Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

___HÌNH BÓNG___

Go down 
Tác giảThông điệp
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
___HÌNH BÓNG___ Left_bar_bleue10/10___HÌNH BÓNG___ Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
___HÌNH BÓNG___ Left_bar_bleue10/10___HÌNH BÓNG___ Empty_bar_bleue  (10/10)

___HÌNH BÓNG___ Empty
Bài gửiTiêu đề: ___HÌNH BÓNG___   ___HÌNH BÓNG___ Icon_minitimeMon Jun 27, 2011 9:30 am

“Niềm đau ấy anh giữ riêng mình, nhìn nơi đâu cũng thấy bóng hình
Mong một ngày mai nắng lên cho anh thấy em.
Niềm đau ấy chôn giấu trong lòng, từng ngày anh thầm nuôi hi vọng.
Để một ngày lại có em trong vòng tay.”
(Ca sĩ : Bằng cường)

___HÌNH BÓNG___ 13046993351606480481_574_0

Đứng giữa sự xoay chuyển của vạn vật, đứng giữa cuộc sống hằng ngày, mọi thứ trôi qua nhanh như một làn gió, đầy phong ba như một con sóng hung dữ nhưng cũng êm ái như dòng suối trong xanh…

Sao mọi thứ đẹp đẽ thế, làm cho con người ta nửa say nửa tỉnh, không muốn rời…nhưng ai ngờ đâu cuộc sống này vẫn đầy gian truân và trắc trở khi mà cuộc sống đầy muôn vẻ như thế này. Có những cái yêu thầm lặng, có những cái nhớ da diết và đôi khi cũng có những nỗi đau sâu sắc…đều tạo sự thuần khiết của cuộc sống, con người được sinh ra để yêu và để đau khổ, cho nên con người tự làm con người đau…

Đã qua một thời gian rồi nhỉ ! Cũng đã lâu rồi không nói chuyện thì phải, hừ….ngồi thẩn thờ không biết nói gì đây, có lẽ giờ bạn đã quên tôi mất rồi, từ cái ngày tôi bước ra đi…nơi mà kỷ niệm động lại trong tôi rất nhiều…vừa là cái tình cũng là cái nghĩa…thời gian cứ mãi trôi, chẳng bao giờ ngoáy đầu lại nhìn về phía sau, nơi mà có một người vẫn cố gắng nắm lấy quá khứ để mà sống với sự thương nhớ, sự dày vò của con tim và sự cô đơn trong căn phòng vắng. Bản nhạc cũ mà tôi đã dành tặng bạn vang lên, nó chứa đựng tất cả những gì trái tim tôi muốn nói…à thì đó chỉ là sự cố gắng trong kiệt sức, à thì nó có đến được với bạn đâu…đối với bạn nó chỉ là thứ bỏ đi nhưng đối với tôi đó là tất cả…trái tim tôi đau quá mỗi khi nỗi nhớ chợt quay về…những suy nghĩ về bạn vẫn hiện lên trong tôi dù tôi đã chọn xa bạn, xa xa rất xa…

Hôm nay, tôi không phải là tôi nữa rồi, trong tôi hình như đang có thứ gì đó tuôn trào, nỗi nóng giận không kiềm nén được khi suy nghĩ về bạn, bạn làm tôi sắp phát điên mất rồi, giá như tôi chưa bao giờ thương bạn thì hay biết mấy….
Càng nhìn một người tôi càng nhớ về bạn…nhưng chẳng có ai có thể xóa đi được hình ảnh của bạn trong tôi…..

“Nỗi nhớ sầu vương tim nặng đau
Một giấc mơ đẹp nay còn đâu
Duyên chưa định tơ hồng đã đứt
Thôi thì đành ôm mối tương tư”

nguoivodanh_kisikid@yahoo.com

___HÌNH BÓNG___
Trang 1 trong tổng số 1 trang