Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

một tình yêu vừa mới ra đi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
totet1204
Thành viên mới
Thành viên mới
totet1204

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55082

một tình yêu vừa mới ra đi Empty
Bài gửiTiêu đề: một tình yêu vừa mới ra đi   một tình yêu vừa mới ra đi Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 10:48 pm

- "Anh này mình chia tay anh nhé."
Trước mặt anh, em không đủ dũng cảm để nói lên điều này bởi em vẫn còn yêu anh yêu rất nhiều.
Nhưng em sẽ vẫn nói câu nói đó anh ạ. Bởi anh khiến em buồn vì anh quá nhiều. Anh khiến em thất vọng về anh. Em đã gạt qua tất cả vì em vẫn yêu anh. Nhưng chuyện gì cũng có một giới hạn nhất định của nó phải không anh.
Những lúc em cần có anh bên cạnh thì anh không thể làm được điều đó. Em biết anh bận việc. Nhưng chẳng lẽ lại thế sao anh. Em cũng không biết nữa. Có thể em không là gì của anh và anh cũng không dành tình cảm cho em nên mới thế đúng không anh?
Em đã mơ. Mơ một giấc mơ hạnh phúc có anh có em nhưng nó thật ngắn ngủi. Nhưng với em đó là khoảng thời gian hạnh phúc nhất của em từ trước đến này. Quãng thời gian thật ngắn ngủi nhưng đầy ắp kỉ niệm ngọt ngào của hạnh phúc.
Thanks anh thật nhiều. Anh đã cho em biết thế nào là cảm giác yêu và được yêu nó hạnh phúc như thế nào.
Nhưng có lẽ mình không cùng nhau đi trên con đường tình yêu này nữa anh nhỉ. Bởi cuộc đời là những con đường giao với nhau ở ngã tư rồi sẽ mỗi người một nơi.
Chúc người em yêu thật hạnh phúc vui vẻ và thành công trên con đường anh đã chọn nhé!!!
Yêu anh thật nhiều!!!
Trích dẫn :
Code:
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: một tình yêu vừa mới ra đi   một tình yêu vừa mới ra đi Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:07 am

khi yêu ai mà phải trực tiếp nói lời chia tay thì đau khổ quá phải không bạn?phải can đảm lắm mới làm được như vậy?tuy vậy để viết ra những lời này chắc hẳn cuộc tình của bạn không còn gì để níu kéo nữa.ai mà không mong muốn được hạnh phúc nhưng cố giữ mãi 1 cuộc tình không như mong ước thì đau khổ lắm bạn ơi.phải chăng trong tình yêu phải có 1 người hi sinh cho người còn lại,ước jì cả 2 cùng hi sinh cho nhau thì tốt biết mấy.lúc đó thì ai cũng trân trọng tình yêu mình đang có.nhưng đây chỉ là mơ ước thôi.mong rằng quyết định cuối cùng này của bạn giúp cho cuộc sống của bạn luôn vui vẻ,không còn phải buồn nữa.
Thanh Vân 1604
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanh Vân 1604

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55066

Bài gửiTiêu đề: Re: một tình yêu vừa mới ra đi   một tình yêu vừa mới ra đi Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:24 am

Chữ tình ở đời, xét cho cùng làm người ta hạnh phúc nhất và cũng làm con người ta đau khổ nhất. Con người thăng hoa khi được yêu đến ngập lòng, mặc định mình là kẻ hạnh phúc nhất, sẵn sàng vì niềm vui chứa chan ấy mà trải nghiệm gian truân. Và rồi một khi tình yêu cất cánh bay đi để lại một khoảng trống không gì bù đắp nổi, người ta đau đấy, không tin đấy, mà vẫn hoang mang trong nỗi ước mong người mình yêu thương quay trở lại. Người ta có thể đếm được từng kỉ niệm ngọt ngào đã qua nhưng sẽ chẳng bao giờ tự hỏi có bao nhiêu phần nỗi buồn phải chịu đựng. Chính vì thế, ước mơ hoài rồi cũng phải chấp nhận, đau quá nhiều để mà vượt qua, con người sẽ lại tiếp tục hành trình cuộc đời mình bằng những niềm tự ủi an...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: một tình yêu vừa mới ra đi   một tình yêu vừa mới ra đi Icon_minitime

một tình yêu vừa mới ra đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mối tình đầu
» Mối tình vĩnh cửu.....!
» gởi mối tình đầu của em....
» Tình yêu bé nhỏ.
» Tình chỉ đẹp khi tình dang dỡ