Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khi anh không yêu em...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Khi anh không yêu em... Left_bar_bleue10/10Khi anh không yêu em... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Khi anh không yêu em... Left_bar_bleue10/10Khi anh không yêu em... Empty_bar_bleue  (10/10)

Khi anh không yêu em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi anh không yêu em...   Khi anh không yêu em... Icon_minitimeMon Jul 25, 2011 8:19 pm

Khi anh không yêu em, anh đừng bao giờ ép bản thân phải gọi điện cho em, nhắn tin cho em, quan tâm em, chỉ đơn giản em không thích miễn cưỡng bất kì ai.
Khi anh không yêu em, đừng bao giờ bắt mình phải nói ra câu yêu em, chỉ đơn giản em không thích sự lừa dối.
Khi anh không yêu em, em sẽ không nhắn tin, gọi điện làm phiền anh nữa, chỉ đơn giản vì em không muốn phiền anh nữa.
Khi anh không yêu em, em sẽ không khóc, không níu kéo anh nữa, chỉ đơn giản em tôn trọng anh.
Khi anh không yêu em, em sẽ không nhận từ anh bất cứ món quà gì, chỉ đơn giản em không cần sự thương hại.
Khi anh không yêu em, em sẽ không có bất cứ cuộc hẹn nào riêng tư với anh, chỉ đơn giản em không muốn mình phải lụy tình.
Khi anh không yêu em, em sẽ cười khi thấy anh đi cùng với người con gái khác, chỉ đơn giản em không muốn anh thấy em hối tiếc.
Khi anh không yêu em, em sẽ vui vì anh hạnh phúc, chì đơn giản...vì...EM YÊU ANH!...

nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47740

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Khi anh không yêu em... Left_bar_bleue10/1Khi anh không yêu em... Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Khi anh không yêu em... Left_bar_bleue5/10Khi anh không yêu em... Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi anh không yêu em...   Khi anh không yêu em... Icon_minitimeWed Jul 27, 2011 1:25 am

khi anh ko yêu em thì anh đã là người thiên cổ rồi bé à
nhokngokxjt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokngokxjt

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : một cái nắm tay cũng làm nên điều kì dịu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46170

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi anh không yêu em...   Khi anh không yêu em... Icon_minitimeMon Sep 19, 2011 12:16 pm

khi anh khong yeu em.....................
nhung em lai..........yeu anh..........rat nhieu
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi anh không yêu em...   Khi anh không yêu em... Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 9:14 pm

Khi anh không yêu em, em......yêu người khác :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi anh không yêu em...   Khi anh không yêu em... Icon_minitime

Khi anh không yêu em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang