Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sau ngày thứ 100

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Nguyên Kim
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Có những câu chuyện lại bắt đầu bằng một kết thúc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46088

Sau ngày thứ 100 Empty
Bài gửiTiêu đề: Sau ngày thứ 100   Sau ngày thứ 100 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 7:41 pm

Chúng ta đã xa cách từ lúc nào vậy anh? Có phải chăng là sau ngày thứ 100 bên nhau. Với em là vậy...còn anh...có lẽ đã từ trước đó rồi phải không? Anh lặng lẽ bước qua em như một người xa lạ. Dựng lên cho mình một cái cớ để em yên tâm...tự giam mình trong nỗi cô đơn. 100ngày bên nhau vẫn chưa là gì cả, với anh là thế...nhưng với em điểm mốc thời gian đó mang thật nhiều ý nghĩa...
Thế nhưng rồi anh vẫn ra đi...vẫn rời xa em. Em bàng hòang đến nỗi như ngỡ đây chỉ lả cơn ác mộng. Không hiểu...thật sự không hiểu gì cả...lý do mà em mất anh. Một tình yêu long lanh, đẹp đến mê hồn được em cất giữ, chăm sóc kỹ càng bỗng dưng vỡ vụn trên chính đôi tay em đang nâng niu nó...Làm sao em có thể tin được hả anh?
Em như một kẻ mất hết lý trí, khóc thật nhiều và thầm gọi tên anh ở bất cứ đâu. Kiếm tìm một viễn ảnh xa xôi nào đó. Chỉ sau một chốc chợp mắt đêm qua mà sáng nay, khi bừng tỉnh dậy, anh chỉ nói chia tay em qua một tin nhắn vọn vẻn. Dối trá...tất cả là dối trá...Làm sao có thể tin được sự thật này đây. Anh đã hứa những gì với em anh còn nhớ? Anh đã từng xoa dịu em vượt qua nỗi sợ hãi ngày hôm nay sẽ đến...vậy mà anh lại quên sao? Anh lại để nó đến...
Em sẽ sống ra sao khi tình yêu này vẫn đang hừng lửa? Hãy nói cho em biết lý do tình yêu của em lại mang tội? Nó có tội gì mà bị đay nghiến, ruồng rãy như thế?
Lướt qua anh như người xa lạ. Anh vẫn cười. Em vẫn đau. Chẳng bao giờ anh biết được nỗi đau đó đâu anh...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sau ngày thứ 100 Left_bar_bleue10/10Sau ngày thứ 100 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Sau ngày thứ 100 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sau ngày thứ 100   Sau ngày thứ 100 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 1:15 pm

Chia tay ko lý do luôn sẽ để lại trong tim ta một dấu chấm hỏi rất lớn,cảm giác hụt hẫng, chơi vơi lắm
nhưng thôi em ak, dù sao cũng đã qua rồi, nếu người ta đã vô tâm hững hờ với mình như vậy thì cũng đừng luyến tiếc làm gì, nếu ngta yêu mình thật lòng thì sẽ chẳng bao giờ cư xử như vậy đâu. Khép cánh của đó lại đi, mở lòng mình đón nhận tương lai mới, rồi em sẽ tìm thấy niềm hạnh phúc đích thực cho mình thôi, chị tin em sẽ đc hạnh phúc
chúc em luôn vui và gặp nhìu may mắn nhé!
adm adm adm
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Sau ngày thứ 100 Left_bar_bleue7/10Sau ngày thứ 100 Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Sau ngày thứ 100 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sau ngày thứ 100   Sau ngày thứ 100 Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 5:27 pm

Hãy tìm hiều thật kỹ khi người chia tay không lý do....
Sponsored content

Sau ngày thứ 100 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sau ngày thứ 100   Sau ngày thứ 100 Icon_minitime

Sau ngày thứ 100
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» yêu em hơn mỗi ngày
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ