Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hôm nay em sẽ cầu hôn anh

Go down 
ngocnam12
nero
littlecat
hellangel
heonho
9 posters
Tác giảThông điệp
heonho
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heonho

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46456

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue5/10 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue5/10 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (5/10)

Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 12:22 pm

Em đã trở về đây bện cạnh anh nè, hãy nói gì với em đi
Khóc!
Nước mắt của em không thể làm dịu cơn đau, đôi môi em không thể làm bờ môi anh động đậy, nụ hôn của em cũng không phải nụ hôn của một thiên thần để có thể gọi anh tỉnh dậy
Em đã về đây rồi, hãy tỉnh dậy đi anh. Mới hơn 1 năm trước khi tiễn em ra phi trường bờ môi ấy vẫn bừng sáng một nụ cười, dư âm của nụ hôn hôm ấy giờ vẫn đọng lại trên môi em
Anh hãy tỉnh dậy đi có được không, anh đã hứa là khi em trở về chúng ta sẽ cùng bước vào thánh đường cơ mà, em sẽ là cô dâu đẹp nhất, còn anh sẽ là chú rể hạnh phúc nhất cơ mà
Anh có nghe thấy em nói gì không, anh có biết là hơn 1 năm qua em nhớ anh thế nào không, vì anh em đã cố gắng học thật tôt để rút ngằn thời gian học tập, để có thể làm cô dâu của anh sớm nhất có thể.
Matxitcova lạnh giá, em đã sưởi ấm trái tim mình bằng niềm tin anh đã thắp cho em, vậy mà……..
Em hoảng hốt trở về nước khi mẹ em báo tin anh gặp tai nạn. Nhưng sự thật còn phũ phàng hơn trăm ngàn lần như thế khi em biết được rằng anh đã chết vì sốc thuốc. Tại sao lại như vậy cơ chứ, tại sao, e chết lặng người đi trong những giọt nước mắt.
Em sai rồi, lẽ ra ngày ấy em không lên ích kỉ như vậy, lẽ ra ngày ấy em phải ở bên anh để cùng anh vượt qua giai đoạn khó khăn nhất của cuộc đời. Bố mẹ anh mất trong một vụ tai nạn khi anh vừa tốt nghiệp đại học, anh khủng hoảng tâm lí, còn em lại cứ cố chấp không từ bỏ ước mơ của mình. Ngày ấy anh đã không giữ em lại, anh luôn nghĩ cho em như vậy, còn em thì lại vô tâm đến thế. Tại sao anh không nói cho em biết tất cả những đau đớn mà anh đã phải trải qua, tại sao lại cứ cười thản nhiên mỗi khi gọi cho em như vậy, tại sao không nói cho em biết rằng anh đã lao vào con đường nghiện ngập, em có thể cùng anh vượt qua được cơ mà
Em nhẹ nhàng đeo vào tay anh 1 chiếc nhẫn, và cũng rất nhẹ nhàng đeo vào tay em 1 chiếc, đôi nhẫn mà em đã mua trước ngày em đi du học. Em lặng nhìn người ta đóng nắp quan tài lại, em không khóc nữa, anh sẽ sống, sống mãi trong tim em. Hôm nay em về rồi đây, em sẽ chẳng đi đâu nữa, em sẽ không rời xa anh nữa, hôm nay………em sẽ cầu hôn anh

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Wed Mar 21, 2012 10:36 am; sửa lần 1. (Reason for editing : .)
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue10/10 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue10/10 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 2:04 pm

Có đc người yêu luôn biết nghĩ cho bạn đời của mình như hai bạn thì thật sự rất hạnh phúc, nhưng bạn ơi cuộc sống vốn dĩ là vậy, nghiệt ngã và cay đắng lắm, chúng ta ko thể cãi lại, chỉ có thể chấp nhận và cố gắng sống cho hiện tại, cho những gì chúng ta đang có. Mạnh mẽ lên bạn, còn rất nhìu điều đang đợi ta phía trước, bạn phải cố gắng sống thật tốt thì người ấy ở bên kia thế giới mới yên tâm về bạn đc, chúc bạn sớm lấy lại niềm vui trong cuộc sông!
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 2:32 pm

câu chuyện của bạn thật xúc động, phải rồi, anh ấy sẽ sống mãi trong tim bạn cùng với những ký ức đẹp nhất, cố gắng lên bạn nhé!
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47740

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue10/1 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 3:06 pm

chị heo ơi, cho em cầu.........xin chị nhé, em lại lỡ hứa với 1 người khác nữa rồi, chắc năm sau sẽ hông thể đi nhặt lá bàng về làm nhà lá nữa..............thôi chờ hôm nào chị cưới em rinh nhà lên làm quà cưới nha...........của ít tiền nhiều.......í nhầm, lòng nhiều...........em có lòng chị có dạ thì cứ nhận đi nhé!!!!!!!!!
heonho
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heonho

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 9:06 pm

hức, uh thì mùa thu năm sau em đi nhặt lá với ng khác cũng đc nhưng còn mùa thu năm nay nữa mà. hihi. sắp đến mùa thu rồi đó
nero
nero

Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue10/1 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 1:17 am

uhm, sắp qua rồi chị ơi, chị có đến nam định tròng dây vào cổ kéo em đến HP nhặt lá bàng thì đc chứ hông là em có chân em chạy đi với mấy siêu mẫu đó
heonho
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heonho

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 11:52 am

ấy chết, mấy cô siêu mẫu chân dài chạy nhanh lắm, chị chân ngắn chạy chậm làm sao mà đuổi đc bọn em đây, hehe
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 5:49 pm

hahaha, thì thui, chị chạy theo làm gì, ăn ké à........hok cho đâu
heonho
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heonho

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeWed Aug 03, 2011 10:04 am

chị á, chị ko ăn ké đâu, chị chạy theo bắt em về còn chị đi với mấy cô chân dài thôi, hehe
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 1:28 am

huhu, thế hoá ra là chị ko thích đàn ông à............huhu......khổ cho mấy cô chân dài ấy rùi...hehe
em đùa thôi, chứ ai chẳng biết chị heo chạy theo xin chữ kí mấy cô ấy!!!!!!!!
ngocnam12
Thành viên mới
Thành viên mới
ngocnam12

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống vì tình yêu
Điểm : 46398

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 5:19 am

từ khi nhìn máy bay xa dần trong mắt anh là anh biết đây là lần cuối cùng chúng ta gặp nhau. Bởi môi trường đang tàn nhẫn với anh, đày đoạ lên thể xác anh. Anh đã lạc vào một mê cung mà không biết lối ra. Anh cố gắng đi tìm nhưng sức lực anh có hạn em ạ! Anh đã thất bại và kiệt sức. Cái vấp ngã làm anh không thể đứng dậy được. Anh xin lỗi!
Em à! Đừng buồn hay đừng khóc em nhé. Anh ra đi nhưng anh không hối hận những quãng thời gian được ở bên em, yêu em. Chỉ có một cái anh không thể làm tiếp được:" Anh không thể đi cùng em trên con đường tình yêu này nữa, anh không còn là nơi để em chia sẻ niềm vui nỗi buồn, và cũng không thể ôm em vào lòng khi em khóc hay nói câu xin lỗi những lúc em giận hờn..." Anh hy vọng rằng em sẽ hạnh phúc bên một người con trai khác tốt hơn anh, quan tâm em hơn anh, hiểu em hơn anh, yêu em hơn anh. Anh đi đây, đi về nơi xa lắm! Vĩnh biệt em.

ANH THỰC SỰ XIN LỖI

Đây là những lời cuối cùng mà người con trai đó nói được muốn gửi đến cho cậu đó!Hãy mạnh mẽ lên và sống thật tốt bạn nhé!hìhihihihihihihihif
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 10:43 am

hãy mạnh mẽ lên bạn nhé!
heonho
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heonho

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeSat Aug 06, 2011 12:24 am

cảm ơn mọi người nhiều
heonho
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heonho

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 10:19 pm

tình yêu chân thành và vĩnh cửu liệu có tồn tại hay chỉ là một thứ gì đó rất hư vô, mình sẽ chọn 1 lối khác để đi, ko y 1 ai quá chân thành để rổi phải đau lòng vì ng đó, quan tâm và hi sinh cho những ng bên cạnh mình có lẽ sẽ tốt hơn.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue0/0 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue0/0 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeFri Feb 24, 2012 10:27 pm

Hic. câu chuyện tình của bạn thật cảm động. Mình tin ở thế giới bên kia anh ấy sẽ cầu chúc cho bạn. Manh mẽ lên bạn nhé. Mình nghĩ anh ấy rất hạnh phúc vì được một cô gái cầu hôn đó.
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeSat Feb 25, 2012 12:51 pm

câu chuyện cảm động quá, cuộc đời nhiều khi những sự mất mát nó đến mà mình tưởng như không thể nào xảy ra, xót xa đau đớn khôn cùng, nhưng bạn à, người ta đã đi thì bạn ở lại phải sống thật tốt, sống tốt hơn nữa để cho cả phần của người đi nữa,ở nơi suối vàng người ta sẽ giõi theo từng bước chân bạn đi đấy, cố gắng lên bạn nhé, phía trước của bạn là cả bầu trời đấy
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue8/10 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 8:08 am

Xin chia buồn với bạn nhé. Có lẽ chuyện tình của bạn đã làm lòng thấy tiếc nuối nên không biết nói gì hơn. Thôi chúc bạn vượt qua chuyện lòng cố gắng vui lên nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nội tâm:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue10000/1 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 10:25 am

heonho à!
Những đau đớn và mất mát của cải đã gây ra cho người ta cú sốc về tinh thần to lớn rồi, và với người mình yêu hơn chính cả bản thân mình thì nó còn đau hàng vạn lần, không gì có thể xóa nhòa được. Mình chưa từng gặp qua hoàn cảnh đó nhưng mình hiểu những gì bạn đang nghĩ. Chắc người ấy ở 1 nơi xa lắm sẽ cầu phúc cho bạn, sẽ mỉm cười và mãn nguyện, bởi khi anh ấy mất đi nhưng tình cảm của anh ấy vẫn luôn còn ở đó, và sẽ luôn bên bạn,tình yêu không gì có thể ngăn cản nổi nào, hãy nhìn vào nụ cười ấy, đôi môi của anh ấy và coi như anh ấy đang ở bên cạnh mình và chúc phúc cho bạn được hạnh phúc, dù hạnh phúc ấy không phải là do anh ấy trao tặng cho bạn nữa. hãy đứng dậy và mạnh mẽ lên, anh ấy đang mong bạn đứng dậy chứng tỏ bản lĩnh của mình đó. hãy đứng dậy và bước tiếp bạn nhé, đó là điều anh ấy cần và mong ở bạn đó.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Left_bar_bleue8/10 Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 2:23 pm

Đúng đó bạn hãy cố lên nghe.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hôm nay em sẽ cầu hôn anh    Hôm nay em sẽ cầu hôn anh Icon_minitime

Hôm nay em sẽ cầu hôn anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang