lộn sự thật Left_bar_bleue991/1000Cho những người đảo lộn sự thật Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho những người đảo lộn sự thật   Cho những người đảo lộn sự thật Icon_minitimeSat May 21, 2011 9:15 pm

sự thật luôn phũ phàng song nó vẫn luôn là sự thật?
chính nó cho chúng ta những trải nghiệm để chúng ta trưởng thành.
sự thật luôn luôn là sự thật và sự thật là hoàn hảo cũng như chúng ta vậy?
chúng ta được sinh ra một cách hoàn hảo.được sống ,được hạnh phúc. vậy đó chấp nhận sự thật rất khó nhưng mình tin các bạn sẽ làm được như các bạn đã làm nhiều lần chỉ là các bạn không để ý thấy nó đang diễn ra.
http://vnthutinh.com.vn
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51151

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Cho những người đảo lộn sự thật Left_bar_bleue10/10Cho những người đảo lộn sự thật Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cho những người đảo lộn sự thật Left_bar_bleue99/100Cho những người đảo lộn sự thật Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho những người đảo lộn sự thật   Cho những người đảo lộn sự thật Icon_minitimeSat May 21, 2011 11:09 pm

ai vậy? sao không nói rõ tên đi, úp mở thế làm sao mà biết được chứ.
Nhưng mà lẽ đời đâu có gì là tuyệt đối đâu. Suy đi thì cũng nên tính lại, ng ta đối xử không tốt với mình trong khi mình đối xử tốt với người ta...... cũng nên nhìn nhận lại nguyên nhân nào? và có phải vì mình sai điều gì đó khiến người ta làm vậy hay không? trường hợp này cũng nhiều lắm.... bạn Nhựa Sống nếu có thể xin đưa ra vài ý kiến cho các bạn xem, may ra có thể giúp gì đc.
http://topvip.oni.cc
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 48846

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho những người đảo lộn sự thật   Cho những người đảo lộn sự thật Icon_minitimeSun May 22, 2011 11:42 am

Nghe sao giống kiểu giúp người người ko cảm ơn ,mà còn quay lại lấy oán trả ơn nữa chứ .Những người như thế họ sống chắc cũng sẽ có lúc gặp lại như họ đã làm cho mình thôi .QUẢ QUÝT DẦY CÓ MÓNG TAY NHỌN mà bạn .Biết một lần để mình thấy họ giả tạo và xảo trá ,như con cáo mang khuôn mặt thiên thần
http://nhacuachuot.hi5.com
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52889

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Cho những người đảo lộn sự thật Left_bar_bleue100/10Cho những người đảo lộn sự thật Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Cho những người đảo lộn sự thật Left_bar_bleue1000/10Cho những người đảo lộn sự thật Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho những người đảo lộn sự thật   Cho những người đảo lộn sự thật Icon_minitimeSun May 22, 2011 1:14 pm

Mỗi lần onl mà thấy mý zụ lùm xùm này là chán, nản. Chả mún viết bài xíu nào Rolling Eyes
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho những người đảo lộn sự thật   Cho những người đảo lộn sự thật Icon_minitime

Cho những người đảo lộn sự thật
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» HỘI NHỮNG NGƯỜI DỘC THÂN NHƯNG SỐT RUỘT!!!!!!
» Nỗi đau của những nguời yêu rất thật
» Gặp gỡ những người anh em họ .....gần
» Những người con xa xứ !!!