Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tạm biệt em! Tình yêu của anh...

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyenhoa1206
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyenhoa1206

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : phải sống dù không còn gì đáng sống
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 47580

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Tạm biệt em! Tình yêu của anh... Left_bar_bleue0/10Tạm biệt em! Tình yêu của anh... Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Tạm biệt em! Tình yêu của anh... Left_bar_bleue0/10Tạm biệt em! Tình yêu của anh... Empty_bar_bleue  (0/10)

Tạm biệt em! Tình yêu của anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tạm biệt em! Tình yêu của anh...   Tạm biệt em! Tình yêu của anh... Icon_minitimeTue Jun 21, 2011 10:54 am

Một ngày tình cờ anh lang thang trên ngọn đồi Buồn, nhìn miên man trên những cành cây rũ lá, em vô tình đến như một cơn gió lạ, không sắc không hương, mang theo hơi ấm tình yêu trinh nữ, mơn man thấm vào từng sớ thịt làn da.

Mỗi hơi thở anh có em, mỗi cái chớp mắt anh có em, mỗi nụ cười anh cũng có em. Anh cho mình cái quyền còn trẻ, cảm nhận nó cho mình như một kẻ đôi mươi. Nhưng em ơi! Anh nào như thế? Anh là người đàn ông, mang trong mình nghĩa vụ của một trụ cột gia đình, em cũng biết.

Cảm ơn em đã đến cùng anh, cảm ơn em bởi những chia sẻ ngọt ngào rất thật cho anh thêm nghị lực sống, cho anh cảm giác được yêu, một tình yêu trinh nguyên đơn sơ thuở ban đầu. Cảm ơn em vì tất cả

Em không hề có lỗi, lỗi là do anh và tạo hóa trớ trêu đã để mình gặp nhau trong môi trường bất hạnh. Và anh lại ra đi, trở về thực tại chính mình, nơi đó không có màu hồng, không có những cơn gió tình yêu ấm áp nhưng nơi đó là nơi anh chọn lựa. Không thể khác hơn, hãy trả em về với sự trinh nguyên như những ngày đầu.

Anh nhớ lắm những câu nói ngọt ngào, những lời động viên mỗi chiều gặp gỡ, những nụ cười giòn tan thiếu nữ, những câu chuyện không đầu không cuối, những thoáng giận hờn vu vơ của những kẻ yêu nhau muôn đời vẫn thế. Giờ không còn nữa thật rồi

Tạm biệt em! Một tâm hồn pha lê thuần khiết, một cơn gió tình yêu mát lành để cho kẻ chai lì trái tim cũng được tình yêu đánh thức. Tạm biệt những buổi chiều hò hẹn đê mê, tạm biệt những tin nhắn yêu thương hạnh phúc, tạm biệt những bài thơ đã làm nên nhịp cầu đưa lối, tạm biệt những buổi chiều em hờn dỗi. Giờ không còn nữa thật rồi

Em hãy là cơn gió tìm đến những ngọn đồi vui, nơi có những vườn yêu xanh tốt và hạnh phúc không ngừng nở hoa. Nghe lời anh nhé em, rồi mọi việc cũng qua mau thôi. Chúc em bình an và vượt qua thử thách trong đời mình sắp tới. Anh luôn để mắt dõi theo...

Tạm biệt em, tình yêu của anh!
http://www.thuysinh.vn

Tạm biệt em! Tình yêu của anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tạm biệt em, "tình dại"
» Tạm biệt mối tình học trò
» Tạm biệt anh nhé tình yêu của em
» Tạm biệt tình yêu đầu...!
» tạm biệt mối tình đầu