Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
quocthao37
Thành viên mới
Thành viên mới
quocthao37

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Song de yeu va yeu de song
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46853

Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước   Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 10:49 am

Mình wen bạn gái mình được 10 tháng thuj ( mình chờ người đó 3 năm lận mới wen được đó ). Trong lúc wen thì mình ở xa nhau nên lâu lâu mình mới về 1 lần. Rồi một ngày mình đem chuyện đó ra đòi hỏi ( lúc đó mình vẫn ở xa nhau ) người đó k đồng ý thì mình lại nói lời chia tay (mình thử thách như vậy là quá lớn nhưng chính người đó cũng biết là mình k làm được chuyện đó ). Sau 3 tháng thì mình muốn quay về nhưng người đó nói là k muốn wen mình nữa vì mình để lại vết thương quá lớn. Nhưng sự thật thì tại sao mình k làm được chuyện đó mà mình lại đem ra nói lời chia tay thì chỉ 1 mình mình hiểu ( vì mình chuẩn bị đi lao động nước ngoài nên làm như vậy nhưng mình k thể đi vì mình yêu cô ấy nhiều lắm nên đã quyến định ở lại và tìm về ). Nhưng ngày mình tìm về cô ấy chửi mình ghê lắm. Rồi đi với người con trai khác nói giỡn trước mặt mình. Rồi lại nhìn mình rồi về nhà nói với Mẹ là mình hay ghen lung tung ( nhưng người đó làm như vậy mình cũng đâu có chữi hay gì hết á ngồi yên thôi ). Rồi càng ngày mình thấy buồn đau hơn nên giờ mình bỏ vô lại TP cũng k liên lạc nữa ( vì mỗi lần mình đt hay nt thì người đó k trả lời nữa ). Có phải mình làm như vậy là đúng k. Mọi người giúp mình với nha! Thanks. Còn 1 điều nữa là mình còn yêu người đó nhiều lắm.
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55779

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Left_bar_bleue5/10Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Left_bar_bleue9/10Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Empty_bar_bleue  (9/10)

Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước   Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước Icon_minitimeTue Jul 19, 2011 9:01 pm

thứ 1 ban đầu khi anh sắp đi công tác nước ngoài nta có biết chuyện đó không?
thứ 2 Rồi một ngày mình đem chuyện đó ra đòi hỏi Còn 1 điều nữa là mình còn yêu người đó nhiều lắm.
sai lầm của anh là làm tình cảm của chính mình biến thành sự ko tin tuởng ở cô ấy chỉ vì cô ấy ko chiu mà anh vội ct chằng khác nào anh iu cô ấy trong lợi dụng.
em nghĩ anh nên gặp cô ấy để nói cho rõ ràng hãy nói những đìu anh nghĩ đừng kéo dài để sau nì gặp nhau mà ko thèm nhìn nữa ak...
chúc anh hp tình yêu có thể đến nhưng mình ko nên để tình iu ra đi khi mình cần nó

Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (3)
» phải rồi minh đã chia tay!!!
» Phải Rồi Mình Đã Chia Tay !!!
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với
» Đâu rồi, mà...phải rồi, mình đã chia tay! (2)