Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chia tay....anh nhe!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
chia tay....anh nhe!!!!! Left_bar_bleue10/10chia tay....anh nhe!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
chia tay....anh nhe!!!!! Left_bar_bleue10/10chia tay....anh nhe!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

chia tay....anh nhe!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay....anh nhe!!!!!   chia tay....anh nhe!!!!! Icon_minitimeSat Jun 11, 2011 9:43 pm

Anh làm vậy nhưng anh có biết điều đó làm em tổn thương không! Vậy mà anh còn nói em không được phản bội anh. Bây giờ thì em mới biết ai phản bội ai. Thật tiếc là trái tim em đã trao nhầm cho anh, lần đầu tiên yêu mà bị người yêu phũ phàng như vậy. Em buồn lắm!

Em đã nghĩ chúng mình sẽ hạnh phúc nhưng thật không ngờ tình yêu của chúng ta chỉ đi được một đoạn đường rất ngắn, quá ngắn để viết lên một câu chuyện tình yêu. Em ra sức níu kéo anh thì anh càng quyết tâm rời bỏ em, em càng bảo vệ tình yêu của em bao nhiêu thì anh càng xa lánh và ghê tởm nó. Anh đã cho em tình yêu nhưng chính tay anh lại giết chết tình yêu đó. Anh ác lắm...

Vậy mà anh còn nói chúng mình sẽ có với nhau một đứa con, và nó sẽ rất thông minh vì nó là sản phẩm của một tình yêu hoàn hảo, con chúng ta sẽ thông minh giống anh và xinh đẹp như em.

Tình yêu em dành cho anh tất cả tâm trí, em còn bỏ qua tất cả những gì thuộc về quá khứ của anh, nhưng điều đó không làm trái tim anh rung động mà anh còn cố tình ruồng bỏ nó.

Em biết anh cũng rất yêu em, anh còn nhớ có lần anh bảo anh yêu em nhiều hơn em yêu anh. Vậy tại sao anh không biết nắm giữ hạnh phuc ấy khi nó mỉm cười với anh!?

Em cũng tâm sự chuyện tình yêu của chúng mình với một người và người đó cho em rất nhiều lời khuyên. Qua đó em biết được rằng: Khi con thuyền tình không đến được bến bờ hạnh phúc thì không ai trên con thuyền ấy hạnh phúc được cả, trong sâu thẳm trái tim họ vẫn khắc ghi một bóng hình cho dù họ đã tìm được hạnh phúc mới.

Cám ơn anh đã cho em biết thế nào là tình yêu và thế nào là sự phản bội... (Ảnh minh họa)

Em nhớ những lần chúng mình đi chơi thì mọi cái đều rất thuận tiện và anh còn nói rằng: chắc ông trời thương cho hai đứa yêu nhau chân thành đến tội nghiệp! Nhưng ông trời không thương thật lòng anh nhỉ. Để bây giờ em và anh mỗi đứa một nơi.

Cám ơn anh đã cho em biết thế nào là tình yêu và thế nào là sự phản bội. Trái tim em đang rỉ máu và có thể sẽ không mở lòng với ai được nữa. Em chúc anh hạnh phúc. Nhưng nếu sau này hạnh phúc của hai đứa vẫn dang dở mà gặp lại nhau thì sao anh nhỉ? Không biết em có cho anh một cơ hội nữa không? Và anh có hối hận vì đã bỏ em không nhỉ? Chẳng biết thế nào nữa, tất cả là do số trời thôi anh à. Em sẽ sống tiếp một cuộc sống không có anh và em sẽ sống tốt. Cám ơn anh thời gian qua đã chăm sóc cho em, tuy không nhiều nhưng chúng ta cũng đã có những kỷ niệm đẹp. Với em thì yêu anh đã là một hạnh phúc rồi. Bây giờ em không sống vì tình yêu đó nữa em sẽ để nó lùi vào quá khứ và bắt đầu với một cuộc sống mà không có anh.

Ngày nào em cũng lấy hình anh ra xem, nhưng từ hôm nay sẽ không còn chuyện đó nữa và anh cũng vậy, xin anh đừng giữ bất kỳ một hình ảnh nào của em nữa vì có như thế em và anh mới sống thanh thản được

Tình yêu đầu không bao giờ là tình yêu cuối anh nhỉ. Nếu người yêu đầu tiên của anh, có lẽ anh cũng đã đối xử với người ấy như anh đối xử với em thôi. Từ bây giờ chúng ta sẽ không là gì của nhau nữa và nếu có gặp nhau thì sẽ là bạn anh nhé.

Em yêu anh...

chia tay....anh nhe!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia tay đơn giản là chia tay
» Chia tay.............die.......
» Tha thu hay chia tay
» Em sẽ nói chia tay
» Thư Chia Tay!!!