Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lý do để em yêu anh ?

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 49056

Lý do để em yêu anh ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Lý do để em yêu anh ?   Lý do để em yêu anh ? Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 5:11 pm

Lý do để em yêu anh ? 1307779841693822672_574_0

Anh nà. Anh hỏì em vì sao em yêu anh? Em cũng không biết nữa. hì hì. Chỉ biết là em rất yêu anh, chỉ muốn ở bên anh, thấy anh cười, thấy anh hạnh phúc. Và em cũng rất hạnh phúc khi yêu anh, cảm giác bình yên lắm khi ở cạnh anh, hì. Cho dù trời có sập xuống thì em cũng không sợ, vì có anh bên em mà :).

Nếu ngay từ đầu em yêu anh là vì một lý do nào đó thì sẽ như thế nào hen. .?? Nếu em yêu anh vì anh đẹp, hay anh giàu, hoặc là anh giỏi ... Thì khi gặp người nào đó đẹp hơn anh, hay là giàu hơn anh hoặc là giỏi hơn anh. Chắc là em sẽ yêu người giỏi hơn anh rồi. :)

Nhưng mà em không yêu anh vì những điều đó. Và em cũng không biết vì sao em yêu anh. Chắc là có nhiều lý do làm em yêu anh lắm nhưng mà bây giờ thì em chưa biết được, chắc là phải ở bên anh đến hết cuộc đời em mới biết đuợc lý do. hì

Câu hỏi này anh cất đi nhé. 60 năm nữa a hãy hỏi em, chắc chắn e sẽ có câu trả lời đầy đủ cho anh. :)

Cho em ở cạnh anh để em tìm những lý do yêu anh nha.

Em yêu Anh
http://nhacuachuot.hi5.com

Lý do để em yêu anh ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang