Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 2:32 am

hơn 1 năm cho mối tình đầu.nó không phải là khoảng thời gian dài cũng không phải là ngắn để có thể coi như là thoáng qua phải không anh?
em và anh.hai con người ở hai thế giới khác nhau.hai tính cách khác nhau.nhiều lúc chính em cũng cảm thấy ngạc nhiên không hiểu vì sao chúng ta lai có thể yêu nhau
ngày chúng ta gặp nhau.không biết có phải là định mệnh hay chỉ là trò đùa của duyên số
anh là bạn của chị gái em.ngay hôm đầu tiên bước chân ra Hà Nội em đã gặp anh.anh đến với cuộc đời em nhẹ nhàng như cơn gió cuối thu
không quà cáp để làm quen như bao người khác,không lời khen hay nịnh nọt nhưng anh luôn giành cho em một thứ duy nhất đó là sự chân thành
lời tỏ tình của anh cũng không hoa mĩ,không lung linh dưới ánh nến và hoa hồng như em vẫn thường ao ước.chỉ đơn giản:Hạnh à!hình như anh yêu em rồi thì phải.
những tháng ngày yêu nhau đều là những ngày hạnh phúc.anh luôn mang lại cho em nét mặt rạng rỡ khi ở bên anh,em được là chính em.em được cười đùa,giận hờn.những lúc tính trẻ con của em lại được mang ra sử dụng với anh thì anh đều nhẹ nhàng lau nước mắt cho em và làm em cười ngay.ngày tháng đó có lẽ quá hạnh phúc để bây giờ em cứ ngỡ như là giấc mơ.
tình yêu nào cũng có sóng gió,khó khăn phải không anh?không có đau khổ thì đâu phải là tình yêu.nhưng có lẽ tình yêu của anh giành cho em không đủ lớn để giúp anh vượt qua và tiếp tục bước bên em trên con đường dài phía trước
anh đã chấp nhận buông tay em ra với lý do anh không còn yêu em nữa.
bạn bè và ngay cả em gái anh cũng ngac nhiên không kém gì em bởi vì ai cũng bảo anh yêu em quá nhiều,nhiều tới mức trong trái tim anh tràn ngập hình ảnh em trong đó
ngày chia tay em như kẻ mất hồn.khóc lóc.đấy là cái duy nhất em có thể làm.những buổi lang thang trên những con đường mà đã từng in dấu chân của em và anh như cố tìm lại chút hơi ấm,dư âm của ngày nào,sống lại những kỷ niệm hay đơn giản chỉ là em muốn chạy trốn thực tại để sống lại với quá khứ
em không tin anh đã hết yêu em hay là em không dám tin?có lẽ em không dám tin không dám nhìn vào sự thật
những ngày tháng chìm trong nước mắt và sự đau khổ rồi cũng qua phải không anh?thời gian có thể xoa dịu mọi nỗi đau và chữa lành mọi vết thương mà.
giờ lòng em đã bình yên và em sẽ chấp nhận buông tay anh ra để anh có cuộc sống mà anh mong muốn
em sẽ coi chuyện tình của chúng ta là định mệnh anh nhé!anh phải sống thật hạnh phúc và em cũng vậy
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49331

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Left_bar_bleue10/10em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Left_bar_bleue10/10em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 9:11 am

định mệnh...
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 9:16 am

có lẽ mỗi câu chuyện tình đều là định mệnh đã được sắp đặt trước.có duyên nhưng ko được bước cùng nhau trên con đường đời
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49331

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 9:23 am

HÀN PHONG tin và không tin vào định mệnh
có thể bạn hiểu hoặc không hiểu nhưng định mệnh là cái gì? định mệnh được viết nên từ hôm nay bởi đôi bàn tay trái tim và tấm lòng ta
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 6:00 pm

Cuộc đời đã mang anh đến rồi cũng chính cuộc đời cướp mất anh, buồn thật Crying or Very sad cố gắng lên bạn nhé, tương lai còn dài mà, bạn sẽ sớm có được hạnh phúc như mình mong muốn, chúc bạn may mắn Wink
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 7:06 pm

thanks chị nha!thật ra thời gain đầu em cũng rất buồn nhưng giờ thấy anh ấy vui vẻ em cũng yên lòng rồi
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeThu Jun 23, 2011 8:52 pm

cố gắng lên bạn nhé, "định mệnh" của đời mình cũng vừa mới bước đi, mình rất đau nhưng ko thể làm gì khác hơn được, chỉ còn cầu chúc a ấy luôn bình yên, hạnh phúc mà thôi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitimeMon Jun 27, 2011 2:35 pm

ừ cám ơn bạn nha.giờ mình sẽ mỉn cười để người ấy không phải lo lắng cho mình nữa.hạnh phúc đôi khi cũng là từ bỏ mà.buông tay người ấy ra để người ấy đi tìm hạnh phúc mà người ấy mong muốn.nhìn thấy người mình yêu tha thiết hạnh phúc thì mình cũng thấy hạnh phúc .như vậy là đủ...............................................................
chúc người em yêu luôn hạnh phúc nha.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé   em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé Icon_minitime

em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Định Mệnh!
» Định mệnh
» Cơn mưa định mệnh
» định mệnh
» Nụ HôN đỊnH mỆnH